மீனின் வயிற்றில் இருந்த அதிசயம் !! மீன் பிடிக்க சென்ற இளம்பெண்ணுக்கு காத்திருந்த அ தி ர்ச்சி என்ன தெரியுமா !!

வைரல்

மீனின் வயிற்றில் இருந்த ……

ரசிகர் பட்டாளங்களை எப்பொழுதும் கவர்ந்து இழுக்கும் தன்மையும் இயல்பும் கொண்டவர்களாக பெண்கள் காணப்டுகிறார்கள். ஏனெனில் இவர்கள் செய்யும் சின்ன சின்ன செயல்கள் போன்றன எப்பொழுதும் மற்றவர்கள் ரசிக்கும் படியாக இருக்கும். அதிலும் சில குழந்தைகள் பற்றி சொல்லவே தேவை இல்லை. பெரும்பாலான பெண்கள் தற்போதைய காலங்களில் தங்களில் திறமைகளை வெளிப்படுத்தி ட்ரெங்டிங் ஆங்கி வருகின்றனர்.

பொதுவாக பெண்கள் குறும்புகளை மட்டும் இன்றி அவர்களின் திறமைகளையும் பலரையும் ரசிப்பதோடு மட்டும் இன்றி அதனை பகிர்ந்தும் வருகிறார்கள். அந்த வகையில் தான் தற்பொழுது குறித்த காணொளி வைரலாகி வருகிறது. சில பெண்கள் இயல்பாகவே சிறப்பான திறமையால் மிளிர்வார்கள்.

சிலர் உழைத்துத் தன் திறமையை மேம்படுத்திக்கொள்வார்கள். ஆனால், இருவருக்குமே அடிப்படையான திறமைகள் இயல்பில் ஓரளவேனும் அமைந்திருக்க வேண்டும். அல்லது சிறு வயதிலேயே அது இருந்திருக்க வேண்டும். இல்லாவிட்டால் எவ்வளவு முயன்றாலும் சிறப்பான திறமையை வளர்த்துக்கொள்ள இயலாது. சிறப்பான திறமை இல்லாதபட்சத்தில், போட்டிகள் நிறைந்த உலகில் அதிக மதிப்பு இருக்காது.

அந்த வகையில் இந்த பெண் செய்யும் செயலை கொஞ்சம் பாருங்க மீன் பிடிக்க சென்ற இளம்பெண்ணின் வைரல் செயற்பாடுகள் வைரலாகி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *