ஜுன் மாத ராசிபலன்கள்: கிரகங்களின் இடமாற்றத்தால் எந்த ராசிக்கு அதிர்ஷ்டம் கிடைக்க போகிறது தெரியுமா !!

ஆன்மீகம்

எந்த ராசிக்கு அதிர்ஷ்டம் ……

ஜூன் மாதம் தென்மேற்குப் பருவமழை மாதம் இந்த மாதத்தில் சில ராசிக்காரர்களுக்கு நவ கிரகங்களின் சஞ்சாரத்தினால் அதிர்ஷ்டம் வரும், சிலருக்கு யோகம் ஏற்படும்.ஜூன் மாதத்தில் சூரியன் ரிஷபம் மற்றும் மிதுனம் ராசிகளில் பயணம் செய்கிறார். இந்த மாதத்தில் நவ கிரகங்களின் சஞ்சாரத்தைப் பார்த்தால் மிதுன ராசியில் வக்ரம் அடைந்த புதன், செவ்வாய், சுக்கிரன் சஞ்சரிக்க விருச்சிக ராசியில் கேது, மகர ராசியில் வக்ரமடைந்த சனி, கும்ப ராசியில் குரு என கிரகங்கள் சஞ்சரிக்கின்றன.

கிரகங்களின் இடமாற்றத்தை பார்த்தால் ஜூன் 2ஆம் தேதி கடக ராசியில் நீசமடைந்து பயணம் செய்கிறார். புதன் ரிஷப ராசிக்கு நகர்கிறார். ஜூன் 15ஆம் தேதி சூரியன் மிதுன ராசிக்கு இடப்பெயர்ச்சி அடைகிறார்.ஜூன் 20ஆம் தேதி குரு வக்ர ஆரம்பமாகிறது. ஜூன் 22ஆம் தேதி புதன் வக்ர சஞ்சாரம் முடிகிறது. சுக்கிரன் இடப்பெயர்ச்சியாகி நீசம் பெற்ற செவ்வாய் உடன் இணைகிறார். 12 ராசிக்கான ஜுன் மாத ராசிபலனை தற்போது பார்க்கலாம்.

மேஷம்
மேஷ ராசிக்காரர் பொறுத்தவரை, ஜூன் மாதம் தொழில் வாழ்க்கைக்கு சாதகமானது. முதல் பாதியை விட பிந்தைய பாதியில் உங்கள் வாழ்க்கைக்கு நிபந்தனைகள் சிறப்பாக இருக்கும்.
இந்த மாதம், உங்கள் ஜாதகத்தில் கடின உழைப்பின் அளவைக் காணலாம். இந்த மாதமும் மாணவர்களுக்கு நன்மையானதாக இருக்கும் மற்றும் கல்வித்துறையில் வெற்றி கிடைக்கும்.
அறிவின் குரு வியாழனின் பார்வை ஐந்தாவது வீட்டில் இருக்கும். குடும்ப வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, மேஷ ராசிக்காரர்களுக்கு சாதகமாக இருக்காது.

குடும்பத்தில் குழப்பம் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது, இது உங்கள் மனதை மகிழ்ச்சியற்றதாகவும் அமைதியற்றதாகவும் மாற்றும்.காதல் உறவில் இருக்கும் மேஷ ராசிக்காரர்களுக்கு, மிகவும் நன்றாக இருக்கும். ஐந்தாவது வீட்டில், காதல் தம்பதிகளின் வாழ்க்கையின் இனிமையை குறிக்கிறது. அவற்றில் குரு பகவானின் பார்வை உள்ளது.திருமணமானவர்களுக்கு இந்த நேரம் சற்று சவாலானது. திருமண வாழ்க்கையில் சில சிரமங்கள் இருக்கலாம். பொருளாதார ரீதியாக மிகச் சிறந்ததாக இருக்கும். குரு பகவான் பதினொன்றாவது வீட்டில் வருமானம் மற்றும் லாப வீட்டில் அமர்ந்திருக்கிறார்.

குரு பகவானின் இந்த இந்த நிலை உங்கள் வருமானம் அதிகரிக்கும்.ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, இந்த மாதம் உங்களுக்கு கொஞ்சம் பலவீனதமாக இருக்கும். நிழல் கிரகம் ராகு இரண்டாவது வீட்டில் உள்ளது, இது ஆரோக்கியத்திற்கு உகந்ததல்ல. வாயில் உள்ள பருக்கள் வழியாக செல்ல முடியும். கண்களில் பிரச்சனையும் இருக்கலாம்.பரிகாரம்: நீங்கள் செவ்வாயன்று சுந்தர்கண்டைப் பாராயணம் செய்து ஹனுமான் பகவானுக்கு நான்கு வாழைப்பழங்களை வழங்க வேண்டும்.

ரிஷபம்
இந்த மாதத்தில் நீங்கள் வாழ்க்கையில் மிகவும் நன்றாக இருப்பீர்கள். தொழில் வாழ்க்கையில் சரியான திசையில், சரியான பாதையில் செல்லும். வணிகத்தில் உங்கள் அனுபவத்தின் பலனைப் பெறுவீர்கள்.எந்தவொரு முக்கியமான வேலையையும் பொறுப்பையும் காணலாம். கல்வியின் பார்வையில் இந்த மாதம் உங்களுக்கு கவலையான முடிவுகளை வழங்கும். படிப்பிலும் எழுத்திலும் ஏற்றத் தாழ்வுகள் இருக்கலாம்.ஐந்தாவது வீட்டின் அதிபதியான புதன், இரண்டாவது வீட்டில் செவ்வாய் கிரகத்துடன் இருக்கிறார்.

இரு கிரகங்களின் இந்த கலவையானது கல்விப் பணிகளில் இடையூறுகளை ஏற்படுத்தும்.இந்த நேரம் குடும்ப வாழ்க்கையின் அடிப்படையில் இனிமையானது என்று கூறலாம். செவ்வாய், புதன் மற்றும் சுக்கிரன் ஆகியவை இரண்டாவது வீட்டில் மூன்று கிரகங்களின் இருப்பு ஆகும்.ஏழாவது வீட்டில், நிழல் கிரகம் கேது அமர்ந்து அது சூரியனை எதிர்கொள்கிறது. இந்த நிலை திருமண வாழ்க்கைக்கு நன்மையற்றதாகும்.

ரிஷப ராசிக்காரர்களுக்கு பொருளாதார நிலை குறைவான முடிவுகளை கொடுக்க போகிறது.ஆரோக்கிய ரீதியாக பார்க்கும் பொது, மாதத்தின் முதல் பாதி மிகவும் சாதகமாக இல்லை. ராசியில் சூரியன் மற்றும் ராகு இருப்பது, மாதத்தின் முதல் பாதியில் உங்களுக்கு உடல் ரீதியான பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தும்.
பரிகாரம்: தினமும் நாய்களுக்கு உணவளித்து, ஸ்ரீ பைரவ பாபாவை வணங்குவது உங்களுக்கு நன்மை பயக்கும்.

மிதுனம்
மிதுன ராசிக்காரர் பொறுத்தவரை, ஜூன் மாதம் ஒரு பயனுள்ள வாழ்க்கையாக இருக்கும். பத்தாவது வீட்டின் அதிபதியான குரு பகவான் ஒன்பதாவது வீட்டில் அமர்ந்திருக்கிறார். இந்த இடமாற்றத்துடன் வேலைவாய்ப்பு மற்றும் பதவி உயர்வு இருக்கக்கூடும்.மிதுன ராசி மாணவர்களுக்கும் இது ஒரு நல்ல தருணமாக இருக்கும். ஐந்தாவது வீட்டில் குரு பகவானின் பார்வை. இது கல்வித்துறையில் வெற்றியை வழங்கப் போகிறது.குடும்ப வாழ்க்கை இந்த மாதத்தில் சிரமங்கள் நிறைந்ததாக இருக்கும். குடும்பத்தின் மாயம் என்று கருதப்படும் இரண்டாவது வீட்டின் மீது சனி பகவானின் பார்வை இருக்கும்.

ஜூன் 2 ஆம் தேதி செவ்வாய் கிரகம் இரண்டாவது வீட்டில் நுழையும். இது ஏதோவொரு விஷயத்தில் கடுமையான சர்ச்சையை ஏற்படுத்தும்.செவ்வாய், சுக்கிரன் மற்றும் புதன் ஏழாவது வீட்டில் உள்ளன, இது திருமணம், மனைவி மற்றும் கூட்டாளர் போன்ற வீடாகும். பொருளாதார ரீதியாக பார்க்கும் பொது இந்த மாதம் உங்களுக்கு மிதமானதாக இருக்கலாம்.பன்னிரண்டாவது வீட்டில் ராகு மற்றும் சூரியன் இருப்பது செலவு மற்றும் இழப்பு வீடாக கருதப்படுகிறது. கிரகங்களின் இந்த தற்செயல் தேவையற்ற செலவுகள் அதிகரிக்கக்கூடும். கேது ஆறாவது வீட்டில் அமர்ந்திருக்கிறார், இது எதிரி, கடன் மற்றும் நோய் வீடாகும்.பரிகாரம்: ஸ்ரீ விஷ்ணு சஹஸ்ரநாம ஸ்தோத்திரத்தை ஓதுவது உங்களுக்கு நன்மை பயக்கும்.

கடகம்
கடக ராசிக்காரர் பொறுத்தவரை, ஜூன் மாதம் தொழில் அடிப்படையில் கலவையான முடிவுகளாக இருக்கும். இந்த நேரம் வாழ்க்கையில் மிகவும் கடினமாக உழைக்க வேண்டும். பத்தாவது வீட்டின் அதிபதியான செவ்வாய் பன்னிரண்டாம் வீட்டில் இருக்கிறார்.குடும்ப வாழ்க்கையில் கலவையான முடிவுகளைக் காண்பார்கள். இரண்டாவது வீட்டின் அதிபதியான சூரியன் பதினொன்றாவது வீட்டில் ராகுவும் அவருடன் இருக்கிறார். இதன் விளைவாக, குடும்பச் சூழல் ஏற்ற இறக்கமாக இருக்கலாம்.ஐந்தாவது வீட்டில் கேது இருப்பதும், அவர் மீது ராகு மற்றும் சூரிய பகவானின் செல்வாக்கும் காதல் வாழ்க்கையில் பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

செவ்வாய் கிரகத்தின் ராசியில் அமைந்திருப்பதால், ஏழாவது வீட்டைப் பார்த்து மாதத்தின் தொடக்கத்தில் கணவன்-மனைவி இடையே சண்டை ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது.கிரகங்களின் ராஜாவான சூரியன் பதினொன்றாவது வீட்டில் வருமானம் மற்றும் லாப வீட்டில் அமர்ந்திருப்பார். இந்த பெயர்ச்சியால் வருமானம் அதிகரிக்கும், ஆனால் சில சிக்கல்களும் இருக்கும்.சனி மற்றும் செவ்வாய் முதல் மற்றும் ஏழாவது வீட்டில் அமர்ந்திருக்கிறார். கிரகங்களின் இந்த நிலை உங்கள் ஆரோக்கிய பிரச்சினைகளை சந்திக்க நேரிடும்.பரிகாரம்: உங்கள் பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு காண தினமும் பஜ்ரங் பானை ஓத வேண்டும் மற்றும் ஹனுமான் பகவான் சிலைக்கு முன்னால் மல்லிகை எண்ணெய் விளக்கு ஏற்றவும்.

சிம்மம்
ஜூன் மாதம் சிம்ம ராசிக்காரர்களுக்கு தொழில் வாழ்கை நன்மையாக இருக்காது. கர்மா, தொழில், நிலை மற்றும் புகழ் ஆகியவற்றின் உணர்வாகக் கருதப்படும் பத்தாவது வீட்டில் சூரியனுடன் ராகு அமர்ந்திருக்கிறார்.சுப மற்றும் தீங்கற்ற கிரகங்களின் இந்த கலவையானது நீங்கள் சில சதித்திட்டங்களுக்கு பலியாகலாம், இது உங்கள் வாழ்க்கைக்கு தீங்கு விளைவிக்கும். எனவே எதிரிகளைப் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டிய அவசியம் உள்ளது.கல்வி ரீதியாக, இந்த மாதம் சிம்ம ராசிக்காரர்களுக்கு நன்றாக இருக்கிறது. இந்த நேரத்தில் படிப்புகளில் தீவிரமாக இருக்க வேண்டும்.

கல்வியில் சில தடைகள் இருக்கலாம், ஆனால் படிப்பில் கவனம் செலுத்துவது அவசியம்.
குடும்ப வாழ்க்கையின் அடிப்படையில் சிம்ம ராசிக்காரர்களுக்கு இந்த மாதம் நன்மையானதாக இருக்காது. மாதத்தின் தொடக்கத்தில், கிரகங்களின் தளபதியான செவ்வாய், இரண்டாவது வீட்டைப் பார்க்கிறார்.காதல் விவகாரங்களில் இருப்பவர்களுக்கு, இந்த மாதம் மிகவும் இனிமையாக இருக்கும். உங்கள் ராசியில் ஐந்தாவது வீட்டில் செவ்வாய், புதன் மற்றும் சுக்கிரன் ஆகிய மூன்று கிரகங்களும் உள்ளன. திருமணமானவர்களுக்கும் இந்த நேரம் மிகவும் நல்லது. குரு பகவான் ஏழாவது வீட்டில் அமர்ந்திருக்கிறார்.

இம்மாத தொடக்கத்தில், வருமானம் மற்றும் லாபம் என்ற புதன், குரு மற்றும் சுக்கிரன் ஆகிய மூன்று நல்ல கிரகங்கள் உள்ளன. இந்த மூன்றின் பெயர்ச்சியால் உங்கள் வருமானம் அதிகரிக்கும். ஆரோக்கியத்தின் பார்வையில் இந்த மாதம் உங்களுக்கு அவ்வளவு சாதகமாக இருக்காது. உடல் வலி கூட இருக்கலாம். கண்களில் ஏதோ ஒரு வகை பிரச்சினை இருக்கலாம். தூக்க பிரச்சனையும் எதிர்கொள்ளக்கூடும்.பரிகாரம்: நீங்கள் ஸ்ரீ கிருஷ்ணரை வணங்க வேண்டும், உங்கள் இதயத்தின் விருப்பத்தை கூறி ராதேகிருஷ்ணரின் சிலைக்கு முன்னால் சுத்தமான நெய்யை விளக்கு ஏற்ற வேண்டும்.

கன்னி
கன்னி ராசிக்காரர் வாழ்க்கைக்கு ஜூன் மாதம் நன்றாக இருக்கும். உங்கள் தொழில் வாழ்க்கையில் நல்ல பலன்களைப் பெறலாம். வேலையில் நிபந்தனைகள் உங்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும்.நீங்கள் உயர் அதிகாரிகளுடன் நல்ல உறவைக் கொண்டிருப்பீர்கள், ஆனால் விடாமுயற்சியுடன் பணியாற்ற வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் பதவி உயர்வு பெற வாய்ப்புள்ளது.குடும்ப உறுப்பினர்களிடையே அன்பின் உணர்வு அதிகரிக்கும். நல்லிணக்கம் நன்றாக இருக்கும், எல்லோரும் ஒருவருக்கொருவர் ஒத்துழைப்பார்கள் இந்த மாதம் காதல் வாழ்க்கைக்கு சாதகமாக இல்லை.

மாதத்தின் தொடக்கத்தில், சனி ஐந்தாவது வீட்டில் அமைந்துள்ளது மற்றும் செவ்வாய் கிரகத்தின் பார்வை உள்ளது. சனி பதினொன்றாவது வீட்டை லாபத்துக்காகவும் வருமானத்துக்காகவும் பார்க்கிறது. ஜூன் 2 முதல் செவ்வாய் பதினொன்றாவது வீட்டில் நுழையும். ஆரோக்கிய பார்வையில், கன்னி ராசிக்காரர்களுக்கு கலவையாக இருக்க வாய்ப்புள்ளது. இதனால் எந்தவொரு பெரிய நோய்க்கான அறிகுறியும் இல்லை, ஆனால் சில சிறிய சிக்கல்கள் இருக்கலாம்.பரிகாரம்: நீங்கள் துர்கா தேவியை வணங்க வேண்டும் மற்றும் தேவியின் எந்த மந்திரத்தையும் தினமும் 108 முறை உச்சரிக்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *