இன்றைய ராசிபலனில் இ ழப்பை சந்திக்க வேண்டியவர்கள் இவர்கள் தானாம் !! யாருக்கெல்லாம் அதிஷ்டமழை பொழிய போகிறது தெரியுமா !!

ஆன்மீகம்

தற்போது மக்களிடையே கடவுள் பக்தியும், ஜோதிட நம்பிக்கையும் சற்று அதிகரித்துள்ளது. இதனால் தான் தற்போது பலர் எந்த ஒரு செயலை செய்வதற்கு முன்பும் ஜோதிடர்களை சந்தித்து, தங்களது ஜாதகங்களைக் கொடுத்து நல்ல காலமா என்பதைப் பார்க்கிறார்கள். மேலும், ஜோதிடர்கள் தங்களுக்கு சாதகமாக என்ன கூறினாலும் அதை செய்யவும் தயாராக உள்ளனர். இது சிலருக்கு பொருந்தும், சிலருக்கு பொருந்தாமலும் இருக்கும். எந்த விடயங்களையும் முழு நம்பிக்கையுடன் செய்தால் வெற்றி நிச்சயம். ஒவ்வொரு நாளும் கிரகங்களின் நிலை மாறும். இப்படி தினமும் மாறும் கிரகங்களின் சஞ்சாரங்களால் ஒவ்வொரு ராசிக்காரரின் பலனும் அன்றாடம் மாறுபடும். தினசரி ராசிப்பலன்கள் மூலம் நீங்கள் எந்த மாதிரியான சவால்களை எதிர்கொள்வீர்கள் என்பதை தெரிந்துகொள்ள முடியும்.

மேஷ ராசி
உங்கள் துணையின் கோரிக்கையை கவனித்து, வேலைக்கும், தனிப்பட்ட வாழ்க்கைக்கும் இடையில் சமநிலையைப் பேண முயற்சி செய்யுங்கள். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, சிறப்பாக இருப்பதாக தெரியவில்லை. எனவே யோகா, தியானம் மற்றும் ஆரோக்கியமான டயட்டை மேற்கொண்டு, ஆரோக்கியத்தை சிறப்பாக வைத்துக்கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள். இதனால் வெளிநாட்டில் குடியேற வாய்ப்புகளைத் தேடும் அல்லது ஏற்கனவே பன்னாட்டு நிறுவனங்கள் அல்லது வெளிநாட்டு அமைப்புகளில் பணிபுரிபவர்களுக்கு சாதகமான காலமாக இருக்கும்.தொழிலில் உள்ள சச்சரவுகளைத் தீர்ப்பதற்கான நல்ல காலம்.இந்த ராசிக்காரர்கள் மற்றவர்கள் மேல் க வனத்தை செலுத்தி விட்டு தங்கள் மேல் கவனத்தை செலுத்தாமல் இருப்பார்கள்.

ரிஷப ராசி
இந்த காலத்தில் வருமானம் மற்றும் பல்வேறு வணிக திட்டங்களை பெற பல வாய்ப்புக்கள் உங்களுக்கு கிடைக்கும். ஆனால் நன்மைத் தீமைகளை அலசி ஆராய்ந்த பின்னரே முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும்.இல்லாடிவிட்டால், பெரிய இ ழப்பை சந்திக்க வேண்டியிருக்கும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, திருமணமானவர்களுக்கு அவ்வளவு நல்லதாக இருக்காது.உங்கள் வாழ்க்கைத் துணை உடல்நல பிரச்சனைகளால் அவஸ்தைப்படலாம். இதனால் அவர்கள் அ டி க் க டி எளிதில் எ ரி ச் சல டை வா ர்கள்.எனவே வீட்டில் அமைதியான சூழலைப் பராமரிக்க, உங்கள் துணையை நன்றாக கவனித்துக்கொள்ளுங்கள்.

மிதுன ராசி
உங்கள் குழந்தைகள் பிடிவாதமாக இருந்தால், அதை க டு மை யா ன முறையில் கண்டிப்பதற்கு பதிலாக அவர்களுடன் நட்புரீதியான அணுகுமுறையைப் பின்பற்ற முயற்சித்தால், இது குழந்தைகளுக்கும் உங்களுக்குமான உறவை பாதிக்காது இருக்கும். இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு நன்மை அளிக்கக்கூடியதாக இருக்கும். திருமணமாகாதவர்கள் ஒரு உறவில் நுழைய விரும்பும் போது, அதைக் கெடுக்க யாரேனும் ஒருவர் சதி செய்ய வாய்ப்புள்ளது.திருமணமானவர்கள் தங்கள் உறவுகளில் பேரின்பம், நல்லிணக்கம் மற்றும் மனநிறைவு ஆகியவற்றில் தடுமாறக்கூடும். ஆனால் உங்கள் துணையுடன் தரமான நேரத்தை செலவிட வாய்ப்புள்ளது.மேலும் அவர்களுக்கு பிடித்த இடத்திற்கும் அழைத்து செல்வீர்கள்.

கடக ராசி
இதனால் இந்த ராசிக்காரர்கள் கலவையான முடிவுகளையேப் பெறுவார்கள்.தனிப்பட்ட முறையில், இந்த ராசிக்காரர்கள் தங்களின் வாழ்க்கைத் துணையுடன் சில மனோபாவ வேறுபாடுகள் அல்லது வா க் கு வா தங்களை எதிர்கொள்ளக்கூடும். உங்கள் இளைய உடன்பிறப்புகளுடனான சில த க ரா று க ள் உங்கள் மன அமைதியையும், வீட்டுச் சூழலையும் பா தி க் க க் கூடும்.எனவே வீட்டுச் சூழலை அமைதியாக பராமரிக்க விரும்பினால், அமைதியாக இருங்கள் மற்றும் க டு மை யா ன வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்தாதீர்கள்.

சிம்ம ராசி
அமைதியாக யோசியுங்கள் மற்றவர்களின் வெற்றியை பற்றி யோசித்து யோசித்து விட்ட உங்கள் நேரங்களை எப்பொழுது பிடிக்க போகிறீர்கள். எழுந்து ஓடுங்கள் உங்கள் வெற்றியை நோக்கி மட்டும். இந்த ராசிக்காரர்கள் எல்லாத்தையும் ஒரே நேரத்தில் மூளைக்குள் இட்டு குழப்புபவர்கள். பணிபுரிபவர்கள், பணிச்சூழலில் சில விரைவான மாற்றங்களைக் காணலாம்.இது உங்களுக்கு ஒருவித குழப்பத்தை ஏற்படுத்தலாம். ஆனால் இந்த மாற்றம் உங்களை பொறுப்புள்ளவர்களாக மாற்றவே என்பதை புரிந்துகொள்ள வேண்டும்.

கன்னி ராசி
வணிகர்கள் நல்ல லாபத்தை ஈட்டக்கூடும். மாணவர்கள், குறிப்பாக அரசு அல்லது போட்டித் தேர்வுகளுக்கு தயாராகும் நபர்கள் நல்ல மதிப்பெண்களைப் பெற்று தேர்ச்சி பெற வாய்ப்புள்ளது.இது தான் அவர்களின் சோகத்திற்கு முக்கிய காரணம். இந்த ராசிக்காரர்கள் மற்றவர்கள் மேல் க வனத்தை செலுத்தி விட்டு தங்கள் மேல் கவனத்தை செலுத்தாமல் இருப்பார்கள். நீங்கள் ஓரே நேரத்தில் பல வேலைகளை செய்வது தான் ஒரு தெளிவு இல்லாமல் இருக்கிறீர்கள். ஆனால் உங்களால் சுயமாக சந்தோஷமாக இருக்க முடியாது.

துலாம் ராசி
எதிர்கால சிந்தனைகளை கொண்டே நிகழ்காலத்தில் வாழ்ந்து கொண்டு இருப்பீர்கள். எனவே ஒரே நேரத்தில் ஒரு வேலையை கையில் எடுங்கள். முதலில் உங்கள் மேல் அக்கறை எடுத்து செயல்படுவது நல்லது. முதலில் உங்கள் நலன் பிறகு மற்றவர்கள் நலன் என்று செயல்பட்டால் நன்மை கிட்டும்.எனவே சந்தோஷம் உங்களினுள் இருக்கிறது. அதை வெளிப்படுத்த முயலுங்கள். இது உங்கள் இருவருக்குமான உறவை பலப்படுத்தும். இந்த காலத்தில் நீங்கள் புதிய நண்பர்களையும், தொடர்புகளையும் உருவாக்குவீர்கள். இது உங்களுக்கு பிற்காலத்தில் நன்மைகளை வழங்குவதாக இருக்கும்.

விருச்சிக ராசி
தொழில் ரீதியாக, பணியிடத்தில் உங்கள் உற்பத்தித்திறனையும், செயல்திறனையும் அதிகரிக்க உங்களின் மல்டிடாஸ்க் திறன் உதவும். இதனால் உங்கள் உயர் அதிகாரிகளிடம் பாராட்டுக்களைப் பெறுவீர்கள்.சுயதொழில் செய்பவர்கள் இந்த காலகட்டத்தில் பல ஆதாரங்களில் இருந்து பணம் சம்பாதிக்க வாய்ப்புள்ளது. வாழ்வு வளமாகும். சில உறவுகளை நினைத்து நிகழ்கால உறவுகளை ilanthu விடாதீர்கள். உறவுகளுடன் உறவாடி மகிழ்வாக வாழ கற்றுக்கொள்ளுங்கள். வாழ்வு சிறக்கும். நீங்கள் ஒரு சாதாரண மனிதன் என்பதை மட்டும் மனதில் திட்டவட்டமாக வைத்துகொள்ளுங்கள். உங்கள் பயணம் ஒரு அந்நியர்களின் பயணம் போல் இருக்கும்.

தனுசு ராசி
மற்றவர்களின் வெற்றிப் பாதையை கணக்கிட்டு அதே போல் உங்கள் வெற்றியை சீக்கிரம் காண முயல்வீர்கள்.ஆனால் அவர்கள் வெவ்வேறு பாதையில் பயணிப்பதை மறந்து விடுவீர்கள். நீங்கள் அடிக்கடி உங்கள் பள்ளி நண்பர்களை எல்லாம் விட்டுவிட்டு தனியாக த வி ப் பது போல் உணர்வீர்கள். ஆனால் இதிலிருந்து முதலில் வெளியே வர வேண்டும். இந்த ராசிக்காரர்கள் தற்போதைய வாழ்க்கைக்கு பதிலாக கடந்த கால வாழ்க்கையை மட்டும் நினைத்து வாழ்ந்து கொண்டு இருப்பார்கள். இதனால் இப்பொழுது என்ன நடக்குது என்ன செய்ய வேண்டும் என்பது புரியாமல் சி க் கித் த வி ப் பார்கள்.

மகர ராசி
எப்பொழுதும் யாரையோ இ ழ ந் து விட்டோம் என்பதாகவே நினைத்து வாடுவார்கள்.எனவே இதெல்லாம் விடுத்து நிகழ்காலத்தில் சந்தோஷமாக வாழ்ந்தாலே போதும் உங்கள் சோகம் பறந்து போகும். ஆனால் உங்களால் சுயமாக சந்தோஷமாக இருக்க முடியாது. எதிர்கால சிந்தனைகளை கொண்டே நிகழ்காலத்தில் வாழ்ந்து கொண்டு இருப்பீர்கள். நீங்கள் தனிமையை அதிகமாக நினைத்து கவலைப்படுபவர்கள். கடந்த காலத்தில் இருந்த நட்பு உறவுகளை நினைத்து தனிமையில் வாடுவீர்கள். எனவே இதை தவிர்த்து எல்லாரிடமும் அன்பாக பழகுங்கள், பயத்தை தவிர்த்து நட்புறவை மேம்படுத்துங்கள். இதனால் தனிமை அகலும், மகிழ்ச்சி பொங்கும்.

கும்ப ராசி
உங்கள் வாழ்க்கையில் முதலில் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதே உங்களுக்கு தெரியாது. விடை காண முடியாத ஆயிரம் கேள்விகளை கையில் வைத்து கொண்டு சுத்தி கொண்டு இருப்பீர்கள். எனவே இதை விட்டு விட்டு முன்னெடுத்து செல்லுங்கள். முடிவை பற்றி யோசிக்காதீர்கள் வெற்றி படிக்கட்டில் ஏறிச் செல்லுங்கள் க ண்டி ப் பா க வெற்றி கிட்டும். உங்கள் எ ரி ச் சல் உங்களையே உ யி ரோ டு சாப்பிட்டு கொண்டு இருக்கிறது. ஏநீங்கள் வெளித்தோற்றத்தை அழகுபடுத்த மட்டுமே விரும்புவீர்கள். உங்கள் அந்தஸ்து பொருளாதாரம் பற்றி சமூகம் பெருமையாக பேச வேண்டும் என்று நினைப்பீர்கள். ஆனால் சமூகத்தில் இது மட்டும் உங்களுக்கு சந்தோஷத்தை கொடுக்காது.

மீனம் ராசி
முதலில் உங்களுக்கு நன்றாக தெரிந்த ஒரு விஷயத்தை எடுத்து கையாளுங்கள். இப்படி இருந்தால் கு ழ ப்ப ம் இல்லாமல் சந்தோஷம் கையில் தங்கும். தாவது தவறாக நடந்து விடுமோ என்று நினைத்து கொண்டு இருப்பீர்கள். மகிழ்ச்சி எப்பொழுதும் நீடிக்கும் என்ற நம்பிக்கை இருக்கும். வர்த்தகர்கள், பங்குச் சந்தையில் நல்ல லாபங்களைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. பல நேரங்களில் தங்களுக்கு தேவையானதை கூட அலட்சியம் செய்து விட்டு தங்கள் அன்புக்குரியவர்களை வி ழு ந்து வி ழு ந்து கவனிப்பார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *