தம்பியை பார்த்து க த றி அழும் சிறுமி இப்படியுமொரு காரணமா !! 55 மில்லியன் பார்வையாளர்களை ரசிக்க செய்த சம்பவம் !!

வைரல்

தம்பியை பார்த்து அழும் சிறுமி………

உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்திட தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது,

கடவுளின் படைப்புகளில் குழந்தைகள் சற்று வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறார்கள். சிந்தித்து செயலாற்றும் ஒரு அறிவை குழந்தைகள் கொண்டிருப்பதனால் நாள்தோறும் புதிய பல விடயங்களில் நாள்தோறும் வளர்ச்சியில் முன்னேறி வருகிறார்கள். அந்தளவிற்கு இணைய வளர்ச்சியும் வளர்ந்து வருகிறது. இவர்கள் செய்யும் குறும்புகளை ரசிப்பதில் நாள் முழுவதும் இனிதாக கடந்து விடும்.

55 மில்லியன் பார்வையாளர்களை ரசிக்க செய்த சம்பவம் ஒன்று வைரலாகி வருகிறது அதாவது சிறுமி ஒருவர் தம்பியை பார்த்து க த றி அழும் வீடியோவில் சிறுமி அழுவதற்கு இப்படியுமொரு காரணமா என சிந்திக்க வைக்கிறது, என்னவென்பதை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *