இந்த திசை நோக்கி அமர்ந்து சாப்பிட்டால் பேரதிர்ஷ்டம்! யார் யாருக்கெல்லாம் பே ர ழிவு வரும் தெரியுமா?

ஆன்மீகம்

நம்மை கிரகங்கள் ஆள்வதாக ஜோதிடம் கூறுகிறது. நம் குடும்பத்தின் செல்வ நிலை உயர அல்லது குறை நம் ஆரோக்கியம் முக்கியமானதாக பார்க்கப்படுகிறது. ஒருவரின் உடல் நலமும், செல்வ வளமும் அதிகரிக்க வாஸ்து முறைப்படி எந்த திசை நோக்கி அமர்ந்து சாப்பிட்டு வர எப்படிப்பட்ட பலன்களைப் பெறலாம் என்பதை இந்த பதிவில் பார்ப்போம். எந்த திசையில் அமர்ந்து சாப்பிட வேண்டும்? நாம் கிழக்கு நோக்கி அமர்ந்து சாப்பிட, ஜாதகத்தில் திடீர் ம ர ணம் என்ற நிலை இருந்தால் கூட, அதிலிருந்து விடுதலை கிடைக்கும். இது ஆரோக்கியத்தை அதிகரிக்கும் என்று நம்பப்படுகிறது. ஜாதகத்தில் ஒரு அசுப கிரகம் மோசமான நிலையில் இருந்தால், அத்தகையவர்கள் எப்போதும் கிழக்கு நோக்கி அமர்ந்து உணவு உண்பது அவசியம். இப்படி செய்வதன் மூலம், உங்கள் உடல்நலம் நன்றாக இருக்கும், மேலும் அகால ம ர ண பயம் இல்லை.

வக்கிரம் பெறும் கிரகங்களும் அதன் பலன்களும்! - Tamil Page

ஒருவரின் உடல்நிலை எப்போதும் மோசமாக இருந்தால் அல்லது வீட்டில் மருத்துவச் செலவு அதிகமாக இருந்தால், அவர் மேற்கு நோக்கிய உணவை உண்ண வேண்டும். வாஸ்து படி மேற்கு திசையில் நோக்கி அமர்ந்து சாப்பிட உங்கள் ஆரோக்கியம் மேம்படும். சுகாதாரம் நோய் எதிர்ப்பு சக்தி அதிகரிக்கும். அதனால்தான் நோயாளிகள் மேற்கு திசை நோக்கி யில் வாய் மூலம் சாப்பிட பரிந்துரைக்கின்றனர்.

food vastu: இந்த திசை நோக்கி அமர்ந்து சாப்பிட்டால் ஆரோக்கியம் அதிகரிக்கும்  தெரியுமா? - auspicious direction to get wealth and health to eating food as  per vastu | Samayam Tamil

பணப்பிரச்னை தீரும்
வீட்டில் பணப்பற்றாக்குறை அல்லது சேமிக்க முடியவில்லை என புலம்புபவர்கள் வடக்கு நோக்கிய உணவை உண்ணுங்கள். குறிப்பாக, வீட்டுத் தலைவர் வடக்கு நோக்கிய உணவை உண்ண வேண்டும். இதைச் செய்வதன் மூலம், வீட்டில் மகிழ்ச்சியும், செல்வ செழிப்பும் அதிகரிக்கும்.

Sakthi Vikatan - 07 June 2016 - தினம் தினம் வழிபடுவோம்! | Various worship  methods and Slokans - Sakthi Vikatan

​எதிர்மறை சிந்தனையிலிருந்து விடுபட
வாஸ்து சாஸ்திரத்தின்படி, தெற்கு திசை நோக்கி அமர்ந்து சாப்பிடுதல் கூடாது என ஜோதிட சாஸ்திரம் கூறுகிறது. இருப்பினும், எதிர்மறை ஆற்றலைக் கொண்டவர்கள் விரைவாக அதிலிருந்து விடுபட தென் திசை நோக்கி அமர்ந்து சாப்பிடுவது நல்லது. தெற்கே அமர்ந்து உணவை உண்ணுவதால் எதிர்மறை சிந்தனை, மன குழப்பத்திலிருந்து விடுபடலாம். அப்படிப்பட்ட எண்ணத்திலிருந்து விடுபட்ட பின் கிழக்கு திசை நோக்கி அமர்ந்து சாப்பிடுவது நல்லது.

தமிழரின் உணவு பழக்கங்கள்/பகுதி;01 ~ Theebam.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *