தமிழர்களின் வாழை இலை உணவிலுள்ள உண்மைகள் !! வி யக்க வைக்கும் சான்றுகள் என்னென்ன தெரியுமா கட்டாயம் படியுங்கள் !!

ஆன்மீகம்

வாழைஇலையில் உணவை நாம் சாப்பிடுவது நம் கலாச்சாரம் மட்டுமல்ல, அது ஆரோக்கியமானது மட்டுமல்லாமல் வாயில் நல்ல சுவை மற்றும் நீண்ட ஆயுளை அதிகரிக்கும் நல்ல பழக்கங்களைக் கொண்டுள்ளது. இது நம் உடலின் சருமத்திற்கு பிரகாசத்தைத் தருகிறது மற்றும் அஜீரணம், பலவீனம், உடல் வ லி கள், நாள்பட்ட சளி மற்றும் பசியற்ற தன்மையை நீக்கி உடலை சீராக வைத்திருக்கும் என்றும் அமானுட மருத்துவத்தில் கூறப்படுகிறது. சித்தப்பிரமை மருந்து வாழை இலையை எப்படி சாப்பிட வேண்டும் என்றும் சொல்கிறது. நாம் சாப்பிடுவதற்கு முன், தரையில் சிறிது தண்ணீர் தெளித்து, உணவை இலையின் நுனியில் உண்பவரின் இடதுபுறத்தில் வைக்க வேண்டும், பின்னர் இலையில் சிறிது தண்ணீர் தெளித்து கையால் துடைத்து,

ஒரு துளி நெய்யை தேய்க்கவும் இலையில் மற்றும் அதன் மேல் உணவைப் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். இலை நுனியில் இருந்து உப்பு, ஊறுகாய், டார்ட்ஸ், பொறியியல், கூட்டு, வடகம், அப்பலம், நெய், பயறு, நெய், குழம்பு, சாறு, தயிர் மற்றும் மோர் ஆகியவற்றை தனித்தனியாக வைக்க அமானுட மருந்து நமக்கு கற்றுக்கொடுக்கிறது. மேற்கு நோக்கி உறவினர்களையும், வடக்கு மற்றும் சாதுக்கள் மற்றும் முனிவர்களையும் பணியமர்த்துவதன் மூலம் உணவு வழங்கப்பட வேண்டும். கெட்ட அல்லது விஷ உணவுகள் வாழை இலையில் வைக்கப்பட்டால், இலையின் மேற்பரப்பில் ஒரு புதிய வண்ண நீர் உற்பத்தி செய்யப்படும்,

மேலும் அது இலையில் ஒட்டாமல் வெளியேறும். இதன் மூலம் நீங்கள் உணவின் ஆக்சிஜனேற்றத்தை அறிந்து கொள்ளலாம். அதனால்தான், எதிரிகள் ஒரு விருந்துக்கு அழைத்தாலும், அவர்கள் வாழை இலையின் இலையை தைரியமாக சாப்பிடலாம் என்று முன்னோர்கள் சொன்னார்கள். வாழை இலை இரைப்பை மற்றும் புண் புண்களைக் கரைத்து, புண்களால் பாதிக்கப்படுபவர்கள் வாழை இலையை தொடர்ந்து சாப்பிட்டால் புதிய செல்களை உருவாக்கும் திறனைக் கொண்டுள்ளது. அதனால்தான் தீ க் கா ய ங் கள் ஏற்பட்டால்,

அந்த இடத்தை சுற்றி ஒரு வாழை இலையை போடுவது வழக்கம். இலை சாப்பிட்ட பிறகு நம்மை நோக்கி மடிக்க வேண்டும். இதற்கு உணவு நன்றாக இருந்தது. எங்கள் உறவு நீடிக்க வேண்டும் என்பதே இதன் பொருள். அமானுட மருத்துவம் சொன்ன நன்மைகளை நாங்கள் கண்டோம். இப்போது நமது அறிவியல் சொல்லும் நன்மைகளைப் பார்ப்போம். நாம் உண்ணும் வாழை இலையில் நார், கால்சியம், மெக்னீசியம், சோடியம், தாமிரம், வைட்டமின் ஏ, சி ஆகியவை உள்ளன,

இது கண்களைப் பாதுகாத்து நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்கும். உள்ளன. எனவே வாழை இலை சாப்பிடுவது ஆரோக்கியமானது என்பது ஒரு அறிவியல். எனவே வாழை இலை சாப்பிட்டு ஆரோக்கியத்தை சேர்ப்போம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *