உங்களுக்கு தெரியுமா ? ரொம்ப சீக்கிரமாவே காதலிக்கிறவங்கள கழட்டி விட்டுருவாங்களாம் !! இந்த ராசிக்காரர்களிடம் மட்டும் உஷாரா இருக்கணுமாம் !!

ஆன்மீகம்

உங்கள ரொம்ப சீக்கிரமாவே ……

சிலருக்கு பார்த்த உடனே பற்றிக்கொ ள் ளும் உறவாக காதலை கூறுவார்கள். காதலுக்கு கண் இல்லை என் தொடங்கி நீண்டுகொண்டே செல்வது தான் காதல். இந்த காதலானது நபர்களுக்கு நபர் மாறுபடுகிறது. காதல் என்பது பலருக்கு பழகினால் தான் வரும் என்ற நிலைப்பாடும் காணப்படுகிறது. ஒவ்வொருவரும் தங்களின் பிடித்தவரை காதலிக்க பல காரணங்கள் வைத்திருப்பார்கள்.ஒரு சில ராசிக்காரர்கள் ரொம்ப சீக்கிரமாவே காதலிக்கிறவங்கள கழட்டி விட்டுருவாங்களாம். அப்படியான ராசி குறித்து முழுமையாக பார்க்கலாம்.

மேஷம்
மேஷ ராசிக்காரர்கள் துரத்தலை விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் விரைவாக விஷயங்களை செய்கிறார்கள், அதிலிருந்து விரைவாக வெளியேறுகிறார்கள்.அவர்களுக்கு வீணடிக்க நேரம் இல்லை. மேஷம் மிகவும் மன்னிக்கும், ஆனால் நீங்கள் உங்கள் தவறுகளை ஒரு பழக்கமாக மாற்றிக்கொண்டால், அவர்களின் மனம் சிதைந்துவிடும். அதன் பிறகு, இந்த உறவு முடிந்தது. அவர்களை வீழ்த்தாத வேறொருவரை அவர்கள் கண்டுபிடிப்பார்கள்.

மிதுனம்
மிதுன ராசிக்காரர்கள் ஒரு அறிவார்ந்த மட்டத்தில் அதிகம் இணைகிறார்கள். சில நேரங்களில், அவை இதயத்திலிருந்து மிகவும் துண்டிக்கப்படும். அவர்கள் நெருக்கங்களையும் மயக்கங்களையும் கொண்டிருப்பதை விரும்புகிறார்கள், ஆனால் காதல் மிகவும் சிக்கலானதாக இருக்கும்போது அவை முட்டாள்தனமாக அறியப்படுகின்றன. அவர்களின் கவனத்தை ஈர்ப்பது மிகக் குறைவு.அது முடிந்தவுடன் அவர்களின் உறவு ஏன் முடிந்தது என்பதற்கான தர்க்கரீதியான பக்கத்தை அவர்கள் காணலாம்.

தனுசு
தனுசு ராசிக்காரர்கள் மிகவும் சூடாக இருப்பவர்கள். ஆனால் அவர்கள் மிகவும் தந்திரமாகவும் இருப்பார்கள். ஏனென்றால், ஒரு காதல் தீ அடையாளமாக, அவர்கள் எப்போதும் அடுத்த சாகசத்தை எதிர்நோக்குகிறார்கள். அவர்கள் பயணத்தில் இருக்க விரும்புகிறார்கள். எனவே நீங்கள் அவர்களுடன் இல்லையென்றால், அவர்களின் “பார்வைக்கு வெளியே, மனதிற்கு வெளியே” அணுகுமுறை அவர்கள் உங்களை விரைவில் காதலிக்க வைக்கும்.

துலாம்
துலாம் ராசி நேயர்கள் மிகக் குறுகிய காலத்தில் காதலிலிருந்து வெளியேறலாம். சில நேரங்களில், அது ஒரே வாரத்தில் கூட இருக்கலாம். ஏனென்றால், இந்த ராசிக்காரர் கற்பனைக்காக ஏங்குகிறார். ஆனால் விஷயங்களின் உண்மை அல்ல.அவர்களின் உணர்ச்சிவசப்பட்ட உணர்வுகள் வெளியேறும் நிமிடத்தில், அவர்கள் தங்கள் காதல் முடிந்துவிட்டது என்று நினைக்கத் தொடங்குகிறார்கள், அவர்கள் அதைப் பற்றி கவலைப்பட்டு முன்னேறுகிறார்கள்.

கும்பம்
கும்பம் ராசி நேயர்கள் வெளியேறுவதற்கான முடிவை எடுக்க இன்னும் சிறிது நேரம் ஆகலாம். ஆனால் அவர்கள் செய்தவுடன்,அங்கு இருக்க மாட்டார்கள். அவர்கள் ஒரு வகையான உறவைக் கொண்டுவருவதைக் கேட்கும் நபர்கள், நீங்கள் வருவதைக் கூட பார்க்க மாட்டீர்கள்.அவர்களின் சிந்தனை முறை மிகவும் சிக்கலானது, எனவே அவர்கள் மனதை உருவாக்கும் போது, அது முடிந்துவிட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *