குருவின் பார்வையால் எந்த ராசிக்கு அதிர்ஷ்டம் உண்டாகும்? எந்த ராசிக்காரங்களுக்கு ராஜயோகம் யாரெல்லாம் அவதானமாக இருக்க வேண்டும் !!

ஆன்மீகம்

பொதுவாக நட்சத்திரங்களின் சஞ்சாரம் கிரகங்களின் நகர்வு ஆகியவற்றை வைத்து 12 ராசிக்காரர்களுக்கான, ராசியான நிறம், ராசியான எண் மற்றும் ராசியான நேரங்களை பற்றியும் தெரிந்துகொ ள்ளலாம். வேலை, தொழில், சந்தோஷம், கஷ்டம் என அனைத்தை பற்றியும் இதன் மூலம் அறியலாம். குருவின் பார்வையால் எந்த எந்த ராசிக்கு அதிர்ஷ்டம் உண்டாகும்? எந்த எந்த ராசிக்காரங்களுக்கு ராஜயோகம் கிடைக்க போகிறது யாரெல்லாம் மிகவும் அவதானமாக இருக்க வேண்டும் அந்தவகையில் இன்றைய நாள் 12 ராசிக்காரர்களுக்கும் எப்படி இருக்கப்போகின்றது என்பதை பற்றி பார்ப்போம்…

மேஷ ராசி
வணிகர்கள் தங்கள் கொள்கைகளால் சிறந்த வருமானத்தையும், லாபத்தையும் பெறலாம்.முக்கியமாக இக்காலம் உங்கள் பணத்தை முதலீடு செய்வதற்கான சிறந்த நேரம். திருமணமாகாதவராக இருந்தால், உறவில் நுழைவதற்கான சரியான காலம் இது.திருமணமானவர்களுக்கு, இரக்கம், அறிவு, விளையாட்டுத்திறன் மற்றும் நல்லிணக்கம் நிறைந்ததாக இருக்கும். இந்த சுக்கிரனின் பெயர்ச்சியால், உங்கள் குழந்தைகளுடனான உறவு வலுப்பெற வாய்ப்புள்ளது.குடும்பத்தை விரிவுப்படுத்த விரும்பும் தம்பதிகள் இக்காலத்தில் ஒரு நல்ல செய்தியைப் பெறுவார்கள். மாணவர்கள் இந்த சுக்கிர பெயர்ச்சியால் பயனடைய வாய்ப்புள்ளது.

ரிஷப ராசி
இந்த ராசியில் பிறந்த பெண்களுக்கு சிறப்பாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, உடல்நலம் பிரச்சனையின்றி நிலையானதாக இருக்கும். இந்த காலத்தில் உங்கள் தாயின் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருக்கும். மேலும் உங்கள் தாயிடமிருந்து ஆதாயங்களையும், லாபத்தையும் பெற வாய்ப்புள்ளது.இந்த பெயர்ச்சியால் உங்கள் ஆடம்பரம் மற்றும் வசதிகள் அதிகரிக்கும். மேலும் இக்காலத்தில் சொத்து அல்லது வாகனம் வாங்கலாம். சிலர் வீடு அல்லது அலுவலகத்தின் உட்புறங்களை அலங்கரிக்கலாம்.மேலும் இக்காலத்தில் வாழ்க்கையில் முன்னேறவும், பெயர், புகழ் மற்றும் செல்வத்தை சம்பாதிக்கவும் உங்களுக்கு சாதகமான வாய்ப்புகள் கிடைக்கக்கூடும்.

மிதுன ராசி
அதோடு இக்காலத்தில் உங்கள் வழிகாட்டிகள், தந்தை மற்றும் உயர் அதிகாரிகளிடமிருந்து சாதகமான ஆதரவைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. இது உங்களுக்குத் தேவையான ஊக்கத்தை வழங்கும். மொத்தத்தில் இந்த பெயர்ச்சி உங்களுக்கு சாதகமானது என்பதை நிரூபிக்கும். இதனால் இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு நல்ல முடிவுகளைத் தரக்கூடியதாக இருக்கும். இக்காலத்தில் உங்கள் உடன் பிறப்புக்களிடமிருந்து நன்மைகளைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. தொழில்ரீதியாக, உங்கள் லட்சியத்தை அடைய அதிக கவனத்தை செலுத்தி முயற்சிப்பீர்கள். உங்கள் அனைத்து முயற்சிகளிலும் அதிர்ஷ்டம் உங்களை ஆதரிக்கும். அலுவலகத்தில் உங்களின் கருத்துக்களைப் பரிமாற முன்பு கற்பனை செய்து பார்க்காத பல வாய்ப்புக்கள் கிடைக்கும்.

கடக ராசி
இக்காலத்தில் நீங்கள் மேற்கொள்ளும் குறுகிய பயணங்களும் லாபத்தை அளிக்கும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, திருமணமானவர்கள், அதிகப்படியான விருப்பத்தினால் திருமண வாழ்க்கையிலும், உறவிலும் சில சிக்கல்களை உருவாக்கலாம்.ஆகவே உங்களின் விருப்பங்களை கட்டுக்குள் வைத்திருக்க வேண்டியது மிகவும் முக்கியம். இதனபல் இந்த ராசிக்காரர்கள் பயனுள்ள நன்மைகளைப் பெறுவார்கள்.தனிப்பட்ட வாழ்க்கைப் பொறுத்தவரை, திருமணமாகாதவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கைத் துணை கண்டறிவார்கள். திருமணமானவர்களுக்கு துணையுடனான உறவு நல்லிணக்கமும், மகிழ்ச்சியும் நிறைந்ததாக இருக்கும்.

சிம்ம ராசி
உங்கள் வாழ்க்கைத் துணை உங்களுக்கு முழு ஆதரவையும், பாசத்தையும் வழங்குவார். தொழில் ரீதியாக, எந்தவொரு புதிய முயற்சியையும் தொடங்குவதற்கான ஒரு நல்ல காலம். இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் தனிப்பட்ட நிதிகளை மேம்படுத்த வாய்ப்புள்ளது. இந்த பெயர்ச்சியால் நீங்கள் பல்வேறு மூலங்களிலிருந்து வருமானம் ஈட்ட வாய்ப்புள்ளது.இருப்பினும் உங்கள் மனைவி அல்லது காதலியின் ஆரோக்கியம் ப ல வீ னமா க இருக்ககூடும். எனவே உங்கள் துணையுடன் சில தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். இது அவர்களுக்கு ஒருவித வலிமையைக் கொடுக்கும்.

கன்னி ராசி
இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு நல்ல முடிவுகளைத் தரும். தொழில் ரீதியாக, உங்கள் வருமானத்தில் உயர்வைக் காண்பீர்கள். தொழில் வாழ்க்கையில் முன்னேற்றத்தைக் காண உதவும் பல வாய்ப்புக்களைப் பெறுவீர்கள்.பணிபுரிபவர்கள் பதவி உயர்வைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. வணிகர்கள் இந்த பெயர்ச்சியால் நல்ல லாபங்களைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் நண்பர்களுடனான உங்கள் பிணைப்பு இந்த காலகட்டத்தில் வலுப்பெற வாய்ப்புள்ளது.திருமணமானவர்கள், தங்கள் துணையுடன் போதுமான நேரத்தை செலவிடவில்லை என்று புகாரளிப்பதைக் காணலாம்.

துலாம் ராசி
இக்காலத்தில் மேற்கொள்ளும் தொழில் ரீதியான பயணங்கள் நன்மை அளிக்கக்கூடியதாக இருக்கும். மேலும் புதிய வணிக திட்டங்களையும், கூட்டாண்மைகளையும் பெற வாய்ப்புள்ளது. இக்காலம் வர்த்தகங்கள் தங்களின் புதிய தயாரிப்புகள் அல்லது யோசனைகளை சந்தையில் ஊக்குவிக்க சிறந்த காலம். இந்த காலத்தில் செலவுகள் அதிகமாக இருக்கலாம்.எனவே உங்களின் வருமானத்திற்கும் செலவிற்கும் இடையே சமநிலையைப் பராமரிப்பது மிகவும் முக்கியம். திருமணமானவர்களாக இருந்தால், இந்த காலத்தில் உங்கள் துணை மற்றும் குழந்தைகளுடனான உறவு வலுப்பெறும். உங்களின் வாழ்க்கைத் துணை அவர்களின் தொழிலில் முன்னேற்றத்தையும் செழிப்பையும் பெற வாய்ப்புள்ளது. சிலர் தங்களின் வீட்டில் சுப நிகழ்ச்சிகளை நடத்த வாய்ப்புள்ளது.

விருச்சிக ராசி
இந்த ராசியில் பிறந்த மாணவர்கள் படிப்பில் முன்னேற்றத்தைக் காண வாய்ப்புள்ளது. அதோடு போட்டித் தேர்வுகளுக்கு தயாராகும் மாணவர்கள் இக்காலத்தில் விரும்பிய முடிவுகளைப் பெறலாம். மொத்தத்தில், இந்த சுக்கிர பெயர்ச்சியால் உங்களின் ஆசைகள் அனைத்தும் நிறைவேறும். இதனால் இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு தொழில் ரீதியாக சாதகமான காலமாக இருக்கும்.பணிபுரிபவர்கள், இக்காலத்தில் பணியிடத்தில் எந்த முயற்சிகளை மேற்கொண்டாலும் விரும்பிய மற்றும் பயனுள்ள பலன்களைத் தரும். வேலை மாற்றத்தை எ தி ர் பா ர் ப்பவர்களுக்கு வேலை மாற்றம் கிடைக்கும். நிலுவையில் உள்ள பணம் மற்றும் கடன்களைத் தீர்க்க நினைப்போருக்கு இக்காலம் சா தகமான காலமாக இருக்கும்.

தனுசு ராசி
மூதாதையர் சொத்தில் இருந்து சில ஆதாயங்களைப் பெறக்கூடும். ஏனென்றால் 4 ஆவது வீட்டின் அதிபதியான சுக்கிரன் 8 ஆவது வீட்டில் நிலைநிறுத்தப்படுகிறார். இதனால் இந்த ராசிக்காரர்கள் இந்த காலத்தில் புதிய வீடு வாங்குவதற்கு வாய்ப்புள்ளது.மேலும் இக்காலத்தில் உங்கள் மனைவியிடமிருந்து நிதி நன்மைகளையும், உங்கள் மாமியார் தரப்பிலிருந்து ஆதரவையும் பெறுவீர்கள். திருமணமாகாதவர்கள், உங்களுக்கு புத்துணர்ச்சியூட்டும் உறவுகளில் இறங்க வாய்ப்புள்ளது.மாணவர்களுக்கு இக்காலம் சாதகமான காலம். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, உங்கள் உடல்நலம் ப ல வீ னமா க இருக்கும். அதுவும் சளி, இருமல் மற்றும் கண் பார்வை தொடர்பான பிரச்சனைகளை சந்திக்கக்கூடும்.

மகர ராசி
உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் கவனத்தை செலுத்துங்கள்.இதனால் திருமணமாகாதவர்கள் புதிய உறவுகளில் நுழைய வாய்ப்புள்ளது. திருமணமானவர்களுக்கு இந்த பெயர்ச்சி பயனளிப்பதாக தெரியவில்லை. இந்த சுக்கிர பெயர்ச்சியால் உங்கள் வாழ்க்கைத் துணையின் ஆரோக்கியம் பா தி க் க ப் பட க்கூடும்.தொழில் ரீதியாக மேற்கொள்ளும் பயணம் லாபம் மற்றும் வருமானம் நிறைத்ததாக இருக்கும். வணிகர்கள் குறிப்பாக கூட்டாண்மை வணிகம் புரிபவர்கள் வளர்ச்சியையும், லாபத்தையும் காணக்கூடும். மேலும் வணிகத்தை விரிவுபடுத்துவதற்கான வாய்ப்புக்களும் கிடைக்கும். இருப்பினும், ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை சருமம், ஹார்மோன்கள் மற்றும் சிறுநீரக தொற்று தொடர்பான பிரச்சனைகளை சந்திக்கக்கூடும்.எனவே இதைத் தவிர்க்க அதிக நீரைக் குடியுங்கள். போதுமான நீரைக் குடித்தால், உடல் ஃபிட்டாகவும், ஆரோக்கியமாகவும் இருக்கும்.

கும்ப ராசி
இந்த ராசிக்காரர்கள் அவர்களின் தாயின் ஆரோக்கியத்தில் சரிவைக் காணலாம். மேலும் இக்காலத்தில் எந்த ஒரு பழுதுபார்க்கும் பணியையும் தொடங்க இது சரியான காலம் அல்ல.உங்கள் வீடு, அலுவலகம் அல்லது வாகனம் என எதை பழுதுபார்க்க நினைத்தாலும், உங்களின் பணம் மற்றும் ஆற்றல் இரண்டுமே வீணாக வழிவகுக்கும்.உறவினர்களுடன் பெற்றோரின் சொத்து தொடர்பாக மோ த ல் க ள் ஏற்பட்டு, உங்கள் மன அமைதியை சீர்குலைக்கும். எனவே அமைதியாக இருந்து, சரியான நேரம் வரும் போது முடிவெடுங்கள். தொழில் ரீதியாக, சுக்கிரன் உங்கள் வேலையை மாற்ற ஊக்குவிக்கலாம்.

மீனம் ராசி
இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு நல்ல முடிவுகளைத் தரக்கூடும். ஏதேனும் முக்கிய முடிவுகள் எடுக்க வேண்டியிருந்தால், அனுபவமிக்கவர்களிடம் ஆலோசனை பெற்று பின் முடிவெடுங்கள். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, தூக்க பிரச்சனை உங்களை தொந்தரவாக இருக்கக்கூடும். மேலும் இதனால் கண் பார்வை பிரச்சனை ஏற்படலாம். எனவே தூ க் க த் திற் கு முக்கியத்துவம் அளித்து, சரியான தூ க் க த்தை மேற்கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள். தொழில் ரீதியாக, இது உங்களுக்கு சாதகமான காலமாகும். அதுவும் உங்களின் யோசனைகளை வெற்றிகரமான செயல்படுத்தும் நேரமாகும்.அரசு ஊழிராக இருந்தால் அல்லது மாற்றத்தக்க வேலையில் இருந்தால், விரும்பிய இடத்திற்கு நீங்கள் மாற்றப்படலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *