பதுங்கி இருந்த இ ராட்சத சிறுத்தையின் தந்திரம் அறியாமல் நீர்குடித்த எறும்புதின்னி !! சற்றும் எதிர்பாராத நிமிடத்தில் நடந்த திருப்பம் என்ன !!

வைரல்

சிறுத்தையிடமிருந்து தப்பிய எறும்புதின்னி ……

காடுகளில் காணப்படும் ஒவ்வொறு விலங்குகளும், உயிரினங்களும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது. விலங்குகள் ஒன்றையோன்று உண்பதனாலேயே இந்த உலகில் உயிர் வாழ்கின்றன. நம்முடைய சிந்தனைக்கும் அப்பாற்பட்ட உயிரினங்கள் தினமும் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து அறியப்பட்டு வருகின்றன. அந்த வகையில் நாம் கண்டிராத கேட்டிராத சில வினோத உயிரினங்களைப் பற்றி கேள்விப்படுகின்ற பொழுது அவை நம்மை வி யப்பில் ஆழ்த்துவது இயல்பானதே,

எனினும் நாம் அறிந்த ஒரு சில விலங்குகளின் செயல்பாடுகளும் சற்று நம்மை ஆ ச் ச ர் யப்படுத்திவிடும். அதில் ஒரு விலங்கு தான் இந்த சிறுத்தைகள், தமது உணவு தேவையை வே ட் டை யா டி உண்கின்றன. அந்த வகையில் நீங்கள் இந்த காணொளியை முழுமையாக பார்த்தால் உங்களை அ தி ர் ச்சி யில் ஆழ்த்தும் என்பது மட்டும் நிச்சயம் இன்றைய உலகில் கிட்டத்தட்ட 86 இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் இந்த உலகில் வாழ்கின்றன. அதில் ஒருவகைதான் இந்த எறும்புதின்னி.

எறும்புதின்னி மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் தன்மை உடையன. அதாவது தமக்கென ஒரு சூழலை அமைத்து அதற்கேற்ப வாழும் இயல்புடையது. மக்களுக்கும் தெரியும் ஒரு சில வகை உயிரினங்கள் இருந்தாலும் அதிகமான உயிரினங்களின் செயற்பாடுகள் மக்களால் இலகுவாக நேரில் கண்டிட முடியாது. இவ்வாறு நீர் அருந்த நீரோடைக்குச் சென்ற எறும்புதின்னி ஒன்றினதும் அதை உணவாக்கிட பதுங்கி இருக்கும் சிறுத்தை ஒன்றினதும் காட்சி வைரலாகி வருகிறது.

பதுங்கி இருக்கும் சிறுத்தையின் அசைவை கண்டுகொண்ட எறும்புதின்னி எப்படி லாவகமாக அங்கிருந்து தப்பி செல்கிறது என நீங்களே பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *