இன்றைய ராசிப்பலனில் கிரக சஞ்சாரத்தால் மகிழ்ச்சியைக் கொண்டு வரும் !! சகல நன்மைகளும் வந்து சேரும் ராசியினர் யார் தெரியுமா !!

ஆன்மீகம்

இன்றைய ராசிப்பலனில் ……..

நவக்கிரகங்கள் ஒவ்வொரு ராசிக்கும் இடம் பெயரும் போது ஒவ்வொரு ராசிக்கும் வெவ்வேறு விதமான பலன்கள் ஏற்படும். சந்திரன் இரண்டேகால் நாள், புதன், சூரியன் தலா ஒரு மாதம், சுக்கிரன் ஒன்றரை மாதம், செவ்வாய் ஒரு மாதம் முதல் 6 மாதங்கள் வரையிலான காலகட்டத்தில் இடம்பெயரும். கிரக மாற்றங்கள் ஏற்படுகின்ற வேளைகளில் ஒரு சில ராசியினருக்கு அது நன்மையானதாக அமைந்தாலும் ஒரு சிலருக்கு அது ஆ ப த் தானதாக மாறி விடுகின்றது. கிரக மாற்றங்களே அவர்களின் வாழ்வை மாற்றியமைக்கின்றன என கூறலாம். ஒருவருடைய தோல்வியை வெற்றியாக மாற்ற வேண்டுமாயின் எதிர் காலத்தில் நடக்க போவதை குறித்த அனைத்து தகவல்களையும் நீங்கள் முன்கூட்டியே அறிந்து இருந்தால் மட்டுமே அது இலகுவானதாக இருக்கும். இதற்கு மிகவும் எளிய வழி உங்கள் வார ராசிபலன்களை தெரிந்து கொண்டு அதற்கேற்ப நடந்து கொள்வதாகும்.

மேஷ ராசி
நீங்கள் வியாபாரம் செய்தால், இந்த நேரத்தில் விவாதத்தைத் தவிர்க்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் பெரிய சிக்கலில் சிக்கலாம். நிதி இழப்பு தவிர, நீங்கள் சட்ட பந்தயத்திலும் சிக்கிக் கொள்ளலாம்.இந்த வாரம் வேலை செய்யும் மக்களுக்கு சாதாரணமாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் உங்கள் பணிகள் அனைத்தும் எந்தவித இடையூறும் இல்லாமல் முடிக்கப்படும். நீங்கள் ஒரு மாணவராக இருந்தால், உங்கள் உயர்கல்விக்கு ஏதேனும் முயற்சிகளை மேற்கொண்டால், இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் வெற்றியைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம்.உங்கள் நிதி நிலை நன்றாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் பணம் பெறலாம். இந்த வாரம் உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கைக்கு நல்லது என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. உங்கள் வாழ்க்கை துணையுடன் சிறந்த புரிதல். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் அவர்களுடன் அதிக நேரம் செலவிட வாய்ப்பு கிடைக்கும். உங்கள் உடல்நலம் நன்றாக இருக்கும்.

ரிஷப ராசி
வீட்டின் பெரியவர்களுக்கு மதிப்பளிக்கவும். அவர்கள் உங்களுக்கு ஏதாவது ஆலோசனை வழங்கினால், அதை புறக்கணிக்க மறக்காதீர்கள். உங்கள் பேச்சைக் கட்டுப்படுத்தவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.உங்கள் மனைவி மீது உங்கள் நம்பிக்கையை வலுப்படுத்த முயற்சி செய்யுங்கள். தேவையற்ற சந்தேகத்தால் நீங்கள் உங்கள் உறவை பலவீனப்படுத்துகிறீர்கள். வேலையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த நேரம் வேலை செய்யும் மக்களுக்கு சரியாக இருக்காது. உங்கள் கடின உழைப்பின் சரியான முடிவுகளை நீங்கள் பெறவில்லை என்பதை நீங்கள் உணர்வீர்கள்.அவசரப்படுவதைத் தவிர்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். சரியான நேரம் வரும்போது, எதிர்பார்த்தபடி நீங்கள் நிச்சயமாக முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் வேலையில்லாமல் வேலை தேடுகிறீர்கள் என்றால், இந்த வாரம் ஒரு நல்ல வேலை வாய்ப்பைப் பெறலாம். இந்த வாரம் சிறு தொழிலதிபர்களுக்கு பயனளிக்கும். இந்த நேரத்தில், வாகனத்தை கவனமாக பயன்படுத்தவும்.

மிதுன ராசி
இந்த நேரத்தில், உங்கள் இயல்பு மிகவும் சிக்கலானதாக இருக்கும். இருப்பினும், நீங்கள் கவனக்குறைவாக மற்றவர்களின் உணர்வுகளை புண்படுத்தாமல் பார்த்துக் கொள்ள வேண்டும். பொருளாதார முன்னணியில், இந்த வாரம் உங்களுக்கு நல்லது. உங்கள் நிதி தொடர்பான சிக்கல் இந்த காலகட்டத்தில் தீர்க்கப்படும்.நீண்ட காலமாக சொத்து தொடர்பான ஏதேனும் சிக்கல் இருந்தால், இந்த வாரம் உங்கள் பிரச்சினையை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கான வலுவான வாய்ப்பு உள்ளது. உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியும் அமைதியும் இருக்கும். நீங்கள் பெற்றோரின் ஆசீர்வாதத்தைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் திருமணமாகாதவராக இருந்தால், உங்கள் திருமணமும் வீட்டில் விவாதிக்கப்படலாம். ஒரு நல்ல திட்டம் வந்தால், நீங்கள் அதை நிச்சயமாக கருத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

கடக ராசி
பொருளாதார முன்னணியில், இந்த வாரம் உங்களுக்கு நல்லது. இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் ரகசியமாக பணம் சம்பாதிக்க முடியும். உங்கள் நிதி நிலைமையில் ஒரு பெரிய முன்னேற்றம் இருக்கலாம்.நீங்கள் உங்கள் பாக்கெட்டுக்கு ஏற்ப செலவு செய்து, உங்கள் நிதி முடிவுகளை சிந்தனையுடன் எடுத்துக் கொண்டால், நீங்கள் நிச்சயமாக நல்ல பலன்களைப் பெறுவீர்கள். வேலை முன்னணியில், இந்த வாரம் உங்களுக்கு மிகவும் பிஸியாக இருக்கும். இது ஒரு வேலையாகவோ அல்லது வியாபாரமாகவோ இருந்தாலும், வேலையின் அ ழு த் தம் உங்களிடம் அதிகமாக இருக்கும். இந்த நேரம் உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கைக்கு நல்லதாக இருக்காது. வீட்டில் த க ராறு ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. இந்த நேரத்தில் உங்கள் நடத்தை மற்றும் பேச்சு மீது கூடுதல் கட்டுப்பாட்டை வைத்திருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். உங்கள் உடல்நலம் பற்றி பேசுகையில், இந்த வாரம் சிறிய பிரச்சினைகள் இருக்கலாம்.

சிம்ம ராசி
இந்த வாரம் உங்களுக்கு நல்ல பலனைத் தரும். வாரத்தின் ஆரம்ப நாட்கள் உங்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். நீங்கள் நிதி விஷயங்களில் வெற்றி பெற வாய்ப்புள்ளது. இந்த நேரத்தில், குறைந்த வேலையில் நீங்கள் நன்றாக பயனடையலாம்.வேலையைப் பற்றி பேசுகையில், அரசு வேலைகளில் ஈடுபடும் நபர்கள் இந்த காலகட்டத்தில் தங்கள் கடின உழைப்பின் பலனை பதவி உயர்வாகப் பெற வாய்ப்புள்ளது. அதே நேரத்தில், இந்த வாரம் வணிகர்களுக்கு பயனளிக்கும். நீங்கள் ஒரு புதிய தொழிலைத் தொடங்க விரும்பினால், இந்த நேரம் அதற்கு சாதகமானது. உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் நிலைமை சாதகமாக இருக்கும். வீட்டு உறுப்பினர்களிடையே ஒரு சினெர்ஜி இருக்கும். நீங்கள் திருமணமானவராக இருந்தால், உங்கள் மனைவியுடனான உறவில் வெளிப்படைத்தன்மையை வைத்திருங்கள். இந்த ஏழு நாட்கள் ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை உங்களுக்கு நல்லது.

கன்னி ராசி
ராசிக்காரர்களை பொறுத்தவரை இந்த வாரம் கலவையான நாளாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. வாரத்தின் ஆரம்ப நாட்கள் உங்களுக்கு கடினமாக இருக்கும்.இந்த காலகட்டத்தில், அதிகரித்து வரும் பணிச்சுமை மற்றும் வீட்டு மன அ ழு த்தம் உங்களை மனதளவில் பதட்டப்படுத்தலாம். நீங்கள் ஒரு வேலையைச் செய்தால், இந்த காலகட்டத்தில் உங்களுக்கு அதிகரித்த பொறுப்புகள் இருக்கலாம். இருப்பினும், இந்த பொறுப்புகளைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படவோ கவலைப்படவோ இல்லை.கடின உழைப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்புடன் உங்கள் வேலையைச் செய்யுங்கள். வரும் நாட்களில் நீங்கள் நிச்சயமாக நல்ல பலன்களைப் பெறுவீர்கள். எந்தவொரு வணிகத் திட்டத்திலும் வணிக மக்கள் தங்கள் முடிவை கவனமாக எடுக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் மனைவியுடனான உங்கள் உறவு நன்றாக இருக்காது. பணத்தைப் பற்றிப் பேசினால், உங்கள் வாரத்தின் முழு வரவு செலவுத் திட்டத்தையும் முன்கூட்டியே தயார் செய்திருந்தால் உங்களுக்கு நல்லது. உங்கள் உடல்நலம் பற்றி பேசினால், மன அ ழு த்தம் உங்கள் உடல் ஆரோக்கியத்தையும் பாதிக்கும்.

துலாம் ராசி
உங்கள் உடல்நலம் குறித்து கவனக்குறைவாக இருக்க வேண்டாம். சி க ரெட் மற்றும் ஆ ல் க ஹா ல் போன்ற கெ ட் ட பழக்கங்களை விட்டு வெளியேற இது சரியான நேரம், இல்லையெனில் நீங்கள் ஏதேனும் க டு மையான நோயால் பா தி க்கப்படலாம். உங்கள் நிதி நிலை நன்றாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் சில எதிர்மறை விஷயங்களுக்கு கொஞ்சம் பணம் செலவிடலாம். மறுபுறம், வாரத்தின் நடுப்பகுதியில் செல்வம் பெறுவதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது.நீங்கள் கடினமாக சம்பாதித்த பணத்தை சரியாகப் பயன்படுத்தினால், எதிர்காலத்தில் உங்களுக்கு நல்ல பலன்கள் கிடைக்கும். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் ஏற்ற இறக்கங்கள் இருக்கும். சகோதரர்களுடனான கருத்தியல் வேறுபாடுகள் சாத்தியமாகும்.உங்கள் மனநிலையை கட்டுக்குள் வைத்திருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், இல்லையெனில் உங்கள் வீட்டு அமைதி பா தி க் க ப் ப டலாம். வேலை, வேலை அல்லது வணிகம் பற்றிப் பேசினால், இந்த காலகட்டத்தில் எதிர்பார்த்தபடி முடிவுகளைப் பெறலாம்.

விருச்சிக ராசி
இந்த வாரம் உங்களுக்கு நல்லதாக இருக்காது. உங்கள் சில பணிகளில் தடைகள் இருக்கலாம், அவை உங்கள் நம்பிக்கையைத் தடுமாறச் செய்யலாம். இருப்பினும் நீங்கள் பொ று மை யாக இருக்க வேண்டும், இல்லையெனில் நீங்கள் உங்கள் இலக்கிலிருந்து விலகிச் செல்லலாம்.நீங்கள் சிறு வணிகம் செய்தால், இந்த வாரம் நிதிக் கட்டுப்பாடுகள் காரணமாக நீங்கள் மிகவும் வருத்தப்படுவீர்கள்.உங்கள் குடும்பத்தில் உள்ள அனைவருடனும் உங்களுக்கு ந ல் லு றவு இருக்கும். உங்கள் மனைவியுடனான உங்கள் உ ற வு வலுவாக இருக்கும். வாரத்தின் நடுப்பகுதியில், அலுவலக வேலைகளில் உங்கள் மன அ ழு த் தம் அதிகரிக்கும். வேலை அதிகமாக இருக்கும், நேரமின்மை காரணமாக நீங்கள் அனைத்தையும் நிர்வகிக்க முடியாது. உங்கள் மூத்தவர்கள் உங்களிடம் மகிழ்ச்சியடையவில்லை. உங்கள் உ ட ல் நி லை பற்றி பேசினால், அதிகப்படியான கோ ப ம் உங்களுக்கு நல்லதல்ல. இது ம ன ச் சோ ர் வை ஏற்படுத்தும்.

தனுசு ராசி
உங்கள் தற்போதைய வேலையில் நீங்கள் தி ரு ப் தி அடையவில்லை மற்றும் ஒரு புதிய வேலையைத் தேடுகிறீர்கள் என்றால், இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் ஒரு நல்ல மற்றும் சிறந்த வாய்ப்பைப் பெறலாம். உங்கள் சொந்த தொழிலைத் தொடங்க நேரம் சரியானது. இந்த வாரம் பணத்தின் அடிப்படையில் சில நல்ல அறிகுறிகளைக் காட்டுகிறது.இந்த காலகட்டத்தில் பணப் பற்றாக்குறை இருக்காது. நீங்கள் மதிப்புமிக்க ஒன்றைப் பெறலாம். புதியதைக் கற்றுக்கொள்ள இந்த நேரம் பொருத்தமானது. நீங்கள் பல விருப்பங்களை ஆன்லைனில் காணலாம். எதிர்காலத்தில் நீங்கள் நிச்சயமாக அதன் சரியான பலன்களைப் பெறுவீர்கள்.உங்கள் உ ட ல் நி லையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த நேரத்தில் நீங்கள் ம ன ரீ தி யாக மிகவும் வ லு வாக இருப்பீர்கள், இது உங்கள் உடல் ஆரோக்கியத்திலும் தா க் க த் தை ஏற்படுத்தும், அதாவது நீங்கள் உடல் ஆரோக்கியமாக இருப்பீர்கள்.

மகர ராசி
வேலை பற்றி பேசும்போது, ​​வேலை செய்யும் நபர்களுக்கு அலுவலகத்தில் மூத்த அதிகாரிகளின் முழு ஆதரவு கிடைக்கும்.இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் சிறந்ததைக் கொடுப்பீர்கள், இதற்காக நீங்கள் நிறைய பாராட்டப்படுவீர்கள். தொழிலதிபர்களும் நன்றாக பயனடையலாம். உங்கள் உடல்நிலையைப் பற்றி பேசுகையில், நீங்கள் ஒரு மடிக்கணினி அல்லது கணினியை நீண்ட நேரம் பயன்படுத்தினால், கண்கள் தொடர்பான சில சிக்கல்கள் இருக்கலாம். நீங்கள் அவசர வணிக முடிவுகளை எடுப்பதைத் தவிர்க்க வேண்டும், இல்லையெனில் லாபத்திற்கு பதிலாக இ ழ ப்பு ஏற்படலாம். மறுபுறம், வேலை செய்யும் மக்கள் தங்கள் நடத்தையை பதவியில் வைத்திருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.நீங்கள் செய்த வேலையில் உள்ள குறைபாடுகளை மூத்த அதிகாரிகள் கண்டறிந்தால், இதுபோன்ற விஷயங்களை மனதில் கொ ள்வதற்கு பதிலாக, நீங்கள் செய்த தவறுகளிலிருந்து படிப்பினைகளை எடுக்க வேண்டும்.

கும்ப ராசி
இந்த நேரம் உங்கள் குடும்பத்துடன் செலவிட மிகவும் நன்றாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில், நீங்கள் உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பயணம் செய்யலாம். இருப்பினும் நீங்கள் முழுமையான முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.இந்த பரவலான உலகளாவிய தொற்றுநோயிலிருந்து உங்களையும் உங்கள் குடும்பத்தையும் பாதுகாக்க முயற்சி செய்யுங்கள். பணத்தின் அடிப்படையில் இந்த வாரம் உங்களுக்கு நன்றாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் பணம் தொடர்பான எந்த பிரச்சனையும் இருக்காது. நீங்கள் ஒரு பெரிய தொழிலதிபராக இருந்தால், இந்த வாரம் உங்களுக்கு சவாலாக இருக்கும். இது மாணவர்களுக்கு நல்ல நேரமாக இருக்கும். போட்டித் தேர்வில் நீங்கள் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெறலாம். உங்கள் உடல்நலம் பற்றி பேசுகையில், உங்களுக்கு சு வா ச நோய் இருந்தால், நீங்கள் இன்னும் எ ச் ச ரி க்கையாக இருக்க வேண்டும்.

மீனம் ராசி
சில சந்தர்ப்பங்களில், இந்த வாரம் உங்களுக்கு மிகவும் நல்லது. சில சந்தர்ப்பங்களில், நீங்கள் எதிர்பார்த்த முடிவுகளைப் பெற மாட்டீர்கள். முதலில், உங்கள் நிதி நிலைமை பற்றி பேசலாம், பண நிலைமை சாதாரணமாக இருக்கும். இந்த காலகட்டத்தில், உங்கள் செலவுகளின் பதிவை சரியாக வைத்திருங்கள். நீங்கள் முதலீடு செய்ய நினைத்தால், அதைத் தவிர்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.இந்த வாரம் வேலை செய்யும் மக்களுக்கு சில பெரிய சவால்களைக் கொண்டுவரும். நீங்கள் வங்கியுடன் இணைக்கப்பட்டிருந்தால், இந்த நேரத்தில் உங்கள் மீதான அ ழு த் தம் மிகவும் அதிகமாக இருக்கும். உங்கள் பங்கில் நீங்கள் கடினமாக உழைக்க வேண்டும், இல்லையெனில் நீங்கள் சிக்கலில் சிக்கலாம்.கூட்டாக வியாபாரம் செய்யும் நபர்களுக்கு இந்த நேரம் நல்லதாக இருக்காது. வியாபாரத்தில் குறிப்பிடத்தக்க லாபம் இருக்காது. மேலும், வணிக கூட்டாளருடனான ஒருங்கிணைப்பு மோசமடையக்கூடும். உங்கள் மனைவியின் வாழ்க்கை சிறிது நேரம் சரியாக நடக்கவில்லை என்றால், இந்த நேரத்தில் அவர்களுக்கு கொஞ்சம் நிம்மதி கிடைக்கும். பயணத்தின் மொத்தம் வார இறுதியில் வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *