சூரிய கிரகணத்தால் பேரதிர்ஷ்டசாலி யார் தெரியுமா? இந்த 5 ராசிகளுக்கும் காத்திருக்கும் வி ப ரீத ராஜயோகம் என்னென்ன !!

ஆன்மீகம்

சூரிய கிரகணத்தால் பேரதிர்ஷ்டசாலி ………..

சூரியன் பூமிக்கு இடையே சந்திரன் ஒரே நேர் கோட்டில் வருவதால் சூரிய கிரகண நிகழ்வு ஏற்படுகிறது.இந்த சூரிய கிரகண நிகழ்வு 2021 ஜூன் 10ம் தேதி மதியம் 1:42 மணிக்கு தொடங்கி மாலை 4.11 மணிக்கு சூரிய கிரகணம் உச்சமடைகிறது.மேலும் மாலை 6.41 மணிக்கு கிரகணம் முடிவடையும். இந்த சூரிய கிரகணத்தால் 5 ராசிகளுக்கு சில நல்ல பலன்கள் ஏற்படலாம். அவை குறித்து பார்க்கலாம்.

கடகம்
சூரிய கிரகணம் உங்களுக்கு பல விஷயங்களில் நன்மைகளைப் பெறுவீர்கள். இதனால் உங்கள் தடைப்பட்ட பணிகளை முடிக்க முடியும். தொழில், வியாபாரிகள் புதிய ஒப்பந்தங்களைப் பெறலாம். பணம் தொடர்பான விஷயங்களில் நல்ல பலனடைவீர்கள். குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியும் அமைதியும் இருக்கும். உங்கள் வேலைகளை முடிக்க சகோதர சகோதரிகளின் உதவி நன்றாக கிடைக்கும். நீங்கள் பெரிய நபரின் பழக்கம் கிடைக்கும். எதிர்கால முன்னேற்றத்திற்கான சிறிய வாய்ப்பு ஏற்படலாம்.

சிம்மம்
உங்கள் ராசியைப் பொறுத்தவரை குடும்ப வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியைத் தருவதாக இருக்கும். உங்கள் வேலையில் விரும்பிய இட மாற்றம் அல்லது விரும்பிய நிகழ்வு நடக்கும். உங்களின் தாயின் ஆரோக்கியம் குறித்து கவனமாக இருப்பது நல்லது. உங்களுடைய நீண்டகால விருப்பத்தை நிறைவேற்ற முடியும்.பொருள் வசதிகளின் அதிகரிப்பு ஏற்படலாம். நண்பர்களின் உதவி கிடைக்கும்.

விருச்சிகம்
உங்கள் ராசிக்கு தொழில்,வியாபாரத்தில் நல்ல லாபம் கிடைக்கலாம். திருமண முயற்சிகள் நல்ல பலனைத் தரும். ஒரு பெரிய மனிதரின் அறிவுரை கிடைக்கும். திடீர் பண ஆதாயங்களுக்கான வாய்ப்பும் உள்ளது. ஏதேனும் கடனாளிகளிடம் சிக்கிக்கொண்ட பணம் திரும்ப கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் பேச்சு திறனும் சிறப்பாக இருக்கும். காதல் வாழ்க்கையில் நீங்கள் சில நல்ல செய்திகளைப் பெறுவீர்கள், மேலும் ஒரு பரிசையும் பெறலாம். உடன்பிறப்புகளுடனான உறவு இனிமையானதாக இருக்கும்.

​தனுசு
தனுசு ராசியின் தொழிலில் சாதகமான முடிவுகளைப் பெறலாம். உங்கள் பணியால் மேலதிகாரிகளால் பாராட்டப்படலாம். மாணவர்கள் முன்னேற்றமான பலனைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. போட்டித் தேர்வுகளுக்குத் தயாராகும் மாணவர்கள் நல்ல பலனைப் பெறலாம். முதலீட்டின் மூலம் நல்ல லாபம் பெற முடியும். காதலிப்பவர்களுக்கு, மகிழ்ச்சியான நிகழ்வுகள் நடக்கலாம். சொந்த தொழில் செய்பவர்களுக்கு மேன்மை தருவதாக இருக்கும்.

கும்பம்
பழைய கடன்களிலிருந்து விடுபட வாய்ப்புள்ளது கும்ப ராசியினருக்கு குடும்ப வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி வரலாம். தாயின் ஆரோக்கியத்தில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். உங்களுக்கு சொத்து, வாகனங்கள் போன்றவற்றிலிருந்தும் நன்மைகளைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. சூரிய கிரகணத்தின் போது நீர், உணவு எடுத்துக் கொள்ளலாமா? – சூரிய கிரகண விரத முறைகள் செலவுகள் கட்டுப்பட வாய்ப்புள்ளது. பழைய கடன்களிலிருந்து விடுபடுவதற்கான வழிகள் தெரியும். உங்களுக்கு விருப்பமான நபர்களுடன் நல்ல நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். தந்தையின் ஆதரவுடன், குடும்ப வியாபாரத்தில் வளர்ச்சியை அடைய வாய்ப்பு உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *