திருடுவதில் இந்த ராசிக்காரர்கள் ரெம்பவும் கை தேர்ந்தவர்களாம் !! இனிமேல் இந்த ராசியினரிடம் கொஞ்சம் அவதானமாக இருங்கள் !!

ஆன்மீகம்

இவங்ககிட்ட அவதானமாக இருங்க….

சில நேரங்களில், நாம் அறியாமல் மற்றவர்களின் யோசனைகளை காபி அடித்து அவற்றை நம்முடையது என்று சொல்லிருப்போம். அப்படி மற்றவர்களிடமிருந்து வெட்கமின்றி கருத்துக்களைத் திருடும் சிலர் உள்ளனர்.பெரும்பாலும் மக்கள் மற்றவர்களிடமிருந்து யோசனைகளைப் பெற்று அதை ஆக்கப்பூர்வமாகப் பயன்படுத்துகிறோம். அசல் தன்மை என்பது மிகச் சிலரே கொண்ட ஒரு தரம். ஆனால் அதை அவர்களின் அசல் யோசனையாக அனுப்ப முயற்சிக்கும் நபர்களும் உள்ளனர். எனவே, மற்றவர்களிடமிருந்து கருத்துக்களைத் திருடும் சில ராசி அறிகுறிகள் இங்கே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. அறிந்து கொண்டு அவர்களிடம் ஜா க் கி ர தையா க இருக்க வேண்டும்.

துலாம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் – துரதிர்ஷ்டவசமாக உங்களை உருவாக்க முடியாத அழகான விஷயங்களை நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள். இதன் வி ளை வாக, உங்களுக்கு யோசனைகளைத் தருவதற்காக அல்லது அவர்களிடமிருந்து உடனடியாகத் தி ருட நீங்கள் மற்றவர்களை நம்ப முனைகிறீர்கள். அவர்களின் முறையற்ற கருத்துக்கள் எப்போதுமே ஒரு பெரியவை. எனவே அவை புகழ் துறையிலும் இல்லை.

மிதுனம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் – உங்களிடம் ஒரு இயல்பு உள்ளது. எனவே, மற்றவர்கள் தேடும் குணங்கள் அல்லது திறன்களை உங்களால் நிறைவேற்ற முடியாவிட்டால், நீங்கள் எளிதாக யோசனைகளையும் ஆக்கபூர்வமான பரிந்துரைகளையும் திருடலாம். இதுபோன்ற யோசனைகளைத் திருட நீங்கள் தயங்குவதில்லை, ஏனென்றால் அவ்வாறு செய்வது நெறிமுறையற்றது என்பதை நீங்கள் கூட உணரவில்லை.

கும்பம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் – இந்த இராசி அடையாளத்தின் நபர்கள் தங்கள் விருப்பத்திற்கு ஏற்ப மட்டுமே பொருட்களைப் பெறும்போது மிகவும் த ந் தி ர மா ன வர்களாக மாறலாம். அவர்கள் யோசனைகளைத் திருடுவது மட்டுமல்லாமல் பணம், வாய்ப்புகள் மற்றும் கூட்டாளர்களையும் கூட தி ருட முடியாது. உங்களிடமிருந்து பொருட்களை எவ்வாறு திருடுவது என்று நினைக்கும் போது அவை மிகவும் ஆக்கப்பூர்வமாக இருக்கும்.

சிம்மம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் -சிம்மம் எப்போதுமே மிகவும் பிரபலமான ராசி அறிகுறிகளில் ஒன்றாக புகழப்படுவதால், அவர்களால் எதுவும் தவறாகப் போக முடியாது என்ற எண்ணத்தில் இருக்கிறார்கள். சிம்ம ராசிக்காரர்கள் கருத்துக்களைத் திருடி, அது தங்களுடையதாகக் கூறுகிறார். அவர்களும் மிகப்பெரிய பொய்யர்கள், ஆனால் யாரும் இவற்றை அறிந்து கொள்வதில்லை. ஏனென்றால் அவர்கள் பெரும்பாலும் வணங்கப்படுகிறார்கள், கவனிக்கப்படுகிறார்கள்.

கடகம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் – யோசனைகளைத் திருடியதாக யாராவது கு ற் றம் சாட்டும்போது கடக ராசிக்காரர் பெரும் மறுப்புக்குள்ளாகிறார்கள். அவர்கள் ஒரு அசல் யோசனையை எடுத்து அதை தங்கள் சொந்தமாகக் கலக்கும்போது, அவ்வாறு செய்வதற்கு அவர்கள் மிகவும் புத்திசாலித்தனமாக உணர்கிறார்கள். மற்றவர்களின் கருத்துகளைப் பற்றி அவர்கள் அக்கறை கொள்ளாததால் அவர்கள் எந்த வரவுகளையும் கொடுக்க மாட்டார்கள். இதுபோன்ற குறும்புகளிலிருந்து அவர்கள் தப்பிக்க முனைகிறார்கள்.

விருச்சிகம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் – இந்த நபர்கள் மற்றவர்களுக்கான யோசனைகளைத் திருடுவதில் ஓரளவு நேர்மையானவர்கள். அதுவும், அரிதாக. அவர்கள் மன்னிப்பு கேட்கலாம் மற்றும் நிலைமையை நிராகரிக்க நபருடன் இனிமையாக பேசலாம். இருப்பினும், இந்த யோசனைக்கு கடன் வழங்குவதில் அவர்கள் மிகவும் கவனமாக இருக்கிறார்கள். விருச்சிகம் ராசிக்காரர்கள் திருடிய அசல் யோசனைக்காக அவர்கள் ஒருபோதும் அந்த நபரைப் புகழ்ந்து பேச மாட்டார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *