பலரையும் ஆ ச் ச ர்யத்தில் ஆழ்த்திய முரட்டு சிங்கம் !! வேற லெவெலில் வைரலாகி வரும் சிங்கத்தின் மாஸ் காணொளி !!

வைரல்

முரட்டு சிங்கத்தின் வேற லெவெல் …..

தற்போதைய சமூதாயத்தின் வளர்ச்சி இன்றைய காலங்களில் விலங்குகளுக்கான சிறந்த ஒரு இடத்தினையும் முக்கியத்துவத்தினையும் கொடுத்து வருகிறது, விலங்குகள் எல்லாம் மனிதர்களுடன் இயல்பாக பழகக் கூடிய சுபாவம் கொண்டது தான். இந்த விலங்கினங்கள் தமக்கு எதாவது ஆ ப த்து வந்துவிடுமோ என்று அ ச் ச த்தில் தான் மனிதர்களை தா க் கு கிறது. அதிலும் காட்டின் ராஜாவாக இருப்பவை சிங்கங்கள்.

சில சிங்கங்கள் மனிதர்களிடம் அன்பாகவும், விளையாட்டாகவும் நடந்துகொள்வதும் நாம் அறிந்ததே. அதிகமானவர்கள் வீடுகளிலும் சிங்கங்களை செல்ல பிராணியாக வளர்த்து வருகிறார்கள். பொதுவாக ஆறறிவு படைத்த மனிதர்களை விட ஐந்தறிவு கொண்ட விலங்குகள் நடந்துகொள்ளும் விதம் சற்று வி ய ப்பாகத்தான் இருக்கும். இந்த காணொளியிலும் அப்படித்தான் மனிதர்களுடன் சிங்கம் விளையாடும் காணொளி ஆ ச் ச ர்யப்படும் வகையில் இருக்கிறது.

சிங்கம் மற்றைய விலங்குகளிடமிருந்து தங்களை தனித்து காண்பிக்கும் பல பண்புகளை விலங்குகளை கொண்டுள்ளன. விலங்குகள தமது உணவுத்தேவையை பூர்த்தி செய்வதற்காக வேட்டையாடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளன. காட்டுக்கே ராஜா நம்ம சிங்கம் தான். பூனைப் பேரினத்தை சேர்ந்தவைகளை தான் இந்த சிங்கங்கள். சிங்கங்களின் தோற்றமும் நடையும் ஒரு கெம்பிரத்தை கொடுக்கும். இதனால் தான் ஏனைய விலங்குகள் சிங்கத்தை கண்டு ஓடுவதுண்டு.

பலரையும் ஆ ச் ச ர்யத்தில் ஆழ்த்திய முரட்டு சிங்கத்தின் வேற லெவெல் காணொளி தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *