மேஷம் செல்லும் புதனால் பே ரா ப த்தில் சி க்க போகும் ராசிக்காரர்கள் யார் யார் தெரியுமா!! இன்றைய ராசிபலன் உங்களுக்கு எப்படி !!

ஆன்மீகம்

இன்றைய ராசிபலன் உங்களுக்கு….

நவகிரகங்களில் நடுநிலை கிரகமாக புதன் கருதப்படுகிறது. ஒருவரது ராசியில் புதன் சிறப்பான நிலையில் இருந்தால், அவர் எதையும் புத்திசாலித்தனமாக கையாளுவார். அதுவே புதன் தவறான நிலையில் இருந்தால், அவர் அனைத்து விஷயங்களையும் மோ ச மாக கையாளுவார்கள். இத்தகைய புதன் ஏப்ரல் 16 ஆம் தேதி இரவு 21:05 மீன ராசியில் இருந்து, மேஷ ராசிக்கு இடம் பெயர்கிறது. இந்த மேஷ ராசியில் புதன் மே 1 ஆம் தேதி அதிகாலை 05:49 மணி வரை இருக்கும். மீன ராசிக்கு செல்லும் புதன் ஒவ்வொரு ராசிக்காரருக்கும் எந்தமாதிரியான பலன்களைத் தரப் போகிறது என்பதைத் தொடர்ந்து படித்து தெரிந்துகொ ள் ளு ங்கள்.

மேஷம்
மேஷ ராசியின் முதல் வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. இதனால் இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இக்காலம் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க மற்றும் சிறப்பு வாய்ந்த ஒன்றாக இருக்கும். தொழில் ரீதியாக, இக்காலம் ஒரு நல்ல காலமாக இருக்கும். உங்கள் பணியிடத்தில் விஷயங்களை எளிதாக ஒழுங்கமைக்கவும் கட்டமைக்கவும் முடியும், இது உங்கள் உற்பத்தித்திறனையும் செயல்திறனையும் அதிகரிக்க உதவும். மேலும் இது உங்கள் பதவி உயர்வைப் பெற வைக்கும். வணிகர்கள் மற்றும் வர்த்தகர்கள் சிறந்த வணிக உணர்வோடு செயல்படுவார்கள்.

இது அவர்களுக்கு பெரும் ஒப்பந்தங்களை பேச்சுவார்த்தை நடத்தவும் மற்றும் இலாபங்களை ஈட்டவும் உதவும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, இந்த இடமாற்றம் திருமண வாழ்க்கைக்கு நன்மை ப ய க்கும். இக்காலத்தில் உறவில் காதல் வளரும். வீட்டுச் சூழல் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் உடன்பிறப்புகள் மற்றும் நண்பர்களிடமிருந்து முழு ஆதரவு இருக்கும். இருப்பினும், ஆரோக்கியத்தில் சரியான கவனிப்பும் கவனமும் தேவை. உங்கள் உணவுப் பழக்கத்தை கவனித்துக்கொள்ளுங்கள்.

ரிஷபம்
ரிஷப ராசியின் 12 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. இதனால் இந்த ராசிக்கார மாணவர்கள் இக்காலத்தில் நேர்மறையான மற்றும் நம்பிக்கையான செய்திகளைப் பெற வாய்ப்புள்ளது.
தொழில் வல்லுநர்கள் மற்றும் வணிகர்கள் தங்கள் வெளிநாட்டு தொடர்புகள் மற்றும் சங்கங்கள் மூலம் சம்பாதிக்க வாய்ப்புள்ளது. இந்த காலம் இந்த ஆண்டின் சிறந்த நேரமாக இருக்கும். இக்கால கட்டத்தில் அதிர்ஷ்டத்தின் ஏராளமான ஆதரவு கிடைக்கும். வணிகர்கள் முதலீடுகள் தொடர்பான நம்பிக்கையுடன் எடுக்கலாம். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை,

திருமணமாகாதவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கைத் துணையை சந்திக்க வாய்ப்புள்ளது. திருமணமானவர்கள் பயணங்களை மேற்கொள்ள வேண்டியிருக்கும், இது உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் இடையிலான தூரத்தை அதிகரிக்கும். இருப்பினும், இது உங்கள் இருவருக்கும் இடையிலான புரிதலும் நட்பும் ஒரே மாதிரியாக இருக்கும். இக்காலத்தில் செலவுகள் அதிகரிக்கும் என்பதால், உங்கள் நிதி வரவுசெலவுத் திட்டத்தை கவனியுங்கள். யாரிடமும் கடன் வாங்கிவிடாதீர்கள். இக்கால கட்டத்தில் ஆரோக்கியத்தைக் கவனித்துக்கொள்ளுங்கள். ஏனெனில் அது பலவீனமாக இருக்கலாம்.

மிதுனம்
மிதுன ராசியின் 11 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. இதனால் இக்காலம் அனைத்து வகையான நன்மைகளையும் இலாபங்களையும் வழங்கும். தொழில் ரீதியாக புதன் உங்கள் தகவல் தொடர்பு மற்றும் நிறுவன திறன்களை மேம்படுத்தப் போகிறது. இதனால் பணியிடத்தில் மேம்பட்ட செயல்திறனால், சம்பள உயர்வு மற்றும் பதவி உயர்விற்கு வழிவகுக்கும். இக்காலத்தில் உங்கள் பேச்சு சிறப்பாக இருக்கும் என்பதால், உங்கள் வணிகத்திற்கான நல்ல ஒப்பந்தங்களையும் முதலீடுகளையும் பேச்சால் ஈர்ப்பீர்கள்.

பல்வேறு ஆதாரங்கள் மூலம் வருமானம் ஈட்ட வாய்ப்புள்ளது. தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, சொத்துக்கள் அல்லது ரியல் எஸ்டேட் ஆகியவற்றிலிருந்து நன்மைகள் கிடைக்கும். திருமணமாகாதவர்கள் தங்கள் மனதிற்கு பிடித்தவரிடம் தங்கள் உணர்வுகளை வெளிப்படுத்துவார்கள். இதனால் புதிய உறவில் நுழைய வாய்ப்புள்ளது. திருமணமானவர்கள் தங்கள் உறவுகளில் ஒரு புதிய தீப்பொறியைக் காண்பார்கள். ஒட்டுமொத்தமாக, புதனின் இந்த இடமாற்றம் மிகவும் நம்பிக்கைக்குரிய மற்றும் சாதகமான காலமாக இருக்கும்.

கடகம்
கடக ராசியின் 10 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறார். இதனால் தொழிலில் நன்மை பயக்கும் முடிவுகளைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் முயற்சிகள் மற்றும் திறன்கள் உங்களை தொழில் அடிப்படையில் விரும்பிய திசையை நோக்கி அழைத்துச் செல்லும். உங்கள் உயர் அதிகாரிகள் தங்களது போதுமான ஆதரவை உங்களுக்கு அளிக்க வாய்ப்புள்ளது, இது உங்கள் இலக்குகளை செயல்திறனுடன் மற்றும் ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் அடைய உதவும். ஏற்கனவே வெளிநாட்டு அமைப்புகளில் பணிபுரியும் அல்லது இறக்குமதி மற்றும் ஏற்றுமதியில் ஈடுபடும் கடக ராசிக்காரர்கள் இந்த பெயர்ச்சியில் இருந்து வளமான முடிவுகளை பெற வாய்ப்புள்ளது. எம்.என்.சி.களில் வேலை பெற விரும்புவோரின் கனவு நனவாகும்.

தொழில் வல்லுநர்களுக்கும், வணிகர்களுக்கும் பயணங்கள் பலனளிக்கும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, உடன்பிறப்புகள் சில சிக்கல்களையும் சவால்களையும் சந்திக்க நேரிடும். பெற்றோருடன் சில கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்படலாம். திருமண வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, இந்த ராசிக்காரர்களின் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி நிறைந்திருக்கும் மற்றும் அவர்களின் உறவுகள் திருப்தியும் ஆனந்தமும் நிறைந்ததாக இருக்கும். இருப்பினும், ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, நீங்கள் மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும்.

சிம்மம்
சிம்ம ராசியின் 9 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. இது இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு ஏராளமான வருமானம், செல்வம் மற்றும் அந்தஸ்தை வழங்கும். புதன் இக்காலத்தில் உங்கள் வாழ்க்கைத் தரத்தை உயர்த்த போகிறது. உங்கள் வசதிகளும் ஆடம்பரங்களும் அதிகரிக்கும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, உங்கள் மூத்த சகோதரர் அந்தந்த துறைகளில் பெரும் முன்னேற்றத்தையும் செழிப்பையும் அடைய வாய்ப்புள்ளது. இதனால் குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி கிடைக்கும். இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் தந்தையுடனான உங்கள் உறவு மேம்படும்.

இக்காலத்தில் குடும்பத்துடன் ஒரு அழகான இடத்திற்கு ஒரு பயணத்தை மேற்கொள்ள நீங்கள் திட்டமிடலாம். இது குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான உங்கள் உறவை வலுப்படுத்த உதவும். தொழில் ரீதியாக, முன்னதாக கடினமாக இருந்த பணிகள் இந்த காலத்தில் எளிதாக முடிக்கப்படும். வணிகர்கள் நன்மை பயக்கும் முடிவுகளை அடைய வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் வணிகத்தை விரிவுபடுத்துவதற்கான சிறந்த வாய்ப்புகளையும் தளத்தையும் நீங்கள் பெற வாய்ப்புள்ளது. ஒட்டுமொத்தமாக, இந்த காலம் வெற்றி மற்றும் சாதனைகள் நிறைந்தது.

கன்னி
கன்னி ராசியின் 8 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. தொழில் வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, உங்கள் வாழ்க்கையில் திடீர் மாற்றங்களை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடும். இது உங்கள் திட்டங்களுக்கு இணங்காமல் இருக்கலாம், இதனால் கவலை மற்றும் நம்பிக்கையில் இழப்பு ஏற்படும். உங்களில் சிலர் எதிர்பாராத பணிநீக்கங்கள் போன்ற சிக்கல்களையும் சந்திக்க நேரிடலாம், இது நிச்சயமற்ற தன்மை மற்றும் பதட்டத்தை அதிகரிக்கும். மே 01 ஆம் தேதிக்குப் பிறகு, உங்களுக்கு சாதகமான காலமாக இருக்கும். அதுவரை, இந்த காலகட்டத்தை வரவிருக்கும் நன்மைகளைப் பெறுவதற்கான ஒரு அடித்தளமாகக் கருதுங்கள்.

சிலர் இரகசிய முறைகள் மூலமாகவோ அல்லது மூதாதையர் சொத்துக்கள் மூலமாகவோ செல்வத்தை குவிக்கலாம். உங்கள் எல்லா முயற்சிகளிலும் உங்கள் வாழ்க்கைத் துணை உங்களுக்கு ஆதரவளிப்பார். மேலும் இந்த காலகட்டத்தில் அவரது செல்வம் அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது. இது உங்களுக்கு சற்று நிவாரணமாக இருக்கும். இருப்பினும், இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் தந்தையின் உடல்நலம் குறித்து நீங்கள் ஒரு கண் வைத்திருக்க வேண்டும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, தோல் மற்றும் அடிவயிற்றுப் பகுதி தொடர்பான பிரச்சனைகளை சந்திக்கக்கூடும். எனவே இக்காலத்தில் உங்கள் ஆரோக்கியத்திலும் கவனம் செலுத்துங்கள்.

துலாம்
துலாம் ராசியின் 7 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. தொழில் ரீதியாக, தங்கள் சொந்தத் தொழிலைத் தொடங்க விரும்புவோருக்கு அல்லது அவர்களின் வழக்கமான வருமான மூலத்தைத் தவிர வேறு வருமான ஆதாரங்களைக் கொண்டிருக்க விரும்புவோருக்கு இந்த காலம் மிகவும் நல்லது. இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் பல நன்மை பயக்கும் வாய்ப்புகளைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் முன்பு எதிர்பார்க்காத துறைகளில் லாபம் அல்லது வெற்றியை அடைய வாய்ப்புள்ளது. மேலும், உங்கள் வர்த்தகத்தை விரிவாக்க நீண்ட பயணங்களை மேற்கொள்வதற்கான நல்ல காலம்.

முக்கியமாக இக்காலத்தில் வர்த்தகர்களுக்கும் பங்குச் சந்தைப்படுத்துபவர்களுக்கும் கணிசமான இலாபங்களை பதிவு செய்ய வாய்ப்புள்ளது. தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, திருமணமாகாதவர்கள் இந்த காலத்தில் திருமணம் செய்து கொள்ளவோ அல்லது அவர்களின் வாழ்க்கைத்துணையைக் கண்டுபிடிப்பதற்கோ மிக வலுவான வாய்ப்பு உள்ளது. திருமணமானவர்கள், உங்கள் துணையை மகிழ்ச்சியாக வைத்திருப்பது இந்த காலகட்டத்தில் மிக முக்கியமானது. முயற்சி செய்து அவர்களுக்கு பிடித்த இடங்களுக்கும் இடங்களுக்கும் அழைத்துச் செல்லுங்கள், இது உங்கள் இருவருக்கும் இடையிலான உறவை மேலும் வலுப்படுத்தும்.

விருச்சிகம்
விருச்சிக ராசியின் 6 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. இதனால் இக்காலம் இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு கலவையான மற்றும் சுவாரஸ்யமான முடிவுகளை வழங்கும். ஆரோக்கியம் பலவீனமாக இருக்கக்கூடும். மேலும் நீங்கள் ஹார்மோன்கள், தோல் மற்றும் ஒவ்வாமை தொடர்பான பிரச்சினைகளை எதிர்கொள்ள வாய்ப்புள்ளது. எனவே, சரியான முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுத்து, உங்கள் உணவுப் பழக்கத்தைப் பேணுங்கள். பணியிடத்தில் விவாதங்கள் மற்றும் வாதங்களில் ஈடுபடுவதை தவிர்த்திடுங்கள். இல்லாவிட்டால் உங்கள் இமேஜ் பாழாகிவிடும். இக்காலத்தில் செலவுகள் அதிகரிப்பதற்கான வாய்ப்புக்கள் அதிகம்.

அதைக் கவனித்து கட்டுப்படுத்தாவிட்டால், அவை உங்களுக்கு கவலை மற்றும் மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தும். வணிகர்கள் தங்கள் வணிகத்தை விரிவுபடுத்துவதற்கு கடன் கிடைக்கும். அது உங்கள் நிலுவையில் உள்ள பணிகளைச் செய்து முடிக்க உதவும். கடன் வாங்கும் முன் அதை திருப்பிச் செலுத்தும் திட்டத்தை தயாராக வைத்திருங்கள். இல்லாவிட்டால் பெற்ற கடனை திருப்பி செலுத்துவது கடினமாகிவிடும். தொழில் ரீதியாக, உங்கள் மூத்தவர்கள், உயர் அதிகாரிகளுடன் நல்ல தகவல் தொடர்புடன் இருப்பது அவசியம். இது உங்களை வெற்றிகரமான பாதையை நோக்கி அழைத்துச் செல்லும்.

தனுசு
தனுசு ராசியின் 5 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. இந்த காலம் நீங்கள் விரும்பும் நபரிடம் உங்கள் இதயப்பூர்வமான உணர்வுகளை இன்னும் தெளிவாக வெளிப்படுத்துவீர்கள். இது உங்கள் இருவருக்கும் இடையிலான பிணைப்பை வலுப்படுத்த உதவும். திருமணமானவர்கள் இந்த காலத்தில் தங்கள் குழந்தைகள் முன்னேறுவதைக் கண்டு மகிழ்ச்சியாக இருக்கக்கூடும். இந்த காலத்தில் உங்கள் வாழ்க்கைத் துணை பணியிடத்தில் பதவி உயர்வைப் பெறலாம். தொழில் ரீதியாக, இந்த காலம் உங்கள் பணிகளையும் முயற்சிகளையும் வெற்றிகரமாக செயல்படுத்த உங்கள் அனுபவத்தையும் அறிவையும் பயன்படுத்தும் காலமாகும்.

வணிகர்கள் இந்த காலகட்டத்தில் வணிகத்தின் தொடர்ச்சியான வளர்ச்சியையும் வருவாயையும் காண்பார்கள். கூட்டாண்மை வடிவத்தில் வணிகத்தை நடத்துபவர்கள் இந்த காலகட்டத்தின் பெரும்பாலான நன்மைகளையும் நல்ல முடிவுகளையும் பெறுவார்கள். அரசாங்க சேவையில் இருப்பவர்கள் இடமாற்றங்களைப் பெற வாய்ப்புள்ளது, இது ஆரம்பத்தில் அவர்களை கவலையடையச் செய்யலாம். ஆனால் இது அவர்களின் முன்னேற்றத்திற்கும் வளர்ச்சிக்கும் தான் நடந்தது என்பதை விரைவில் அவர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள்.

மகரம்
மகர ராசியின் 4 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. இதனால் இந்த ராசிக்காரர்கள் தங்கள் தாயின் உடல்நலத்தில் அதிக அக்கறையையும் கவனத்தையும் காட்ட வேண்டும். இக்காலத்தில் சில சொத்துக்கள் தொடர்பாக உங்கள் உறவினர்களுடன் சட்ட மோதல்களில் ஈடுபடலாம். இது உங்களுக்கு சாதகமாக செல்வதற்கான அதிக வாய்ப்புகள் உள்ளன. ஆனால், இந்த செயல்பாடு உங்களுக்கு மன அழுத்தத்தையும் கவலையும் தரும். திருமணமானவர்களின் வாழ்க்கைத் துணை அவர்களின் தொழில் மற்றும் துறைகளில் அதிகாரபூர்வமான பதவிகளைப் பெறப் போகிறார், சமூகத்தில் அவர்களின் நிலை அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது, இது உங்கள் ஆடம்பரங்களையும் அந்தஸ்தையும் அதிகரிக்க வழிவகுக்கும்.

இந்த காலகட்டத்தில் தங்கள் தொழில்முறை முயற்சிகள் மற்றும் பணிகளில் நல்ல பலன்களைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் ஆக்கபூர்வமான யோசனைகள் மற்றும் உத்திகள் உங்கள் தன்னம்பிக்கை மற்றும் அந்தஸ்தை அதிகரிக்க வழிவகுக்கும். அதோடு பாராட்டு மற்றும் அங்கீகாரத்தைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. வணிகர்கள் மற்றும் வர்த்தகர்கள் இந்த காலகட்டத்தில் கணிசமான லாபங்களையும் பெற வாய்ப்புள்ளது. ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, எடை அதிகரிப்பு, சளி, இருமல் மற்றும் மார்பு நெரிசல் தொடர்பான பிரச்சினைகள் உங்களை தொந்தரவு செய்யலாம். எனவே ஆரோக்கியத்தை கவனியுங்கள்.

கும்பம்
கும்ப ராசியின் 3 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. இதனால் இக்காலம் கணிசமான லாபங்களையும் சிறப்பு நன்மைகளையும் தரக்கூடும். தொழில் ரீதியாக, உங்கள் தகவல்தொடர்பு திறன் மூலம் நீங்கள் பலனளிக்கும் முடிவுகளைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. தொடர்ச்சியான முயற்சிகளால் இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் வாழ்க்கையில் முன்னேற்றத்தைக் காணக்கூடும். இந்த காலகட்டத்தில் எந்தவிதமான பயணங்களையும் தவிர்க்கவும், ஏனெனில் அவை நீங்கள் நினைப்பது போல் உங்களுக்கு லாபகரமானதாக இருக்காது.

இக்காலத்தில் நீங்கள் சில புதிய மின்னணு கேஜெட்டுகள் அல்லது பொருட்களை வாங்க வாய்ப்புள்ளது. தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, உங்கள் குழந்தைகள் இந்த காலகட்டத்தில் பெரும் வெற்றியைப் பெறுவார்கள். மேலும் இந்த காலகட்டத்தில் அவர்கள் உங்களுக்கு அத்தியாவசிய ஆதரவை வழங்கக்கூடும். இருப்பினும், இந்த கால கட்டத்தில் உங்கள் உடன்பிறப்புகள் சில கஷ்டங்களை அல்லது சிரமங்களை சந்திக்க நேரிடும். நீங்கள் உறவுகளில் இருந்தால், உங்கள் துணையுடன் வெளிப்படையாக தொடர்பு கொள்வதால், அதிக நன்மை பயக்கும் முடிவுகள் உங்களுக்கு வரும். மேலும் இது உங்கள் உறவை புதிய நிலைக்கு கொண்டு செல்ல உதவும்.

மீனம்
மீன ராசியின் 2 ஆவது வீட்டிற்கு புதன் செல்கிறது. இது உங்களுக்கு நல்ல பலன்களை வழங்கும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, உங்கள் வீட்டுச் சூழலில் அமைதியும் மகிழ்ச்சியும் நிலவும். இந்த காலகட்டத்தில் தாயிடமிருந்து நன்மைகள் மற்றும் இலாபங்கள் கிடைக்கும். இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் வாழ்க்கைத் துணைக்கு திடீர் நன்மைகள் மற்றும் இலாபங்கள் கிடைக்கக்கூடும். ஆனால் அவர்களின் உடல்நலம் பலவீனமாக இருக்கும்.

எனவே அவர்களைக் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். தொழில்முறை விஷயங்களைப் பொருத்தவரை, விஷயங்கள் நிலையானதாக இருக்க வாய்ப்புள்ளது மற்றும் இந்த காலகட்டத்தில் நிதி செழிப்புடன் இருக்கும். வணிக வல்லுநர்கள் தங்கள் ஞானம் மற்றும் புத்தி மூலம் விரைவாக முன்னேற வாய்ப்புள்ளது. மொத்தத்தில் வணிகர்களுக்கு, பணிபுரிபவர்களுக்கும் இக்காலம் சிறந்த காலம்.

உங்கள் வீடு அல்லது அலுவலகத்தின் எந்தவொரு பழுதுபார்க்கும் பணியையும் அல்லது கட்டுமானப் பகுதியையும் செய்ய விரும்பினால், இந்த போக்குவரத்து சாதகமாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, பல் மற்றும் வாய் சுகாதாரத்தைப் பேணுவது மிகவும் முக்கியம். இல்லையெனில், நீங்கள் பற்கள் மற்றும் கண்கள் தொடர்பான பிரச்சினைகளை சந்திக்க நேரிடும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *