பதுங்கி பதுங்கி வந்த சிங்கத்திற்கு காத்திருந்த ஏமாற்றம் எப்படினு தெரியுமா !! மறக்காமல் இந்த காட்சியை பாருங்க !!

வைரல்

பதுங்கி பதுங்கி வந்த சிங்கம் ….

காடு பல்லாயிரக்கணக்கான உயிர்கள் வாழும் இடமாக காடுகள் காணப்படுகிறது. ஏனைய விலங்குகளில் இருந்து சற்று வித்தியாசப்படுவது சிங்கங்கள். அநேக நேரங்களில் சிங்கங்களின் செயற்பாடுகளும் செய்கைகளும் மனிதர்களை வி யப்படைய செய்வதுண்டு. அதிகமான நேரங்களில் சிங்கங்களின் செயற்பாடுகளில் மனிதன் மெய் மறந்து போவதும் உண்டு. அந்தளவிற்கு மனிதர்களையும் கவரக்கூடிய தன்மையும் செயலும் சிங்கங்களுக்கு காணப்படுகிறது.

ஏனைய விலங்குகளை விட தனி தன்மை இந்த சிங்கங்களுக்கு உண்டு இதனாலேயே தனிக்காட்டு ராஜா எனவும் அழைக்கப்படுகிறது உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன,

பல்லாயிரக்கணக்கான உயிர்கள் வாழும் இடமாக காணப்படும் காட்டின் எந்த பகுதியிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்திட தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது, அந்த வகையில் பதுங்கி பதுங்கி வந்த சிங்கத்திற்கு காத்திருந்த ஏமாற்றம் எப்படினு தெரியுமா

மறக்காமல் இந்த காட்சியை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *