அதிசய சிறுவனின் கலக்கல் நடனத்தை காண்பதற்கு அலைமோதும் கூட்டம் !! ட்ரெங்டிங் இல் வலம்வரும் குட்டி சிறுவனின் காணொளியை பாருங்க !!

வைரல்

சிறுவனின் கலக்கல் நடனம் …..

விறுவிறுப்பும் சுவாரசியமும் நிறைந்த இந்த நவீன காலத்தில் நாளுக்கு நாள் நடக்கும் நிகழ்வுகள் பலரையும் சிந்திக்கவும் ரசிக்கவும் செய்கிறது. இந்த நவீன காலமானது ட்ரெங்டிங் காலம் என்று கூறுமளவிற்கு நாளுக்கு நாள் தம் திறமைகளை வெளிப்படுத்தி வைரலாகி வருகிறார்கள், அதிலும் குறிப்பாக சிறுவர்கள் மற்றும் குழந்தைகளின் திறமைகளும் செயல்களும் அநேகரை வருகிறது.

தொழிநுட்ப வளர்ச்சி இன்று முன்னேறி வந்தாலும் மைதா முயட்சிகளின் விளைவாகவே இந்த மற்றம் ஏற்பட்டது என்பதனை இந்த சமூகம் ஏற்கொள்ள மறுக்கிறார்கள். மனித மூளை மட்டுமே இந்த தொழிநுட்ப வளர்ச்சிக்கு காரணம் என்பது மறுக்கப்படாத ஒரு உண்மையாகும். எதுவாக இருந்தாலும் தொழிநுட்பம் அல்லாமல் மனிதனால் நிகழ்த்தப்படும் திறமைகளுக்கு மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு கிடைக்கிறது.

பெரியவர்களை விட எப்பொழுதுமே துறுதுறுவென இருப்பதில் சிறுவர்கள் மற்றும் குழந்தைகள் முக்கிய இடத்தை பெறுகிறார்கள். இன்றைய இன்றைய காலங்களில் உள்ள குழந்தைகள் திறமைசாலிகளாகவும் புத்திசாலிகளாகவும் மாறிவருவது நாம் அறிந்த விடயமே. ஒவ்வொரு வீடுகளிலும் கண்டிப்பாக ஒவ்வொரு குழந்தைகள் இருப்பார்கள்.

அந்த வகையில் அதிசய சிறுவனின் கலக்கல் நடனத்தை காண்பதற்கு அலைமோ தும் கூட்டம் ட்ரெங்டிங் இல் வலம்வரும் குட்டி சிறுவனின் காணொளியை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *