முதலாளியாக வாழ்வதற்கே பிறந்த ராசியினர் யார் தெரியுமா !! இந்த ரசிக்காரர்கள் எப்பொழுதுமே ராஜாவாகதான் வாழ்வார்களாம் !!

ஆன்மீகம்

இந்த ராசியினர் எப்பொழுதுமே ராஜாவாக…..

எல்லோருடைய கனவும் எதிர்பார்ப்பும் ஒன்றே ஒன்று தான், வாழும் இந்த வாழ்கை நிம்மதியாகவும் மனநிறைவோடும் வாழவேண்டும் என்பது. இன்னும் சிலருடைய எதிர்பார்ப்பாக இருப்பது வாழும் காலத்தில் ராஜாவாக வாழவேண்டும் எனபது. தொழில்முறை உலகத்திற்கு வரும்போது, சிலர் வழிநடத்தவே பிறந்திருக்கிறார்கள். சிலர் தங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் பக்கபலமாக இருக்கிறார்கள். ஒரு சிலர் ஆளுமை பண்பு கொள்ள அவர்களின் ராசி கூட ஒரு காரணம் தான். சிறந்த முதலாளிகளை உருவாக்கும் அனைத்து ராசி அறிகுறிகள் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

மேஷம்
மேஷ ராசி நேயர்கள் இயற்கையாக தலைவர் குணம் கொண்டவர்கள். அவர்கள் தலைவர்களாகவே வாழ்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் ஊழியர்களைச் சுற்றியுள்ள வழியை அறிந்திருக்கிறார்கள். மேலும் அவர்களை மிகவும் பயனுள்ள வழிகளில் வழிநடத்த முடியும். அவர்கள் முடிவுகளை எடுப்பதில் தர்க்கரீதியான மற்றும் பகுத்தறிவு மிக்கவர்கள் மட்டுமல்ல, அவர்களுடைய சக ஊழியர்களுக்கும் முதலாளிகளுக்கும் புரிந்துணர்வுடன் சென்றடையலாம். அவர்கள் மிகவும் லட்சியமாகவும் போட்டித்தன்மையுடனும் தோன்றினாலும், அதுவே அவர்களின் குறிக்கோள்களை அடைய அவர்களுக்கு உதவுகிறது. மேலும் அவர்கள் செய்யும் செயல்களில் அவர்களை சிறந்தவர்களாக்குகிறது.

சிம்மம்
சிம்ம ராசி நேயர்கள் ஆதிக்கம் செலுத்தும் நபர்கள், மேஷத்திற்கு ஒத்தவர்கள், பிறப்பால் தலைவர்கள். இவர்கள் உறுதிக்கு பெயர் பெற்றவர்கள், அவர்கள் தங்கள் வேலையுடன் சமரசம் செய்யும் வகை அல்ல. இருப்பினும், அவை சில நேரங்களில் கொஞ்சம் அகங்காரமாக இருக்கலாம், அவை மிகவும் வேடிக்கையாகவும், வேலை செய்ய உற்சாகமாகவும் இருக்கும். நிச்சயமாக அவர்கள் சிறந்த கேட்போர் அல்ல, ஆனால் அவர்கள் தூரத்திலிருந்து மக்களின் உணர்ச்சிகளைப் புரிந்துகொள்வதில் நல்லவர்கள். இனிப்பு மற்றும் புளிப்பு ஆகியவற்றின் சரியான கலவையான சிம்ம ராசிக்காரர் மிகவும் அணுகக்கூடியவர்.

கன்னி
கன்னி ராசி நேய முதலாளிகள் தங்கள் ஊழியர்களில் சிறந்தவர்களை வெளியே கொண்டு வரும் திறன் கொண்டவர்கள். அவை பரிபூரணத்தை நோக்கி பாடுபடும் ஒரு வகையான இராசி அறிகுறிகளாகும், ஆனால் அது சாத்தியமில்லை என்பதையும் அறிந்திருக்கிறார்கள். இருப்பினும், அவர்கள் தங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களை மிகவும் விமர்சிக்க முடியும் என்றாலும், இது அவர்களின் கனவுகளையும் குறிக்கோள்களையும் நிறைவேற்ற பிந்தையவர்களுக்கு மட்டுமே உதவுகிறது.

தனுசு
தனுசு ராசிக்காரர்கள் செய்யும் எல்லாவற்றிலும் வேடிக்கையாகவும் சாகசமாகவும் இருக்கும். நீங்கள் ஒரு தனுசு முதலாளியால் வழிநடத்தப்பட்டால், அவர்கள் எவ்வளவு வேடிக்கையாக இருக்க முடியும் என்பது உங்களுக்கு ஏற்கனவே தெரியும். புதிய மற்றும் புதுமையான யோசனைகளை அவர்கள் மிகவும் வரவேற்பது மட்டுமல்லாமல், வழக்கத்திற்கு மாறாக அழகாக இருக்கும்படி யோசனைகளிலிருந்து அவை ஊக்குவிக்கப்படுகின்றன.

மகரம்
உங்களுக்கு வழிகாட்ட ஒரு மகர முதலாளி இருந்தால், நீங்கள் ஒருபோதும் அலுவலக அரசியலின் வலையில் சிக்க மாட்டீர்கள். மகர ராசிகள் மிகவும் பகுத்தறிவு மற்றும் புத்திசாலித்தனமான நபர்கள், அவர்கள் மோசமான சூழ்நிலைகளை சமாளிக்க முடியும். அலுவலக வளாகத்தின் செயல்பாடுகளில் உள்ள அனைத்து ஓட்டைகளையும் அவர்கள் அறிந்திருக்கிறார்கள், இது அனைவருக்கும் கவசத்தை பிரகாசிப்பதில் குதிரையாக அமைகிறது.

கும்பம்
கும்ப முதலாளிகள் நிறைய படைப்பாற்றல் கொண்டவர்கள். அவர்கள் தங்கள் ஊழியர்களிடமிருந்து ஆக்கபூர்வமான யோசனைகளை வரவேற்க விரும்புவது மட்டுமல்லாமல், அவர்களின் இலக்குகளை அடைய வழிகாட்டுவதில் உதவிகரமாக உதவுவார்கள். அவர்களின் நகைச்சுவையான சிந்தனை-செயல்முறையால், நீங்கள் ஒரு அணியில் செய்யும் அனைத்தும் ஒரே நேரத்தில் வேடிக்கையாகவும் அதிகாரம் அளிப்பதாகவும் தோன்றும். பிளஸ் அவர்கள் தங்கள் ஊழியர்களுக்கு கொடுக்கும் சுதந்திரம் மற்றும் சுதந்திரத்தின் அளவு அனைவரையும் மேன்மேலும் செய்ய வைக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *