7000 ஆண்டுகளாக நந்தியின் வாயிலிருந்து வரும் தண்ணீர் !! உலக விஞ்ஞானிகளையே குழம்ப வைத்த அதிசயம் !!

ஆன்மீகம்

நாளுக்கு நாள் நம்மை ஆச்சர்யப்படுத்திடும் காரியங்கள் இந்த உலகில் நடந்து கொண்டு தான் இருக்கின்றன. அவ்வாறான விடயங்களை நான் அறிந்து கொள்வதில் அதிக ஆர்வம் உள்ளவர்களாக இருப்போம். அதிலும் கடவுள் பற்றிய நம்பிக்கை மற்றும் அதிசயங்கள் என்னும் போது அதை அறுந்து கொள்வதிலும் சென்று அதை பார்ப்பதிலும் மிகுந்த ஆர்வம் எல்லோருக்கும் இருக்கும் அல்லவா. அந்த வகையில் நம் முன்னோர்களால் கட்டப்பட்டுள்ள பெரும்பாலான கோவில்களில் நம் அறிவிற்கு புலப்படாத ஏதோ ஒரு ஆச்சர்யம் இருந்துகொண்டே தான் இருக்கிறது. அந்த வகையில் கர்நாடக மாநிலத்தில் உள்ள ஒரு கோவிலில் ஆராய்ச்சியாளர்களே குழம்பும் வகையில் விசித்திரமான ஒரு நந்தி சிலை உள்ளது. வாருங்கள் அதை பற்றி விரிவாக பார்ப்போம்.

கிட்டதட்ட 7000 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு கட்டபடைத்து தான் கர்நாடக மாநிலம், மல்லேஸ்வரம் என்ற ஊரில் உள்ளது “தட்சிண முக நந்தி தீர்த்த கல்யாணி கோவில்”. இந்த கோவிலில் உள்ள நந்தி சிலையின் வாயில் இருந்து எப்போதும் நீர் ஊற்றிக்கொண்டே இருக்கிறது. பொதுவாக எல்லா கோவில்களிலும் நந்தி தேவரின் சிலை சிவ லிங்கத்திற்கு எதிராக இருக்கும்.

ஆனால் இந்த கோவிலில் நந்தி தேவரின் சிலை சிவனின் தலைக்கு மேல் அமைக்கப்ட்டுள்ளது. நந்தியின் வாயில் இருந்து ஊற்றும் தண்ணீர் எப்போதும் சிவ லிங்கத்தின் மீது படும்படி மிகவும் தத்ரூபமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. நந்தியின் வாயில் இருந்து ஊற்றும் தண்ணீர் எங்கிருந்து வருகிறது என்பதை இதுவரை யாராலும் கண்டறிய முடியவில்லை.

இந்த தீர்த்தத்தில் அபூர்வ சக்தி இருப்பதாவதும், இதை பருகினால் தீராத நோய்கள் எல்லாம் தீரும் என்றும் பக்தர்கள் நம்புகின்றனர். சிவபெருமானை அபிஷேகித்த பிறகு இந்த தீர்த்தம் எதிரில் உள்ள கோவில் குளத்தில் கலக்கிறது.

இதோ அந்த வீடியோ காட்சி …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *