வீட்டில் சந்தோசம் நிலைக்கவும் நிம்மதியான வாழ்வை பெறவும் !! வீட்டு வாசல்படியில் இதை மட்டும் செய்தாலே போதும் !!

ஆன்மீகம்

வீட்டு வாசல்படியில் இதை மட்டும் …….

நம் வீட்டின் நிலை வாசல்படியில் இந்த ஒரு பொருளை கட்டித் தொங்க விட்டாலே போதும். வீட்டில் ச ண் டை, சச்சரவு எதுவும் இல்லாமல் நிம்மதியான வாழ்க்கையை மேற்கொள்ள முடியும். இந்த பூமியில் உயர்ந்தவர் தாழ்ந்தவர், நல்லவர் கெட்டவர், என்ற பாகுபாடெல்லாம் கிடையவே கிடையாது. கலிகாலத்தில் பணம் உள்ளவர், பணம் இல்லாதவர், இந்த இரண்டை மட்டுமே வைத்து தான் மனிதர்கள் ஒருவரை வழி நடத்தி வருகின்றார்கள். ‘நீ பணம் உள்ளவனா, உனக்கு இந்த மரியாதை. நீ பணம் இல்லாதவனா உனக்கு இவ்வளவு தான் மரியாதை.’ இன்றைய சூழ்நிலை இப்படித்தான் ஓடிக் கொண்டிருக்கின்றது.

இதனைத் தாண்டி மனிதநேயமும், அன்பும், அறமும் ஒரு சிலரிடம் இருப்பதால் தான் இன்னும் பூமியில் மழை பெய்கிறது என்று பெரியவர்கள் கூறுவார்கள். ஆனால் காசு, பணம் அதிகமாக இல்லை என்றாலும், நிம்மதியான வாழ்க்கை இருந்தால் போதும் என்பதே பலரின் எண்ணமாக இருக்கிறது.. ஆனால், நம்முடைய வீட்டில் எப்போதுமே ச ண் டை சச்சரவு இருந்து கொண்டிருக்கின்றது என்றால், நம் வீட்டில் இருப்பவர்களுக்கே வெறுப்பு வந்துவிடும்.எதற்காகத் தான் இந்த வீட்டில் வாழ்கின்றோமோ, என்று எண்ணம் தோன்ற ஆரம்பிக்கும்.

வெளியே சென்ற கணவர், ‘இப்போது வீடு திரும்ப வேண்டுமா என்று யோசிப்பார்’ எப்படியும் வீட்டிற்குச் சென்றால் ச ண் டை தான் வரும் என்ற எண்ணத்தோடு வீட்டிற்குள் நுழைவார். தினசரி உங்கள் வீட்டில் பொழுது விடியும்போது ச ண் டை தொடங்கி விடுமா? பொழுது சாய்ந்து தூங்க செல்லும்வரை ச ண் டை ஓயவே ஓயாது? இப்படி இருக்கும் பட்சத்தில் மனிதர்களாலே அந்த வீட்டில் வாசம் செய்ய முடியாது. அப்படி இருக்க மகாலட்சுமியும் நிம்மதியும், ச ண் டை சச்சரவு உள்ள வீட்டில் எப்படி குடி கொள்ளும். வீட்டில் ச ண் டை சச்சரவுகள் தீரவும், மகாலக்‌ஷ்மி நம் வீட்டிற்கு ஒரு எளிய பரிகாரம் இருக்கிறது.

ஆம்.. ஒரு மஞ்சள் துணியை எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். அதில் ஒரு சிறிய படிகார கல், ஒரு சிறிய துண்டு வெட்டிவேர், நவதானியம் ஒரு கை பிடி அளவு, இந்த மூன்று பொருள்களையும் மஞ்சள் துணியில் ஒன்றாக வைத்து கட்டி, நில வாசப்படியில் தொங்கவிடுங்கள்.இன்றே கூட இந்த பரிகாரத்தை செய்யலாம். வாரம் ஒருமுறை வியாழக்கிழமை அன்று, இந்த பொருட்களை கால் படாத இடத்தில் போட்டுவிட்டு, அந்த மஞ்சள் துணியை துவைத்து உலர வைத்து,மீண்டும் இந்த மூன்று பொருட்களை புதியதாக வைத்து நில வாசப்படியில் கட்டி தொங்க விடலாம்..

நிச்சயம் உங்கள் வீட்டில் நிம்மதியான சந்தோஷமான வாழ்க்கைதான் இருக்கும்.மேலும் உங்கள் வீட்டில் கட்டாயம் உருளி (அகலமான பாத்திரம்) வையுங்கள். சிறிய அளவிலான உருளியில், உதிரி மலர்களுடன், ஒரு சிறிய துண்டு வெட்டிவேரையும், நவதானியம் ஒரு கைப்பிடி அளவு, போட்டு, வரவேற்பறையில், கன்னி மூலையில் வைத்துவிட்டால், உங்கள் வீட்டிற்குள் நுழையும் எதிர்மறை எண்ணம் கொண்டவர்களின் ஆற்றல் உங்களை பாதிக்காமல் இருக்கும். உங்கள் வீட்டிலும் சந்தோஷம், நிம்மதி நிலை குலையாமல் இருக்கும்.தொடர்ந்து ச ண் டை உள்ள வீட்டில் சாம்பிராணி தூபம் வாரத்திற்கு இருமுறை கட்டாயம் போ ட வேண்டும்.

அந்த சாம்பிராணி தூபத்தில், வில்வ இலை பொடி அல்லது துளசி இலை பொடியை சேர்த்து தூபத்தை போ டுங்கள். எதிர்மறை ஆற்றல் கண்ணுக்கு தெரியாமல், காணாமல் போய்விடும். இந்த இரண்டு பொடிகளும் நாட்டு மருந்து கடைகளில் கிடைக்கும். ச ண் டை சச்சரவுகள் இல்லாத வீட்டில், காசு இல்லாத சூழ்நிலை இருந்தால், நிம்மதியான சூழல் நிலவும் பட்சத்தில், அந்த மகாலட்சுமி தானாக மனநிறைவோடு, நிரந்தரமாக வந்து அமர்ந்து விடுவாள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *