மணமேடையில் நண்பர்கள் செய்த செயலால் கடுப்பாகிய மணப்பெண் !! கடைசியில் என்ன ஆனது தெரியுமா ? வைரல் காட்சி உள்ளே !!

வைரல்

மணமேடையில் நண்பர்கள் செய்த ……

திருமணம் சொர்க்கத்தில் நிச்சயிக்கப்படுகிறது என்பார்கள். அதனால் தான் ஒவ்வொருவரும் தங்கள் திருமணத்தை மிக முக்கியமானதாகக் கருதி அதை புகைப்படங்களாகவும், வீடியோவாகவும் பதிவு செய்கின்றனர். திருமண வீடு என்றாலே முன்பெல்லாம் மகிழ்ச்சி இருந்தாலும் புகுந்த வீட்டுக்கு தன் பெண் போகிறாளே என்னும் சங்கடமும் பெண்ணைப் பெற்றவர்களுக்கு இருக்கும். திருமணம் என்பது ஆயிரம் காலத்து பயிர் என்று திருமணத்தினை கூறுவார்கள்,

ஏனெனில் காலகாலமாக பாரம்பரியத்தின் தன்மையை மரபு வழியாக வந்த ஒவ்வொருவரும் அதனை கடைபிடித்து தங்கள் பிள்ளைகள், பேரப்பிள்ளைகள், பூட்ட பிள்ளைகள் என திருமணத்தின் தன்மையை கூறி வந்தனர். திருமணம் என்பது வெறும் நிகழ்வு மட்டும் இன்றி அது ஒரு உணர்வு பூர்வமான நாளாக காணப்படுகிறது, ஏனெனில் திருமணம் என்பது இரு மனங்கள் இணையும் ஒரு புனித காணப்படுவதுடன், இந்த திருமணம் சொர்க்கத்தில் நிச்சயிக்க படுகிறது என்பதனை காலம்தொட்டு யாவருமே நம்பி வருகின்றனர்.

தற்போதைய இணையவழி நவநாகரிக உலகில் பயணித்து கொண்டிருக்கும் யாவருமே, பழையன கழிதலும் புதியன புகுதலும் என்ற பழமொழிக்கு ஏற்ப மாறிக்கொண்டு வருகிறார்கள், இதற்கு சிறந்த உதாரணம் தற்போதைய நவீன திருமணங்கள் மற்றும் நிகழ்வுகளின் மாற்றங்களை கூறலாம். ஏனெனில் இன்றைய சமூதாயத்தில் எல்லாமே மாறியுள்ளது. பொதுவாக எல்லோரும் வளர்ச்சியின் தன்மைக்கு ஏற்ப புதிதாக எதையாவது சிந்திக்க தான் விரும்புகிறார்கள்.

அந்த வகையில் தற்பொழுது வைரலாக பரவி வரும் இந்த காணொளியில் மணமேடையில் நண்பர்கள் செய்த செயலால் கடுப்பாகிய மணப்பெண் கடைசியில் என்ன ஆனது தெரியுமா ? வைரல் காட்சி உள்ளே தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத் தொடங் கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *