நீங்கள் உண்மையான சந்தோஷத்தை பெறுவதற்கு என்ன செய்யணும் தெரியுமா? உங்க ராசிப்படி இதை மட்டும் செய்தாலே போதும் !!

ஆன்மீகம்

சந்தோஷத்தை பெறுவதற்கு உங்க ராசிப்படி …..

ஆரோக்கியமான மற்றும் திருப்திகரமான வாழ்க்கையை வாழ மகிழ்ச்சி அவசியம் என்பதில் எந்த சந்தேகமும் இல்லை. மகிழ்ச்சி பற்றி இதழில் வெளியிடப்பட்ட ஒரு ஆய்வில், எந்த அளவிற்கு நோய் தினசரி செயல்பாட்டை சீர்குலைக்கிறது என்பது குறைவான மகிழ்ச்சியுடன் தொடர்புடையது என்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. உண்மையில், மகிழ்ச்சி இருதய நோய்க்கான உங்கள் ஆ ப த் தை குறைக்கிறது.

உங்கள் இ ர த்த அழுத்தத்தை குறைக்கிறது, சிறந்த தூ க் கத்தை செயல்படுத்துகிறது, உங்கள் உணவை மேம்படுத்துகிறது, வழக்கமான உடற்பயிற்சியின் மூலம் சாதாரண உடல் எடையை பராமரிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. மேலும் மன அழுத்தத்தை குறைக்கிறது. எனவே, உங்கள் ராசி அறிகுறிகளை நம்புகிற மக்கள் அனைவருக்கும், நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்க வேண்டியதைப் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணுங்கள்.

கும்பம் – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் எந்தஒரு விஷயமும் உண்மையல்ல என்பதால் நீங்கள் போதுமானவர் அல்ல என்று நீங்கள் உணர யாருக்கும் அதிகாரம் கொடுக்க வேண்டாம். நீங்கள் யார் என்பதை நீங்கள் தீர்மானியுங்கள். உங்களை நீங்கள் தயார் படுத்துவது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியை அளிக்கும்.

மேஷம் – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் யாரும் சரியானவர் அல்ல என்பதை புரிந்து கொள்ளுங்கள், நீங்கள் கூட எல்லா விஷயத்திலும் சரியானவர் இல்லை. ஒவ்வொரு முறையும் எல்லாவற்றிலும் முதலிடத்தில் இருக்க உள் மன அழுத்தத்தை வெளியேற்றுங்கள். நீங்கள் விரைவில் இதைச் செய்கிறீர்கள், விரைவில் உங்கள் குறைபாடுகளையும் நீங்களும் ஏற்றுக்கொள்ள முடியும். இது உங்களை மகிழ்ச்சியடையச் செய்கிறது.

கடகம் – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் நல்ல மற்றும் கெட்ட காலங்களில் உங்களை ஆதரிக்கும் நம்பிக்கையுள்ள நபர்களுடன் நீங்கள் இருக்க முயற்சிக்கவும். உங்களுக்கு சரியான ஆதரவு இருக்கும்போது, உலகைப் பெற உங்களுக்கு தைரியம் கிடைக்கும்.

மகரம் – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்த வேலையிலிருந்து நேரத்தை ஒதுக்குங்கள். முக்கியமான விஷயங்களின் முக்கியத்துவத்தை நீங்கள் உணர்ந்து அவற்றில் கவனம் செலுத்த வேண்டும்.

மிதுனம் – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் லேசான சிறிய பேச்சுகளில் ஈடுபடுவதற்கான போக்கு உங்களுக்கு உள்ளது. இருப்பினும், மற்றவர்களுடன் ஆழ்ந்த உரையாடல்களை நடத்த உங்களை அனுமதிக்க வேண்டும். உங்கள் நெருங்கிய உறவுகளிடம் மனம் திறந்து பேசுங்கள் நீங்கள் வலுவான மற்றும் நீடித்த உறவுகளை உருவாக்க முடியும்.

சிம்மம் – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் உங்களை விட பெரிய விஷயத்திற்கு உங்கள் நேரத்தையும் சக்தியையும் கொடுங்கள். நீங்கள் ஒரு மனிதாபிமான திட்டத்திற்கு மிகவும் பொருத்தமானவர், இது உங்கள் மிகப்பெரிய சொத்தை அதாவது உங்கள் இதயத்தை வெளிப்படுத்த அனுமதிக்கும். இது உங்கள் அன்பான மற்றும் தாராள மனப்பான்மையில் பெருமை கொள்ளஉதவும்.

துலாம் – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் நீங்கள் சீரானவராக இருந்தாலும், உங்கள் வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் சமநிலையைக் கண்டறிய முயற்சிக்கவும். ஒரு சிந்தனை வழி அல்லது ஒரு குறிப்பிட்ட பணிக்கு உங்களை அதிகமாக அர்ப்பணிக்க வேண்டாம். உங்கள் நண்பர்களுடன் ஓய்வெடுக்கவும், ஹேங்கவுட் செய்யவும் ஒரு நேரத்தை திட்டமிடுவதை உறுதிசெய்யுங்கள்.

மீனம் – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் எதிர்காலத்தைப் பற்றிய உங்கள் கவலையை விடாதீர்கள், ஏனெனில் அது உங்கள் நிகழ்காலத்தை அழித்துவிடும்.ஆதலால், கவலையை விடுத்து, ஒவ்வொரு நாளும் வாழ்க்கையை வாழ தொடங்குங்கள். இது இப்போது நீங்கள் இருக்கும் இடத்தை ஒளிரச் செய்து அனுபவிக்க உதவும்.

தனுசு – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் நீங்கள் சில நேரங்களில் மிகவும் வாதமாக இருக்கலாம். இருப்பினும், நீங்கள் மோ த லு க் கு முன் அமைதியான உரையாடலை முயற்சிக்கவும். இது நாடகத்தைத் தவிர்க்க உங்களை அனுமதிக்கும்.

விருச்சிகம் – உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் நீங்கள் வெறுப்பை கடைபிடிக்கும் போக்கு உள்ளது. நீங்கள் அதை உணரவில்லை என்றாலும், இந்த எடையை சுமப்பது உங்கள் தனிப்பட்ட உறவுகளில் சிக்கல்களை உருவாக்குகிறது. மன்னிக்கவும் மறக்கவும் கற்றுக்கொள்ளுங்கள்.

ரிஷபம்- உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் மகிழ்ச்சியாக இருக்க நீங்கள் ஒரு உறுதியான உறவில் இருக்க தேவையில்லை. உங்களுக்கும், உங்கள் மனதுக்கும், உங்கள் ஆத்மாவுக்கும் இடையிலான உறவுதான் மிகவும் முக்கியமானது. இது உங்கள் வாழ்க்கையின் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்ட, அன்பான உறவாக இருக்கலாம்.

கன்னி- உங்கள் ராசிபலனின்படி இன்றைய நாளில் மக்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை நிறுத்தி, உங்கள் மகிழ்ச்சியில் கவனம் செலுத்துங்கள். மற்றவர்களை மகிழ்விக்க வேண்டிய அவசியத்தை நீங்கள் விட்டுச்செல்லும் தருணம், மற்றவர்கள் உங்களை மதிக்கிறதைப் போல உணருவீர்கள். வேண்டாம் என்று சொல்லவும், உங்கள் கருத்தை சுதந்திரமாக வெளிப்படுத்தவும் கற்றுக்கொள்வது உங்கள் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *