தாகத்தினால் அலைந்த குரங்கிற்கு தண்ணீர் கொடுத்து உதவிய நபர் !! இறுதியில் நடந்த மற்றொரு சம்பவத்தை பாருங்க !!

வைரல்

குரங்கிற்கு தண்ணீர் கொடுத்த …..

மற்றைய விலங்குகளிடமிருந்து தங்களை தனித்து காண்பிக்கும் பல பண்புகளை குரங்குகள் கொண்டுள்ளன. குரங்குகள் எல்லாம் மனிதர்களுடன் இயல்பாக பழகக் கூடிய சுபாவம் கொண்டது தான். இந்த குரங்குகள் தமக்கு எதாவது ஆ ப த்து வந்துவிடுமோ என்று அ ச் ச த்தில் தான் மனிதர்களை தா க் குகிறது. சில குரங்குகள் மனிதர்களிடம் அன்பாகவும், விளையாட்டாகவும் நடந்து கொ ள் வ து ம் நாம் அறிந்ததே.

பொதுவாக ஆறறிவு படைத்த மனிதர்களை விட ஐந்தறிவு கொண்ட குரங்குகள் நடந்து கொ ள் ளு ம் விதம் சற்று வி ய ப்பாகத்தான் இருக்கும். இந்த காணொளியிலும் அப்படித்தான் குரங்கு ஒன்றின் செயல் வித்தியாசமாக உள்ளது. இன்றைய உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வி னோ த ங்க ளும் வித்தியாசங்களும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது.

அவ்வாறு நடக்கும் பலவற்றில் சில எம்மை வி ய ப்பில் மூ ழ் க வைத்து விடும். அப்படி வித்தியாசமான சம்பவங்களையும் நிகழ்வுகளையும் தற்போதைய இணைய உலகில் இருந்து அறிந்து வருகின்றோம். அந்த வகையில் இன்றும் உங்களுக்கு ஒரு சுவாரஷ்யமான காணொளியின் தொகுப்பாக குறித்த காணொளி காணப்படுகிறது.

தாகத்தினால் அலைந்த குரங்கிற்கு தண்ணீர் கொடுத்து உதவிய நபர் இறுதியில் நடந்த மற்றொரு சம்பவத்தை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *