யூடியூப் மூலம் 26 மில்லியன் சம்பாதித்த 8 வயது சிறுவன் ! அ தி ர்ச்சியூட்டும் தகவல் !!

விந்தை உலகம்

இணைய தளங்களில் வெளியிடப்படும் வீடியோ மூலம் பலர் பிரபலமாகின்றனர். அவ்வாறு யூ டியூப் மூலம் பிரபலமானவர்களின் பட்டியலில் பல கோடி ரூபாய் சம்பாதித்த சிறுவன் என்ற பெருமையை அமெரிக்காவை சேர்ந்த ரியான் பெற்றுள்ளான். ரியான் மூன்று வயது முதல் தனது விளையாட்டு பொருட்களை வைத்து விளையாடும்போது பெற்றோர் அதனை வீடியோ எடுத்து யூ டியூபில் பதிவேற்றம் செய்து வருகின்றனர். இது சிறுவர்கள் மட்டுமின்றி அனைத்து தரப்பினரையும் கவர்ந்தது. அவனின் குழந்தை மொழிக்கு ஆயிரக்கணக்கான பார்வையாளர்கள் உள்ளனர்.

டெக்சாஸ்: எட்டு வயதான ரியான் காஜி தனது யூடியூப் சேனலில் 2019 ஆம் ஆண்டில் million 26 மில்லியனை சம்பாதித்து, மேடையில் அதிக சம்பளம் வாங்கிய படைப்பாளராக திகழ்ந்தார் என்று ஃபோர்ப்ஸ் பத்திரிகை புதன்கிழமை வெளியிட்ட பட்டியலில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஃபோர்ப்ஸ் படி, காஜி, அதன் உண்மையான பெயர் ரியான் குவான், ஏற்கனவே 2018 ஆம் ஆண்டில் video 22 மில்லியனுடன் வீடியோ தளத்தின் அதிக வருமானம் ஈட்டியவர். 

ரியானின் பெற்றோரால் 2015 இல் தொடங்கப்பட்ட அவரது சேனல் “ரியான்ஸ் வேர்ல்ட்” மூன்று வயது மட்டுமே, ஆனால் ஏற்கனவே 22.9 மில்லியன் சந்தாதாரர்களைக் கொண்டுள்ளது. ஆரம்பத்தில் “ரியான் டாய்ஸ்ரீவியூ” என்று அழைக்கப்பட்ட இந்த சேனல் பெரும்பாலும் “அன் பாக்ஸிங்” வீடியோக்களைக் கொண்டிருந்தது - இளம் நட்சத்திரங்களின் பொம்மைகளின் பெட்டிகளைத் திறந்து அவற்றுடன் விளையாடும் வீடியோக்கள்.

பல வீடியோக்கள் ஒரு பில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளைக் குவித்துள்ளன, மேலும் சேனல் உருவாக்கியதிலிருந்து கிட்டத்தட்ட 35 பில்லியன் பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது என்று பகுப்பாய்வு வலைத்தளமான சோஷியல் பிளேட் தரவின் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.
சமீபத்தில், ஒரு நுகர்வோர் வக்கீல் அமைப்பான ட்ரூத் இன் அட்வர்டைசிங், இது குறித்து அமெரிக்க பெடரல் டிரேட் கமிஷனில் (எஃப்.டி.சி) புகார் அளித்த பின்னர் சேனல் மறுபெயரிடப்பட்டது.

விளம்பரத்தில் உண்மை என்னவென்றால், எந்த வீடியோக்கள் ஸ்பான்சர் செய்யப்பட்டன என்பதை சேனல் தெளிவாகக் குறிப்பிடவில்லை என்று குற்றம் சாட்டியது, அதாவது பிராண்டுகள் தங்கள் தயாரிப்புகளைக் காண்பிப்பதற்காக பணம் செலுத்தியது. சேனல் ரியான் வயதினராக உருவெடுத்துள்ளது, இப்போது பொம்மைகளுக்கு கூடுதலாக கூடுதல் கல்வி வீடியோக்களை வழங்குகிறது.

ஃபோர்ப்ஸின் தரவரிசையில், ரியான் காஜி டெக்சாஸைச் சேர்ந்த நண்பர்கள் குழுவினரால் நடத்தப்படும் “டியூட் பெர்பெக்ட்” என்ற சேனலை மிஞ்சிவிட்டார், அவர்கள் கட்டிடங்களின் உச்சியிலிருந்து அல்லது ஹெலிகாப்டர்களில் இருந்து கூடைப்பந்தாட்டங்களை வளையங்களாகத் தொடங்குவது போன்ற சாத்தியமற்றது என்று தோன்றுகிறது.

இணையதளங்களில் பதிவு செய்த தனது வீடியோ மூலம் சிறுவன் ஒரு ஆண்டில் 26 மில்லியன் சம்பாதித்துள்ளது அனைவரிடமும் ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *