உதவி செய்யப்போய் உபத்திரவத்தில் இது தானோ !! ஆமைக்கு உனக்கு கொடுத்த பெண்ணுக்கு ஷா க் கொடுத்த வித்தியாசமான உயிரினம் !!

வைரல்

ஆமைக்கு உனக்கு கொடுத்த பெண்….

இன்றும் உங்களுக்கு ஒரு சுவாரஷ்யமான காணொளியின் தொகுப்பு. அதாவது உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வினோதங்களும் வித்தியாசங்களும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது. அதில் சில எம்மை வி ய ப்பில் மூழ்க வைத்து விடும். அப்படி வித்தியாசமான சம்பவங்களையும் நிகழ்வுகளையும் தற்போதைய இணைய உலகில் இருந்து அறிந்து வருகின்றோம்.

அன்பு பாசமும் கரிசனையும், மற்றவர்களுக்கு உதவ வேண்டும் என்கிற மனநிலையும் இன்றைய சமூகத்தில் குறைவடைந்து செல்கிறது என சொல்லலாம். தற்போதைய பிஸி world இல் எல்லோருமே அதிவேகமாக பயணித்து கொண்டு இருக்கிறார்கள். அருகில் நின்று உங்களுக்கு என்ன பிரச்சனை என்று கேட்கவோ

அதே நேரத்தில் அருகில் விழுந்து கிடப்பவர்களுக்கு உதவி செய்வதற்கு நேரம் இல்லாமல் மனித இனம் காணப்படுகிற வேளையிலும் ஒரு சிலர் இதற்கு விதிவிலக்கு என சொல்லலாம். அந்த வகையில் உதவி செய்யப்போய் உபத்திரவத்தில் இது தானோ ஆமைக்கு உனக்கு கொடுத்த பெண்ணுக்கு ஷா க் கொடுத்த வித்தியாசமான உயிரினம்

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *