உங்கள் காதல் வாழ்க்கை எப்படி எந்த ராசியுடன் அமைப்போகிறது தெரியுமா !! ஆடியில் நிகழ இருக்கும் மாற்றங்கள் என்னென்ன.. எந்த ராசிக்கு ஆ ப த்து !!

ஆன்மீகம்

பிலவ ஆண்டு – ஆடி 3 – திங்கட்கிழமை (19.07.2021) நட்சத்திரம் : விசாகம் 10:27 PM வரை பிறகு அனுஷம் திதி : 10:00 PM வரை தசமி பின்னர் ஏகாதசி யோகம் : மரண – சித்த யோகம் நல்லநேரம் : காலை 6.15 – 7.15 / மாலை 4.45 – 5.45 திங்கட்கிழமை சுப ஓரை விவரங்கள் (காலை 6 முதல் 7 வரை, பகல் 12 முதல் 2 வரை, இரவு 6 முதல் 9 வரை, 10 முதல் 11 வரை) சுபகாரியங்கள் நகை வாங்க, ஆடை அணிய, கடை திறக்க சிறந்த நாள் – மலர்ந்திருக்கும் ஆடியை பொறுத்தவரையில் அது எப்படி அமைய போகிறது என்பது பற்றிய ஒரு எ தி ர் பார்ப்பு எல்லோருக்கும் இருக்கும். அதன்படி உங்கள் காதல் வாழ்க்கை எப்படி எந்த ராசியுடன் அமைப்போகிறது என்ற கேள்வி எல்லோருக்கும் இருக்கும் உங்கள் காதல் வாழ்க்கை எப்படி எந்த ராசியுடன் அமைப்போகிறது தெரியுமா ஆடியில் நிகழ இருக்கும் மாற்றங்கள் என்னென்ன.. எந்த ராசிக்கு ஆ ப த்து அது பற்றிய தெளிவான விளக்கத்தை இங்கு காணலாம்.

மேஷம் – உங்கள் ராசிக்கு 2021 ஆம் ஆண்டில், முழு பி ரபஞ்சமும் உங்களுக்கு ஆதரவாக இணைக்கும். முதல் பார்வையில் காதல் உங்களை ஒரு சு வா ரஸ்யமான மற்றும் சுவையான புதிய உறவுக்கு  இட்டுச்   செல்லும்.  ஆண்டின் இ றுதியில் ஏ மாற்றத்தைத்  தவிர்க்க  விரும்பினால், உங்கள் இணைப்பு  மற்றும்  கம்யூனிகேசனில்  அக்கறை  செலுத்துவது நல்லது.

ரிஷபம் – ரிஷப ராசிக்காரர்களுக்கு ஏராளமான அன்பைக் கொண்டுவருகிறது, ஏனென்றால் இது மிகவும் வேடிக்கையாகவும் வருகிறது. இது அவர்களின் உண்மையான காதலை கண்டுபிடிப்பதற்கான வாய்ப்புகளை அதிகரிக்கும். திருமணமான ரிஷப ராசிக்காரர்கள் தங்கள் கூட்டாளர்களுடன் மறக்க முடியாத செயலை மேற்கொள்வார்கள்.

மிதுனம் -மிதுன ராசிக்காரர்கள் சுக்கிரனின் அருளால் ஒரு அற்புதமான கட்டத்தில் நுழைய உள்ளீர்கள். நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால், புதிய சந்திப்புகள் சாத்தியமாகும். நீங்கள் வெ றி த் த ன மாக காதலிப்பதைக் கூட காணலாம். மறுபுறம், நீங்கள் ஒரு உறவில் இருந்தால், உங்களுக்கிடையில் விஷயங்கள் மிகவும் thiவி ர மா கி விடும். நீங்கள் திருமணம் செய்து கொள்வதற்கான வாய்ப்பை அல்லது வீடு வாங்குவதற்கான வாய்ப்பைப் பெறலாம்.

கடகம் – கடக ராசியினருக்கு ஆண்டு முழுவதும் சுக்கிரன் உங்கள் பக்கத்தில் இருக்கும், எனவே நீங்கள் எவ்வளவு ஆ ச் ச ரிய ப் படுகிறீர்கள் என்பதை மக்களுக்குக் காண்பிப்பதற்கான வாய்ப்பைப் பெறுங்கள்.உங்கள் வாழ்க்கையின் காதலையும் கூட நீங்கள் சந்திக்கக்கூடும். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் இந்த நேரத்தில், நீங்கள் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் அன்பு, ஈர்ப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு ஆகியவற்றின் வலுவான உணர்வை உணருவீர்கள்.

சிம்மம் – சிம்ம ராசியினருக்கு இந்த ஆண்டு கும்ப ராசியில் உள்ள சுக்ரன் உங்கள் உறவுகளில் ஏராளமான தாராள மனப்பான்மையைத் தூண்டுகிறது.இதனால்ம், உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் நெருங்கி வருவதைக் காண்பீர்கள். குரு திருமணம் போன்ற ஆழமான மற்றும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்த கடமைகளைப் பற்றி சிந்திக்க உங்களை ஊக்குவிக்கும்.அழகான தருணங்கள் உங்களுக்கு காத்திருக்கின்றன, மேலும் உங்கள் வாழ்க்கையை சிறப்பாக மாற்றப்போகின்றன.நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால், உங்கள் எல்லா எ தி ர் பா ர்ப் புகளையும் நிறைவேற்றும் ஒருவரை சந்திப்பீர்கள்.இந்த சந்திப்பு உங்களிடையே Thiவி ர மான ஒன்றுக்கு வழிவகுக்கும், ஆனால் அதை நீங்கள்தான் தீர்மானிக்க வேண்டும்.

கன்னி – கன்னி ராசியினர்கள் ரொமான்ஸை உங்கள் கைகளில் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் அடையாளத்தில் வியாழன் இருப்பது உங்கள் உறவின் எதிர்காலம் குறித்து உங்களை மேலும் உற்சாகமாகவும் நேர்மறையாகவும் மாற்றும். மேலும் உங்கள் காதலை அடுத்தகட்டத்துக்கு எடுத்துச்செல்ல உங்களை ஊக்குவிக்கும். நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால் உங்களுக்கு பிடித்தவர்கள் உங்களை நோக்கி ஈர்க்க நட்சத்திரங்கள் உங்களை ஆசீர்வதிக்கும்.

துலாம் -துலாம் ராசியினருக்கு கும்ப ராசியில் உள்ள கிரகங்கள் அதன் சிறந்த மற்றும் மிகவும் ஆர்வமுள்ள அதிர்வுகளை உங்களுக்கு அனுப்பும். 2021 ஆம் ஆண்டில், துலாம் ராசிக்காரர்களுக்கு செவ்வாய் அவர்களின் துணைக்கு தங்கள் சிற்றின்பத்தை அதிகரிக்கும்.

விருச்சிகம் -விருச்சிக ராசிக்காரர்களுக்கு இந்த ஆண்டு காதல் மற்றும் துணைக்கான வெ றி த் தன மான தேடுதலுடன் தொடங்கும். ஆரோக்கியமான மதிப்புகளின் அடிப்படையில் ஒரு வேடிக்கையான மற்றும் நீடித்த உறவை உருவாக்க உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து சக்திகளையும் செவ்வாய் மற்றும் சுக்கிரன் வழங்கும்.நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால், யாராவது உங்களை ரகசியமாக காதலிக்கலாம், மேலும் அதனை அடுத்தகட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்லலாம்.

தனுசு – தனுசு ராசியினருக்கு, 2021 உங்கள் காதல் வாழ்க்கைக்கு நல்லது, நீங்கள் காதல் வாழ்க்கையை நன்கு அனுபவிப்பீர்கள்.கிரக மாற்றங்களின் படி 2021 ஏப்ரல், ஜூலை மற்றும் செப்டம்பர் மாதங்கள் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் புத்துணர்ச்சியூட்டும் மாற்றங்களைக் கொண்டு வரும்.இந்த காலகட்டத்தில், நீங்கள் சில நல்ல செய்திகளைப் பெறலாம். மேலும், உங்கள் உறவில் ஈ ர்ப்பும், விசுவாசமும் தெளிவாகத் தெரியும்.

மகரம் – மகர ராசிக்காரர்களின் காதல் ஜாதகத்தின் படி 2021-ல் காதலில் உள்ளவர்கள் காதல் வாழ்க்கையில் சாதகமான சூழ்நிலைகளைப் பெறுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.நிழல் கிரகம் ராகு ஆண்டு முழுவதும் உங்கள் அடையாளத்தின் ஐந்தாவது வீட்டில் இருக்கும், இது காதல் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி மற்றும் செழிப்புக்கான வாய்ப்பை அதிகரிக்கும்.வருடாந்திர ஜாதகம் 2021 இன் படி, ஜனவரி, பிப்ரவரி, ஏப்ரல் மற்றும் மே மாதங்கள் உங்கள் காதல் வாழ்க்கைக்கு சா த க மாக த் தெரிகிறது.

கும்பம் – கும்ப ராசிக்கு 2021 உங்களுக்காக உணர்ச்சிபூர்வமான வாக்குறுதியால் நிறைந்த ஒரு ஆண்டாகும். நீங்கள் எப்போதும் கனவு கண்ட அ சா தா ர ண தருணங்களை நீங்கள் வாழ எ தி ர் பா ர்க்கலாம்.2021 ஆம் ஆண்டில் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை உ யி ரூ ட்ட வும், மகிழ்ச்சியை நோக்கி உங்களை வழிநடத்தவும் சுக்கிரன், சனி, வியாழன் மற்றும் புதனுக்காக தயாராக இருக்கிறார்கள். சிங்கிளாக இருக்கும் கும்ப ராசிக்காரர்கள் உங்கள் இ த ய ஓ ட் ட ப்ப ந் தயத்தை உண்மையில் பெறும் ஒருவரை நீங்கள் வசந்த காலத்தில் சந்திக்க வாய்ப்புள்ளது. ஒரு ஜோடியாக, உங்கள் உறவவில் மகிழ்ச்சி உறுதியாக இருக்கும்.

மீனம் – மீன ராசிக்கு உங்கள் வாழ்க்கையில் காதல் ஒரு புதிய திசையை எடுக்கும். மார்ச் உங்கள் காதல் வாழ்க்கைக்கு ஒரு முக்கிய மாதமாக இருக்கும். மேலும் உங்கள் உறவு நிலையில் நீங்கள் பெரும் முன்னேற்றம் காண்பீர்கள். ஆனால் உண்மையில் விஷயங்கள் உங்களுக்கு சிறப்பாக இருக்காது. 2021 இல் நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால், ஒருவரை சந்திப்பது உங்கள் வாழ்க்கையை தலைகீழாக மாற்றி எல்லாவற்றையும் கேள்விக்குள்ளாக்குகிறது.நீங்கள் முன்பு அனுபவிக்காத அளவிற்கு காதல் மற்றும் அன்பை அனுபவிக்க தயாராக இருங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *