இப்படியெல்லாம் உலகத்துல நடக்குமா ? நீரில் த த் தளித்த நாய்க்கு உதவி செய்த டொல்பினின் வைரல் காட்சியை பாருங்க !!

வைரல்

நாய்க்கு உதவி செய்த டொல்பினின் ……

நவீன உலகம் பல மாற்றங்களையும் வித்தியாசங்களையும் நோக்கி பயணித்து கொண்டு இருக்கிறது, ஏனெனில் பாரம்பரியம் என்கிற ஒன்றை தாண்டிச் செல்லும் வண்ணம் தற்போதைய உலகில் பல மாற்றங்களை சந்தித்து வருகின்றோம். அதே நேரத்தில் தற்போதைய சூழலில் பாரிய மாற்றங்கள் வளர்ச்சியடைந்து வருகிறது, ஆறு அறிவுள்ள மனிதர்களின் சிந்திக்கும் திறனும் ஐந்து அறிவுள்ள விலங்குகளின் சிந்திக்கும் திறனும் நாளுக்கு நாள் வளர்ந்து கொண்டு தான் செல்கிறது.

நம் கற்பனைக்கும் அப்பாற்பட்ட உயிரினங்களின் செயல்பாடுகள் நாளுக்குநாள் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து அறியப்பட்டு வருகின்றன. உயிரினங்கள் ஒவ்வொன்றினதும் செயல்பாடுகளும் நகர்வுகளும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது. இதற்கு மனிதனும் விதிவிலக்கல்ல என கூறினாலும் பல விலங்கினங்களின் செயல்கள் ஆ ச் ச ர்யத்தை தான் வரவழைக்கின்றது.

அந்த வகையில் நாம் கண்டிராத கேட்டிராத ஒரு சம்பவம் பற்றி தான் இந்த காணொளியில் நாம் பார்க்கப் போகிறோம் இந்த காணொளியை முழுமையாக பார்த்தால் உங்களை அ தி ர் ச்சி யில் ஆழ்த்தும் என்பது மட்டும் நிச்சயம். அதாவது இப்படியெல்லாம் உலகத்துல நடக்குமா ? நீரில் த த் தளித்த நாய்க்கு உதவி செய்த டொல்பினின் வைரல் காட்சியை பாருங்க.

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *