சிறுத்தையிடம் மா ட்டிக்கொண்ட தாயை இ ழ ந்த மான்குட்டி !! எவரும் சிந்திக்காத வகையில் மனதை நெகிழ வைத்த சிறுத்தையின் செயலை பாருங்க !!

வைரல்

இன்றைய உலகில் கிட்டத்தட்ட 86 இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் இந்த உலகில் வாழ்கின்றன.
இந்த பல்வேறு வகைப்பட்ட ஒவ்வொரு வகை விலங்குகளும் மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் தன்மை உடையன. அதாவது தமக்கென ஒரு சூழலை அமைத்து அதற்கேற்ப வாழும் இயல்புடையது. மக்களுக்கும் தெரியும் ஒரு சில வகை உயிரினங்கள் இருந்தாலும் அதிகமான உயிரினங்களின் செயற்பாடுகள் மக்களால் இலகுவாக நேரில் கண்டிட முடியாது. இந்த உலகில் காணப்படும் ஒவ்வொறு உயிரினங்களும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது.

நம்முடைய சிந்தனைக்கும் அப்பாற்பட்ட உயிரினங்கள் ஒவ்வொரு நாளும் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து அறியப்பட்டு வருகின்றன. அந்த வகையில் நாம் கண்டிராத கேட்டிராத சில வினோத உயிரினங்களைப் பற்றி கேள்விப்படுகின்ற பொழுது அவை நம்மை வியப்பில் ஆழ்த்துவது இயல்பானதே, எனினும் நாம் அறிந்த ஒரு சில விலங்குகளின் செயல்பாடுகளும் சற்று நம்மை ஆ ச் ச ர் யப்படுத்திவிடும். அந்த வகையில் நீங்கள் இந்த காணொளியை முழுமையாக பார்த்தால் உங்களை அ தி ர் ச்சி யில் ஆழ்த்தும் என்பது மட்டும் நிச்சயம்.

பெரும்பாலானவர்களுக்கு இவ்வகையான செயற்பாடுகளை காணொளி வாயிலாக மட்டுமே கண்டிட முடிகிறது. சில உயிரினங்கள் மனிதர்கள் அரிதான நேரத்தில் மட்டும் பார்க்கக் கூடிய அரிய வகை உயிரினங்களாக இருக்கின்றன. காட்டில் சிங்கத்துக்கு புலிக்கு எவ்வளவு பலம் உள்ளதோ அதே போன்று சிறுத்தைக்கும் பலம் உண்டு என்பதை நாம் அனைவரும் அறிந்திருப்போம். சிங்கம் புலி போல சிறுத்தையும் மற்ற விலங்குகளை வே ட் டை யா டி உண்ணும் ஒரு மிருகம் ஆகும்.

இது இவ்வாறு இருக்க தன் தாயை பிரிந்து தன்னம் தனியாக சிறுத்தையிடம் மா ட் டிக் கொண்ட குட்டி மானை தன் குட்டி போல அரவணைத்து அதை வே ட் டை யா ட வரும் மற்றைய சிறுத்தைகளிடமிருந்து தடுத்து நிறுத்தி போ-ரா-டி தன் குட்டி போல அந்த மான் குட்டியை கா-ப்பாற்றும் சிறுத்தையின் செயல் அநேகரை கவர்ந்துள்ளது.

சிறுத்தையிடம் மா ட்டிக்கொண்ட தாயை இழந்த மான்குட்டி எவரும் சிந்திக்காத வகையில் மனதை நெகிழ வைத்த சிறுத்தையின் செயலை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத் தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *