கடுகு சிறிதானாலும் காரம் பெரிது என இதை வைத்துத்தான் கூறி இருப்பார்களோ !! வேற லெவெலில் வைரலாகி வரும் ச ண் டைக்காட்சி !!

வைரல்

கடுகு சிறிதானாலும் வேற லெவெலில் …..

ஏறத்தாள 86 இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் இந்த பூமியில் இருக் கின்றன அந்த ஒவ்வொரு உயிரினமும் மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் என்றால் படையே நடுங்கும் என்று முன்னோர்கள் கூறி வந்ததை யாரும் பொய் என கூறிவிட முடியாது. உண்மையிலேயே பாம்பைக் கண்டால் எவ்வளவு பெரிய கூட்டமாக இருந்தாலும் அலறியடித்து ஓடுவதை அவதானித்திருப்பீர்கள்.

இங்கு நீங்கள் காணும் காட்சி சற்று ஆ ச் ச ரி ய த்தையே ஏற்படுத்தும். இந்த இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தள வளர்ச்சியானது, பலருடைய வாழ்விலும் மாற்றங்களை கொண்டு வந்து விட்டன, பொதுவாக அநேகர் கற்றிடவும் கற்றுக்கொடுத்திடவும் இந்த இணையதளம் உதவுகிறது. அதே நேரத்தில் அறியாதவற்றை அறிந்திடவும்,

உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளை இருந்த இடத்திலிருந்து அறிந்திட தற்போதைய இணைய வளர்ச்சி பெரிதும் பயனுள்ளது. அந்த வகையில் கடுகு சிறிதானாலும் காரம் பெரிது என இதை வைத்துத்தான் கூறி இருப்பார்களோ என சிந்திக்கும் வகையில் வேற லெவெலில் வைரலாகி வரும் ச ண் டைக்காட்சி தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *