உங்கள் வீடுகளில் வறுமை அதிகரிப்பதற்கு இந்த பொருட்கள் வீட்டில் இருப்பது தான் காரணம் !! செல்வம் சேர இந்த பொருட்களை வையுங்க !!

ஆன்மீகம்

இந்த பொருட்களில் ஒன்று இருந்தாலும் …..

இந்த பதிவில் உங்கள் வீட்டில் வைக்கும் எந்தெந்த பொருட்கள் நல்ல வாஸ்துவை கொண்டுவரும், எது தீயவாஸ்த்துவை கொண்டு வராது என்று பார்க்கலாம். அதாவது சிலருக்கு எவ்வளவு உழைத்தாலும் வீட்டில் பணம் சேராது, அதற்கு காரணம் அவர்களின் வீட்டில் இருக்கும் வாஸ்து பிரச்சினை ஒரு முக்கிய காரணமாக இருக்கும். உங்கள் வீட்டில் வைக்கும் சில பொருட்கள் உங்களின் பணப்பிரச்சினைகளை தீர்ப்பதுடன் உங்கள் வீட்டிற்கு நல்ல வாஸ்துவை ஈர்க்கும்.

வைத்திருக்க கூடாத பொருட்கள் – துடைப்பம்
வீட்டின் படிக்கட்டிற்கு அடியில் ஒருபோதும் ஷூ, துடைப்பம் போன்றவற்றை ஒருபோதும் வைக்காதீர்கள். இவ்வாறு வைப்பது வீட்டின் வாஸ்துவை கெடுப்பதுடன் உங்கள் வீட்டில் வறுமையையும் அதிகரிக்கும். சிலருக்கு எவ்வளவு உழைத்தாலும் வீட்டில் பணம் சேராது, அதற்கு காரணம் அவர்களின் வீட்டில் இருக்கும் வாஸ்து பிரச்சினை ஒரு முக்கிய காரணமாக இருக்கும்.

வைத்திருக்க கூடாத பொருட்கள் – அதிக வெளிச்சம்
வாஸ்து சாஸ்திரத்தின் படி உங்கள் கடையில் கூர்மையான விளக்குகளை நிறுவினால் கடைகளில் ஒப்பந்தங்கள் விரைவில் முடியும் என்று கூறப்படுகிறது. அதேசமயம் வீட்டில் இது போன்ற கூர்மையான விளக்குகளை நிறுவுவதை தவிர்க்கவும். சிலருக்கு எவ்வளவு உழைத்தாலும் வீட்டில் பணம் சேராது, அதற்கு காரணம் அவர்களின் வீட்டில் இருக்கும் வாஸ்து பிரச்சினை ஒரு முக்கிய காரணமாக இருக்கும்.

நல்ல வாஸ்துவை கொண்டுவரும் பொருட்கள் – அனுமன் சிலை
பஞ்சலோகத்தில் செய்யப்பட்ட அனுமன் சிலையை வீட்டின் தென்மேற்கு திசையில் வைக்கவும். இந்த சிலையை தினமும் வழிபடுவது உங்கள் வாழ்க்கையில் இருக்கும் அனைத்து தடைகளையும் நீக்கும். உங்கள் வீட்டில் வைக்கும் இந்த பொருட்கள் உங்களின் பணப்பிரச்சினைகளை தீர்ப்பதுடன் உங்கள் வீட்டிற்கு நல்ல வாஸ்துவை ஈர்க்கும்.

நல்ல வாஸ்துவை கொண்டுவரும் பொருட்கள் – லக்ஷ்மி குபேரர் படம்
உங்கள் வீட்டின் நுழைவாயிலில் லட்சுமி மற்றும் குபேரர் இருக்கும் படத்தை மாட்டி வைக்கவும். ஸ்வஸ்திக் சின்னத்தையும் மாட்டி வைக்கலாம்.இது உங்கள் வீட்டில் இருக்கும் பணத்திற்கு பாதுகாப்பாய் அமையும். உங்கள் வீட்டில் இருக்கும் பணம் தேவையில்லாமல் வெளியே செல்வதை இது தடுக்கும். உங்கள் வீட்டில் வைக்கும் இந்த பொருட்கள் உங்களின் பணப்பிரச்சினைகளை தீர்ப்பதுடன் உங்கள் வீட்டிற்கு நல்ல வாஸ்துவை ஈர்க்கும்.

நல்ல வாஸ்துவை கொண்டுவரும் பொருட்கள் – வாஸ்து கடவுள்
உங்கள் வீட்டில் வாஸ்து கடவுளின் சிலையையோ அல்லது உருவப்படத்தையோ வைத்து வழிபடுவது உங்கள் வீட்டில் இருக்கும் அனைத்து தோஷங்களையும் நீக்கும்.இது உங்களின் சூழலை சுத்திகரித்து உங்கள் வீட்டின் பொதுவான மனநிலையை மேம்படுத்தும். இது உங்கள் வீட்டில் தீ ய வி ளை வு களை அகற்றி உங்களின் பணநெருக்கடியை தீர்க்கும். உங்கள் வீட்டில் வைக்கும் இந்த பொருட்கள் உங்களின் பணப்பிரச்சினைகளை தீர்ப்பதுடன் உங்கள் வீட்டிற்கு நல்ல வாஸ்துவை ஈர்க்கும்.

நல்ல வாஸ்துவை கொண்டுவரும் பொருட்கள் – மண்பானை
உங்கள் வீட்டின் வடக்கு மூலையில் மண்ணால் செய்யப்பட்ட பானையில் தண்ணீரை நிரப்பி வைக்கவும்.இது நீங்கள் சம்பாரிக்கும் பணத்தை உங்கள் வீட்டிலேயே தங்க வைக்க உதவும். இந்த பானை எப்பொழுதும் நீரால் நிரம்பியிருப்பதை உறுதி செய்துகொள்ளுங்கள். இது எப்பொழுதும் மூடியிருக்கும்டி பார்த்து கொள்ளவும்.

நல்ல வாஸ்துவை கொண்டுவரும் பொருட்கள் – பிரமிட்
உங்கள் வீட்டில் அனைவரும் அதிக நேரம் இருக்குமிடத்தில் வெள்ளி அல்லது செம்பால் செய்யப்பட்ட பிரமிட்டை வைத்திருந்தால் அது உங்கள் வீட்டில் எப்போதும் மகிழ்ச்சி நிலவும் படி செய்யும் என்று வாஸ்து சாஸ்திரம் கூறுகிறது. உங்கள் வீட்டில் வைக்கும் இந்த பொருட்கள் உங்களின் பணப்பிரச்சினைகளை தீர்ப்பதுடன் உங்கள் வீட்டிற்கு நல்ல வாஸ்துவை ஈர்க்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *