இறைவனடியில் தொடர்ச்சியாக விரதம் இருப்பவரா நீங்கள் !! யாரெல்லாம் விரதம் இருக்கக் கூடாது என உங்களுக்கு தெரியுமா … கட்டாயம் படியுங்கள் !!

ஆன்மீகம்

கடவுளுக்காக விரதம் இருந்தாலும் சரி அல்லது ஒரு வாழ்க்கை முறை தேர்வாக நீங்கள் விரதம் இருந்தாலும் சரி உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் அதன் தா க் க ம் ஒரே மாதிரியாக தான் இருக்கும். ஆயுர்வேதம், நீண்ட காலமாக விரதத்தின் முக்கியத்துவம் மற்றும் சுகாதார நன்மைகள் குறித்து கருத்து தெரிவித்துள்ளது. ஆனால் இது நிச்சயமாக கடந்த ஆண்டுகளில் தான் பிரபலம் அடைந்தது. இதற்கு நாம் அவ்வப்போது இருக்கக்கூடிய விரதத்திற்கு (இடைப்பட்ட விரதம்) தான் நன்றி சொல்ல வேண்டும். விரதம் ஆனது, உடலில் இருந்து நச்சுகளை அகற்ற உதவுகிறது.

மற்றும் உடல் எடை குறைக்க உதவுகிறது. மேலும் இது, வளர்சிதை மாற்றம் மற்றும் கிரானிக் நோய்களை உருவாக்கும் பிரச்சனைகளை குறைக்க உதவுகிறது. இதய ஆரோக்கியத்துடன் விரதம் எவ்வாறு தொடர்புடையது ? ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்திற்கு உணவு உட்கொள்வதைத் தவிர்ப்பது இ ரத் த அழு த்தத்தைக் குறைக்கும், கொழுப்பைக் குறைக்கும், நீரிழிவு நோயைக் கட்டுப்படுத்த உதவும், மற்றும் உடல் பருமனைத் தடுக்கும். இவை அனைத்தும் பக்கவாதம் மற்றும் மாரடைப்பு போன்ற இதய தொடர்பான சிக்கல்களை வளர்ப்பதற்கான காரணங்கள் ஆகும்.

இது போன்ற எந்தவிதமான பிரச்சனைகளும் பார்த்துக் கொண்டால், நீங்கள் இருதய பிரச்சனைகளின் அபாயத்தை தானாகவே 80 சதவீதம் குறைக்கலாம். விரதம் ஆனது இதயம் தொடர்பான சிக்கல்களைக் குறைத்து, நீண்ட ஆயுளை அதிகரிக்கும் என்று பல ஆய்வுகள் கூறுகின்றன. ஒரு ஆய்வில், விரதத்தை பின்பற்றாத நபர்களை காட்டிலும், விரதத்தை பின்பற்றும் நபர்களுக்கு சிறந்த இதய ஆரோக்கியம் இருக்கக் கூடும் என்று அவர்கள் தெரிவித்து உள்ளனர். ஏனென்றால், வழக்கமாக விரதம் இருப்பவர்கள், தங்களின் கலோரி அளவைக் கட்டுப்படுத்துவதில் சிறந்து விளங்குவர்.

இது உடல் எடையை குறைக்க உதவுகிறது; மற்றும் சிறந்த உணவுகளை தேர்வு செய்வதற்கு உங்களுக்கு உதவுகிறது.வழக்கமாக விரதம் இருப்பது, உங்கள் உடலில் உள்ள மோசமான கொழுப்பின் அளவைக் குறைப்பதோடு, வளர்சிதை மாற்றத்தை மேம்படுத்தவும் உதவுகிறது.
யார் எல்லாம் விரதம் இருக்கக் கூடாது- விரதம் ஆனது அனைவருக்கும் நாம் பாதுகாப்பானது தான். மேலும், இது நம் ஆரோக்கியத்தில் எந்த விதமான மோசமான தா க் க த்தை யு ம் ஏற்படுத்தாது. ஆனால் சில சுகாதார நிலைமைகளால் நீங்கள் அவதிப்படும் போது,

புதிதாக எதையும் முயற்சி செய்யும் முன்பு, உங்கள் மருத்துவரை அணுகுவது மிகவும் அவசியமான ஒன்றாகும். விரதத்தை பின்பற்றாமல் கவனமாக இருக்க வேண்டிய நபர்கள் கர்ப்பிணி பெண்கள் அல்லது தாய்ப்பால் கொடுக்கும் பெண்கள்குழந்தைகள் மற்றும் இளைஞர்கள்சரியாக உணவு உட்கொள்ள முடியாமல் இருக்கும் நபர்கள்டைப் 2 நீரிழிவு நோயால் பா தி க் க ப்பட்ட நபர்கள்பிற கிரானிக் நோய்களால் பாதிக்கப்பட்ட நபர்கள்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *