இந்த ஐந்து ராசிக்கார பெண்களிடம் அவதானமாக இருக்கவேண்டுமாம் !! துரோகம் செய்தால் இவர்கள் மன்னிக்கவே மாட்டார்கள் !!

ஆன்மீகம்

இந்த ஐந்து ராசிக்கார பெண்களிடம் ……..

மேஷம்
மேஷ ராசி பெண்கள் ஆர்வம் அதிகமுள்ள ராசிக்காரர் ஆவார், நீங்கள் ரகசியங்களை பாதுகாப்பதில் மன்னர் கில்லாடியாக இருந்தாலும் தங்களை ஏமாற்றுவதை கண்டறிவதில் மேஷ ராசி பெண்கள் அதைவிட உங்களை விட புத்திசாலிகளாக இருப்பார்கள் . அவர்கள் உங்களை எதிர்கொள்வதிலிருந்து பின்வாங்க மாட்டார்கள், விளக்கம் கேட்பார்கள். எல்லாவற்றையும் அறிந்த பிறகு, அவர்கள் உங்களைத் திரும்ப அழைத்துச் செல்வார்கள் என்று எதிர்பார்க்க வேண்டாம், ஏனென்றால் அதைச் செய்ய அவர்களுக்கு நிறைய நேரமும், சிந்தனையும் தேவைப்படும். பெரும்பாலும் இவர்களிடம் அந்த சம்பவம் நடைபெறாது.

மிதுன
மிதுன ராசி பெண்களை பொறுத்தவரை அவர்களுக்கு நம்பிக்கைதான் எல்லாமே. இது அவர்களின் முழு உறவையும் அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒன்று. அவர்களின் கூட்டாளர் அவர்களை ஏமாற்றினால், அவர்கள் தங்கள் கூட்டாளர்களையும் தங்களையும் குறைகூறுவார்கள், இது உங்களை ஒருபோதும் மன்னிக்க முடியாத அளவுக்கு ஆக்கிவிடும் . அவர்கள் உங்களிடம் வைத்திருந்த அன்பு ஈடுசெய்ய முடியாத ஒன்றாக மாறும்.

தனுசு
தனுசு ராசி பெண்கள் ஒரு மோ சடி கூட்டாளரின் எண்ணத்திற்காகவே கோ பப்ப டுவார். முழு சம்பவத்தையும் சுற்றி அவர்களால் கண்களை மூடிக்கொள்ளவும் முடியாது, அது நடந்தவுடன் அதை மறக்கவும் முடியாது. இதையெல்லாம் பொருட்படுத்தாமல் சில காலம் கழித்து அவர்கள் தங்கள் துணையை மன்னிக்க வாய்ப்பு இருக்கிறது. ஆனால் ஒருபோதும் அவர்களை திரும்ப ஏற்றுக்கொள்ள மாட்டார்களாம்.

கும்பம்
கும்ப ராசி பெண்கள் காதல் குறித்து பல கனவுகள் கொண்டவர்கள்தான் இவர்கள் . ஆனால் அந்த மாயை உ டை யும் போது அது அவர்களால் ஒரு பெரிய கா யத் தை பெறுகிறார்கள். அவர்களின் கூட்டாளரின் து ரோ கம் அவர்களை அடிப்படை வழிகளை மாற்றிவிடும், மேலும் அவர்களால் மிக நீண்ட காலமாக யாரையும் மீண்டும் நம்ப முடியாமல் போக வாய்ப்பு உண்டு . இந்த நம்பிக்கையின்மையை அவர்கள் இதயத்திற்கு எடுத்துச் செல்வார்கள், சிறிது காலம் தங்கள் வலியில் மூழ்கிவிடுவார்கள். அவர்கள் தங்களை உணர்ச்சிவசமாக நிலைநிறுத்த முடிந்தவுடன், அவர்கள் அந்த கூட்டாளரை தங்கள் வாழ்க்கையிலிருந்து முழுவதுமாக வெளியேற்றி விடுவார்கள்

மீனம்
மீன ராசி பெண்கள் தங்கள் கூட்டாளர்கள் மற்றும் அன்புக்குரியவர்களின் வட்டத்தைப் பற்றி மிகவும் எச்சரிக்கையானவர்கள். அவர்கள் உங்களை ஒரு கூட்டாளராகத் தேர்ந்தெடுத்தால், அவர்கள் உங்களை அவர்களின் இதயங்களுக்கு பக்கத்தில் வைத்திருப்பார்கள் என்று அர்த்தமாகும் . ஆனால் அவர்கள் ஏமாற்றப்பட்டால், அது அவர்களை மிகவும் கடினமாக்குகிறது, அவர்கள் உங்களை ஒருபோதும் நம்ப முடியாது, உங்களை திரும்ப அழைத்துச் செல்லும் எண்ணம் அவர்களுக்கு ஒருபோதும் வராது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *