இ ரா ட்சத மலைப்பாம்பை வே ட் டையாடும் ராஜநாகம் !! இறுதியில் வென்றது யார்? காணொளியை பாருங்கள் ஷா க் ஆகிடுவீங்க !!

வைரல்

இறுதியில் வென்றது யார் ….

பாம்பிற்கு உயிரை ப றி க்கும் வி ஷ த் தன்மை உள்ளது. பொதுவாக பாம்புகள் மக்கள் நடமாட்டம் இல்லாத இடத்தை தான் வாழிடமாக கொண்டிருக்கும். அது போல் கிராம புறங்களில் வயல்வெளிகளில் பாம்புகள் அதிகமாக காணப்படும். இரவு நேரத்தில் தான் பாம்புகளின் நடமாட்டம் அதிகமாக இருக்கும். என்றால் படையே நடுங்கும் என்று முன்னோர்கள் கூறி வந்ததை யாரும் பொய் என கூறிவிட முடியாது.

உண்மையிலேயே பாம்பைக் கண்டால் எவ்வளவு பெரிய கூட்டமாக இருந்தாலும் அ ல றி ய டித்து ஓடுவதை அவதானித்திருப்பீர்கள். இங்கு நீங்கள் காணும் காட்சி சற்று ஆ ச் ச ரியத்தையே ஏற்படுத்தும். தற்போது வயல்வெளிகள், காடுகள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக அ ழி க்கப்பட்டு வருவதால் பாம்புகள் மக்களின் இருப்பிடத்திற்கு அருகேயே சுற்றித்திரிகின்றன.

அதிலும் தற்போது வெயில் காலம் என்பதால் இரவு நேரத்தில் வீடுகளுக்குள்ளும் புகுந்து செல்கின்றது. இரவு நேரத்தில் வெளிச்சம் இல்லாததால் பாம்புகள் எளிதில் வீட்டிற்குள் செல்ல நேரிடுகிறது. அந்த வகையில் இராட்சத மலைப்பாம்பை வேட்டையாடும் ராஜநாகம் ஒன்றின் காணொளி வைரலாகி வருகிறது இறுதியில் வென்றது யார் காணொளியை பாருங்கள் ஷா க் ஆகிடுவீங்க

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *