இப்படியெல்லாம் நடக்கிறதா இதனைநாள் இது தெரியாமல் போச்சே !! மாட்டுப்பண்ணையில் நடக்கும் அநியாயத்தை பாருங்க !!

வைரல்

மாட்டுப்பண்ணையில் நடக்கும் ….

உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது மாற்றங்கள் நிகழ்ந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது. ஆறறிவு கொண்ட மனிதனின் மனநிலை நாளுக்கு நாள் மாறிக்கொண்டு இருக்கிறது. இவ்வகையான மனித மாற்றங்கள் சில எம்மை வி ய ப்பில் மூழ்க வைத்து விடும். அந்தளவிற்கு தற்போதைய சூழலில் வளர்ச்சியின் படிநிலையில் மனிதன் முன்னேறி வருகிறான்.

இன்ப துன்பம் இரண்டும் இணைந்தது தான் வாழ்க்கை. இரண்டுக்கும் இடையில் நடக்கும் போ ரா ட் டம் தான் மனிதனை இந்த உலகில் வாழ வைக்கிறது. வெறுமனே சந்தோசம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கை ரெம்ப அலுத்து விடும், அதுவே துன்பம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கையே அநேகருக்கு வெறுத்துவிடும். ஆனால் இன்றைய சமூகத்தில் மாற்றங்களை மட்டுமே மக்கள் விரும்புகின்றனர்.

இன்றைய சமூகத்தில் இந்த மாற்றங்கள் புதிய பாதையில் சென்றாலும் பல விளைவுகளையும் மக்கள் மற்றும் விலங்குகள் எதிர்நோக்கி வருகின்றன. மனித எண்ணமும் சிந்தனையும் சீர்பொருந்தி விட்டால் வாழ்க்கை மேன்மை அடைந்து விடும். வெறும் மாற்றங்களும் புதிய முயட்சிகளும் எப்பொழுதும் வாழ்வை சிறப்பாக மாற்றமுடியாது.

அந்த வகையில் இப்படியெல்லாம் நடக்கிறதா இதனைநாள் இது தெரியாமல் போச்சே என சிந்திக்க வைக்கும் வகையில் மாட்டுப்பண்ணையில் நடக்கும் அநியாயத்தை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *