2021-ல் இந்த 5 ராசிக்காரங்க துரதிர்ஷ்டத்தால் படாதபாடு படப்போறாங்களாம் !! பே ரா ப த் தில் சிக்கப்போவது யார் தெரியுமா !!

ஆன்மீகம்

இந்த ராசிக்காரங்க படாதபாடு …..

2021 உங்கள் ராசிக்கு அதிர்ஷ்டமாக இருக்குமா அல்லது துரதிர்ஷ்டமாக இருக்குமா என்று தெரிந்துகொள்வதில் அனைவருக்கும் ஆர்வம் கண்டிப்பாக இருக்கும். 2020 கொரோனவால் அனைவரின் வாழ்க்கையிலும் கடுமையான தா க் க ம் ஏற்பட்டிருக்கும் நிலையில் வரப்போகிற ஆண்டாவது நமக்கான ஆண்டாக இருக்குமா என்ற எதிர்பார்ப்பு அனைவருக்குள்ளும் இருப்பது சகஜமானதுதான்.

2021 ஆம் ஆண்டில் பண விஷயத்தில் அதிர்ஷ்டம் இருக்காது என்று சீன ஜோதிடம் கூறுகிறது. உலகின் துல்லியமான ஜோதிட சாஸ்திரத்தில் சீன ஜோதிடம் மிகவும் முக்கியமானதாகும். இந்த பதிவில் 2021-ன் துரதிர்ஷ்டமில்லாத ராசிகள் என்ன அவர்கள் சந்திக்கப் போகும் பிரச்சினைகள் பிரச்சினைகள் என்னவென்று பார்க்கலாம்.

மிதுனம்
இந்த ராசியில் பிறந்தவர்கள் ஒரு “தவறான-அமைதியான” பக்கத்தைக் கொண்டிருப்பதாக அறியப்படுகிறது, இது ஒரு ஜென் மற்றும் அமைதியான மனநிலையைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் சிவப்புக் கோட்டைக் கடந்துவிட்டால் இவர்கள் திரும்பிச் செல்ல வழி இல்லை. ஒரு மிதுன ராசிக்காரரை ஒருபோதும் தூண்ட முயற்சிக்காதீர்கள், மீறி தூண்டினால் நீங்கள் அச்சப்பட நேரும். எனவே இந்த ராசி பெரும்பாலும் குறைத்து மதிப்பிடப்படுகிறது. இது குறிப்பாக மிதுன ராசிக்காரர்களுக்கு பல சிக்கல்களை ஈர்க்கும், 2021 ஆம் ஆண்டில் மிகவும் துரதிர்ஷ்டவசமான ஜோதிட அறிகுறிகளின் பிரிவில மிதுன ராசி முக்கியமான இடத்தில் வைக்கிறது.

கடகம்
இந்த வலிமையான அறிகுறி அடுத்தடுத்த மாதங்களில் பெரிய மாற்றங்களை சந்திப்பார்கள். ஆனால் அதிர்ஷ்டம் அவர்களைப் பின்தொடராது என்பதால், அவர்கள் பல சிக்கல்களை சந்திக்க வாய்ப்பு உள்ளது. எதிர்பாராத து ரோகம் அவர்கள் எதிர்பார்க்காத இடத்தில் இருந்து விரைவில் அவர்களுக்கு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. இது தொடர்ச்சியான துரதிர்ஷ்டவசமான நிகழ்வுகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

மகரம்
மகர ராசிக்காரர்கள் பணத்தின் காரணமாக தங்களை மிகவும் நெருக்கடிக்குள்ளாக்குவார்கள். அதீத தன்னம்பிக்கையால் அவர்கள் எதையும் எதிர்கொண்டுவிளையாடும் விருப்பத்துடன் கைப்பற்றப் படுவார்கள், ஆனால் எதுவும் அவர்களுக்கு உதவாது. இன்னும் அவர்கள் தொடர்ந்து தங்கள் மோசமான முடிவுகளில் பிடிவாதமாக இருந்து இழப்புகளை சந்திப்பார்கள். நீங்கள் அதிர்ஷ்டத்தை அல்லது விதியை கட்டாயப்படுத்த முடியாது என்பதை ஒப்புக்கொள்ளமாட்டார்கள்.

கும்பம்
கும்ப ராசிக்காரர்களை பொறுத்தவரை துரதிர்ஷ்டம் ஆதிக்கம் செலுத்துவது காதல் பக்கத்தில்தான். சிக்கலான காதல் உறவுகள், ஆர்வமில்லாத, எதிர்காலத்தை பற்றி நம்பிக்கை இல்லாத உறவுகளால் அவதிக்குள்ளாவார்கள். இவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கைத்துணையை தேடி திடமான உறவை கட்டியெழுப்பும் ஆர்வத்தில் இவர்கள் தவறான துணையை தேட வாய்ப்புள்ளது. அவர்கள் உங்களுக்கானவர் இல்லை என்பது தெரிந்தாலும் இவர்கள் தெரிந்தே சுவரில் முட்டிக்கொள்பவர்கள். இவர்களின் காதல் உறவுகள் இவர்களை பெரிய ஆபத்தில் சிக்க வைக்கும்.

மீனம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் பெரும்பாலும் கொஞ்சம் மென்மையாகவும், தடுமாற்றங்கள் நிறைந்தவராகவும் இருப்பார்கள். இந்த தடுமாற்றமானது அடுத்த மாதங்களில் அதிகரிக்கும். அவர்களின் திகைப்பால் மீனம் தொடர்ச்சியான தவறுகள், பிழைகள், மோசமான முடிவுகள் ஆகியவற்றைக் இவர்கள் கொண்டிருப்பார்கள், இதனால் பல சந்தர்ப்பங்கள் சி க் கலில் முடிகிறது. இந்த வருடம் முழுவதும் அதிர்ஷ்டம் பெரும்பாலும் உங்கள் பக்கத்தில் இருக்காது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *