இப்படியொரு ட்யூனில் ஒரு பாட்டு கேட்டு இருக்கவே மாட்டீங்க … மில்லியன் பேரை ரசிக்க செய்த குட்டியோட குரலை கொஞ்சம் கேளுங்க !!

வைரல்

இப்படியொரு ட்யூனில் ஒரு பாட்டு ……

இசை என்பது பலராலும் ரசிக்கப்படுவது. அதே நேரம் இசைக்கு அடிமையாகாதவர்கள் இந்த உலகில் இல்லை என்றே கூறலாம். ஏனெனில் பட்டி தொட்டி எங்கும் இந்த இசை பலரையும் ரசிக்க வைத்து விடுகிறது. அதே நேரம் அதிகமான இடங்களில் தற்பொழுது இசையின் குரலில் தங்கள் திறமைகளை அநேகர் வெளிப்படுத்தி வருகிறார்கள். அது மட்டும் இன்றி தற்போதைய இணைய உலகில் அதிகளவிலான குழந்தைகள் மற்றும் சிறுவர்களும் தங்கள் திறமைகளை வெளிப்படுத்தி வைரலாகி வருகின்றனர்.

சமூதாயத்தின் வளர்ச்சி இன்றைய காலங்களில் குழந்தைகளுக்கான சிறந்த ஒரு இடத்தினையும் முக்கியத்துவத்தினையும் கொடுத்து வருகிறது, ஒரு குழந்தையின் வாழ்கையில் இளமைப்பருவம் என்பது. மிகமுக்கியமான ஒரு காலகட்டமாக காணப்படுகிறது. வாழ்கையில் ஓட்டத்தில் இன்னொரு படிக்கல்லாகவும் காணப்படுகிறது. அதே நேரத்தில் குழந்தைகள் இந்த வயதில் மட்டுமே இவர்கள் அதிகம் கற்றுக்கொள்கிறார்கள்.

உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வினோதங்களும் வித்தியாசங்களும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது. அதில் சில எம்மை வி ய ப்பில் மூழ்க வைத்து விடும். அப்படி வித்தியாசமான சம்பவங்களையும் நிகழ்வுகளையும் தற்போதைய இணைய உலகில் இருந்து அறிந்து வருகின்றோம். அந்த வகையில் இன்றும் உங்களுக்கு ஒரு சுவாரஷ்யமான காணொளியின் தொகுப்பு.

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *