செம்ம வைரலாக பரவி வரும் சிறுத்தை – முள்ளம் பன்றியின் வைரல் ச ண் டை க்காட்சி !! எதிர்பார்க்காத நேரத்தில் நடந்த திருப்பம் என்னவென்று பாருங்க !!

வைரல்

இலங்கை மற்றும் இந்தியாவில் பரவலாகக் என பொதுவாக அழைக்கப்படும். இவை இஸ்ரரிக் இன்டிகா என்ற இனத்தைச் சேர்ந்தவை. இவை பாகிஸ்தான், நேபாளம், பூட்டான், வங்காளதேசம், இஸ்ரேல், சவுதி அரேபியா போன்ற நாடுகளிலும் பரவலாகக் காணப்படுகின்றன. முள்ளம்பன்றியை எ திரி வந்தால் முட்களை எழுப்பி ஒருவிதமான ஒலியை கி ளப்பும். அதையும் மீ றி து ர த்தினால் தான் து ர த்தி வரும். இது விலங்குகளை தன் உடலிலுள்ள முட்களால் தாக்குகின்றது. உண்மையில் முள்ளம்பன்றிகள் தம் உடலில் உள்ள முட்களை வீசி எ றி வதில்லை. உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன,

எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்திட தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது, இன்றைய உலகில் காணப்படும் யாவுமே மாற்றத்தினை நோக்கி தான் பயணித்து கொண்டு இருக்கிறது, மாற்றம் மட்டும் தான் மாறாதாது என்று கூறுமளவிற்கு இன்றைய நவீன உலகத்தின் வளர்ச்சி முன்னேறி வருகிறது, இன்றைய காலகட்டத்தில் நாளுக்கு நாள் புதிய பல விடயங்களை இணைய தளங்களில் காணவும் அவதானிக்கவும் முடிகிறது.

இந்த இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தள வளர்ச்சியானது, பலருடைய வாழ்விலும் மாற்றங்களை கொண்டு வந்து விட்டன, பொதுவாக அநேகர் கற்றிடவும் கற்றுக்கொடுத்திடவும் இந்த இணையதளம் உதவுகிறது. அதே நேரத்தில் அறியாதவற்றை அறிந்திடவும், உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளை இருந்த இடத்திலிருந்து அறிந்திட தற்போதைய இணைய வளர்ச்சி பெரிதும் பயனுள்ளது.
அநேக நேரங்களில் சில காரியங்கள் அதிகமானவற்றை தெரிந்து கொ ள் வ தில்லை.

ஆனால் இன்றைய நவீன உலகில் எல்லாமே நம் கைகளில் வந்துள்ளன என்று தான் சொல்ல முடியும் அந்தளவுக்கு இணைய பாவனை இன்று எல்லா இடங்களிலும் பரவி உள்ளது. இதன் காரணமாக என்னனென்ன தேவைகளோ அதனை இணைய தளங்களில் இருந்து அறிந்திட முடியும். அவை தமது வாலைத் தூ க்கி நிலத்தில் அ-டிக்-கு-ம். அந்த வேகத்தில் தான் முட்கள் பறந்து சென்று எதிரி விலங்கின் உடம்பை தைக்கின்றன. எனினும் எதிரி விலங்குகளிடமிருந்து முள்ளம்பன்றிகளை அவற்றின் முட்கள் தான் கா க்கின்றன.

இந்த நிலையில் ஒரு வீடியோ வைரல் ஆகி வருகிறது அந்த வீடியோவில் முள்ளம் பன்றி ஒன்று சாலை ஓரமாக நின்று கொண்டு இருக்க அதனை உணவாக்க நினைத்த சிறுத்தை ஒன்று முயல்கிறது
செம்ம வைரலாக பரவி வரும் சிறுத்தை – முள்ளம் பன்றியின் வைரல் ச ண் டை க்காட்சி !! எதிர்பார்க்காத நேரத்தில் நடந்த திருப்பம் என்னவென்று பாருங்க

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *