அப்பாவுடன் ச ண்டைக்கு சென்ற சுட்டி குழந்தை !! என்னவொரு வில்லத்தனம் கடைசி வரைக்கும் முரண்டு பிடித்த அழகிய காட்சி !!

வைரல்

கடைசி வரைக்கும் அழகிய …..

சந்தோசமும் கவலையும் இரண்டும் இணைந்தது தான் வாழ்க்கை. இரண்டுக்கும் இடையில் நடக்கும் போ ரா ட் டம் தான் மனிதனை இந்த உலகில் வாழ வைக்கிறது. வெறுமனே சந்தோசம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கை ரெம்ப அலுத்து விடும், அதுவே துக்கம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கையே அநேகருக்கு வெறுத்துவிடும். இரண்டுமே அளவாக இருக்கிற போது வாழ்க்கை சிறப்பாக அமைந்துவிடும்.

அதிகமான வீடுகளில் இருக்கும் குழந்தைகள் தான் அந்த வீட்டின் சந்தோசமாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருக்கும். வாழ்க்கையை எப்பொழுதுமே ரசித்து வாழ வேண்டும். இன்றைய சமூகத்தில் இந்த நிலைப்பாடு குறைந்து செல்கிறது, சிறப்பான வாழ்க்கையை மேம்படுத்துவதற்கும் ஆரோக்கியத்திற்கும் எப்பொழுதுமே வயது ஒரு தடை இல்லை.

எந்த வயதிலும் ஆரோக்கியமாக இருப்பதற்கு ஒவ்வொருவருடைய மனநிலை தான் காரணம், எண்ணமும் சிந்தனையும் சீர்பொருந்தி விட்டால் வாழ்க்கை மேன்மை அடைந்து விடும். தற்பொழுது வைரலாகி வரும் காணொளியில் அப்பாவுடன் ச ண்டைக்கு சென்ற சுட்டி குழந்தையின் வில்லத்தனம் கடைசி வரைக்கும் பாருங்க.

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *