விளையாட்டு வி ப ரீதமானது என்று சொல்லுவார்கள் அது இதுதான் போல !! கடைசியில் நடந்ததை பாருங்க மனதை நெகிழ செய்யும் வீடியோ !!

வைரல்

மனதை நெகிழ செய்யும் ….

சாதாரணமாக சின்ன சின்ன விடயங்கள் கூட இன்று அநேகருக்கு தெரியாத விடயங்கள் ஆகி விட்டன. அறிவாளிகளும் படைப்பாளிகளும் நாளுக்கு நாள் வளர்ந்து வரும் நவீன உலகில் நாமெல்லாரும் வாழ்ந்து வருகின்றோம், ஒவ்வொரு நாளும் உலகில் மூலையில் எங்காவது ஒரு புதினங்கள் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, ஆனால் இன்றைய சூழலில் அதை அறிந்துகொள்வது சற்று சிரமாக உள்ளது, ஏனெனில் எண்ணற்ற நிகழ்வுகள் விநோதங்கள் நாள்தோறும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன.

கடவுளின் படைப்புகளில் மனிதன் சற்று வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறான். சிந்தித்து செயலாற்றும் ஒரு அறிவை மனிதன் கொண்டிருப்பதனால் நாள்தோறும் புதிய பல விடயங்களில் தானி ஈடு படுத்தி நாள் தோறும் வளர்ச்சியில் முன்னேறி வருகின்றான். அந்தளவிற்கு விஞ்ஞான வளர்ச்சியும் வளர்ந்து வருகிறது.
அந்த வகையில் சிறுவன் ஒருவனின் வைரல் தற்பொழுது சமூக வலைத்தளங்களில் பரவி வருகிறது.

விளையாட்டு வி ப ரீதமானது என்று சொல்லுவார்கள் அது போல தான் இந்த காட்சியும் அமைந்திருக்கிறது. குறித்த காணொளி பலரருடைய மனதை நெகிழ வைக்கும் வகையில் காணப்படுகிறது எனினும் கடைசியில் நடந்ததை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *