குறிவைக்கும் புதன் பகவானால் இந்த 5 ராசிக்கும் கோடி நன்மைகள் இனி தேடிவருமாம் !! யாருக்கு பே ரா ப த் து வரப்போகிறது தெரியுமா !!

ஆன்மீகம்

​மீனம் – மீனம் ராசிக்கு பல பாராட்டு, பரிசுகளை பெறுவீர்கள். இந்த நேரத்தில், வெளிநாடு அல்லது தங்களுக்குப் பிடித்த பல்கலைக்கழகத்தில் உயர் கல்வியைத் தொடர விரும்பும் மாணவர்கள் தங்கள் கனவுகளை நிறைவேற்ற முடியும். தொழில் ரீதியாக, பல வாய்ப்புகளை பெற நல்ல காலம் என்பதால் உங்கள் வருமான ஆதாரங்களை அதிகரிக்கும். இந்த நேரத்தில், நீங்கள் அசையும் மற்றும் அசையா சொத்தில் முதலீடு செய்யலாம். இந்த முதலீடு உங்களுக்கு சா த க மா ன முடிவுகளைத் தரும். தொழில் மற்றும் கல்வி தொடர்பாக அனுபவஸ்தர்கள் அல்லது ஆசிரியர்களிடமிருந்து நல்ல ஆதரவைப் பெறுவீர்கள்.

​கடகம்
கடக ராசிக்கு கலவையான பலனைத் தரும். வெளிநாட்டில் உயர்கல்வியைத் தொடர விரும்பும் நபர்களுக்கு மிக நல்ல சாதகமான பலனைத் தருவதாக இருக்கும். திருமணமானவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் உ ட ல் ந ல த்தில் சற்று கவனமாக இருப்பதும், ஆரோக்கியம் கொஞ்சம் க வ லை தருவதாக இருக்கும். ம று புறம், படைப்பாற்றல் மற்றும் கலைத் துறையுடன் தொடர்புடையவர்கள் இந்த காலகட்டத்தில் தங்கள் திறமையைக் காட்டவும் வெற்றி பெறவும் பல வாய்ப்புகளைப் பெறுவீர்கள்.

​கன்னி
கன்னி ராசி மக்களுக்கு தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறை துறைகளில் வெற்றிகளைப் பெறக்கூடிய காரணியாக இருக்கும். இது தவிர, சந்தைப்படுத்தல், விற்பனை மற்றும் பொது விஷயங்களில் கையாளுதல் ஆகியவற்றில் நன்மை கிடைக்கும். உங்கள் குடும்பத்தினர் மற்றும் அன்புக்குரியவர்கள் மூலம் நல்ல அன்பும், ஆதரவும் கிடைக்கும். உங்கள் அணுகுமுறையினால் குடும்ப சூழலில் மகிழ்ச்சி அ திகரிக்கும். உங்கள் உடன்பிறப்புகள் சொல், செயலில் மகத்தான வெற்றியைப் பெறுவார்கள்.

​தனுசு
புதனின் இந்த பெயர்ச்சி தனுசு ராசிக்கு நல்ல முடிவுகளையும், வலுவான ம ன நி லை யை யு ம் தரும். இறக்குமதி-ஏற்றுமதி வணிகத்துடன் தொடர்புடையவர்கள் லாபத்தை ஈட்ட முடியும். இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் உ ட ல் ந ல ம் நன்றாக இருக்கும். இருப்பினும், வாழ்க்கைத் துணை உ ட ல் ந ல ம் தொடர்பான சில சி க் க ல் க ளை எ தி ர் கொள்ளக்கூடும். இதன் காரணமாக, நீங்கள் ம ன அ ழு த் த ம் அல்லது ப த ட் டத் தி ற்கு ஆளாகிறீர்கள். இது தவிர, ம ரு த் து வம் தொடர்பான செலவு அதிகமாகும். உங்களுக்குதூ க் க பி ர ச் சி னைக ள் ஏற்படலாம்.

மேஷம்
செவ்வாய் ராசி நாதனாக கொண்ட மேஷ ராசிக்கு புதன் பெரியளவில் நல்ல பலனைத் தரமாட்டார். இந்த பெயர்ச்சியின் தா க் க ம் காரணமாக, வாழ்க்கையில் வி ரக்தி, கோ ப ம் மற்றும் ப த ற் ற ம் போன்ற சூழ்நிலை இருக்கும். இந்த காலத்தில் தேவையற்ற பயணத்தையும் தவிர்க்கவும். பயணத்தில் மிக க வ னமாக இருப்பது அவசியம். அதேபோல் இந்த பயணத்தால் பெரியளவில் நன்மை கிடைக்காது.

​சிம்மம்
புதனின் பெயர்ச்சி பல வழிகளில் நல்ல பலனைத் தருவதாக இருக்கும். இந்த காலத்தில் சில புதிய அனுபவங்களைப் பெறுவீர்கள். உத்தியோகத்தில் உங்களின் செயல்பாட்டை மூத்த அதிகாரிகள் பாராட்டுவார்கள். உங்களின் முயற்சிகளில் சிறப்பாக செயல்படுவீர்கள். பூர்விக சொத்துக்கள் கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது. புதிய வீடு, மனை, வாகனம் வாங்குவதற்கான வாய்ப்புகள் உண்டு. நீண்ட நாட்களாக செய்ய முயன்ற செயல்கள் அல்லது பொருட்களை வாங்க நல்ல காலமாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *