வெறும் வயிற்றில் காபி குடிப்பவாரா நீங்க !!கண்டிப்பாக இது உங்களுக்கு தான்… இவ்வளவு ஆ ப த்தா !!

விந்தை உலகம்

இன்று அதிகமானவர் வெறும் வயிற்றில் சாப்பிடுவதை வழக்கமாகவும் அதே வேளையில் அதையே பழக்கமாகவும் கொண்டுள்ளார்கள். பொதுவாக குழந்தை பருவத்திலிருந்தே பெரியோர்கள் நம்மை பல பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகளை சாப்பிட சொல்வர். என்னென்றால் அந்த உணவுகளில் வைட்டமின்கள், தாதுக்கள், நார் மற்றும் ஆக்ஸிஜனேற்றிகள் ஆகியவை நிரம்பியுள்ளது. இது இதய நோய் மற்றும் புற்றுநோய்க்கு எதிராக நம்மை பாதுகாக்கிறது. ஆனால் சில நேரங்களில் உணவு எவ்வளவு ஆரோக்கியமான விஷயம் இல்லை, அது வெறு வயிற்றில் சாப்பிடும் போதும் அதனால் நம்முடைய உடல் நிலையில் என்னென்ன ஏற்படும் வி ளை வுகளை ஏற்படுத்தும் என்பதை பற்றியும் அறிந்து வைப்பது அவசியமாகும்.

தக்காளி

வெறும் வயிற்றில் நாம் தக்காளியை சாப்பிடும் போது தக்காளி வைட்டமின்கள், ஆக்ஸிஜனேற்ற, மற்றும் கரையக்கூடிய பொருட்கள் முழு உள்ளன. இருப்பினும், வெறும் வயிற்றில் சாப்பிடும்போது, ​​இந்த பொருட்கள் வயிற்று அமிலத்துடன் இணைகின்றன. இது வயிற்றுக்கு அழுத்தம் கொடுப்பது, மேலும் ஏற்கனவே புண்கள் அல்லது ஆசிட் ரிஃப்ளக்ஸ் நோயால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு குறிப்பாக இது ஆபத்தானது.

சிட்ரஸ் பழங்கள்

பொதுவாக நாம் பலன்களை வெறும் வயிற்றில் அதிகமாக சாப்பிடுவோம் ஆனால் எலுமிச்சை, சாத்துக்குடி, ஆரஞ்ச் போன்ற பழங்களை வெறும் வயிற்றில் சாப்பிட கூராது. உணவுக்குழாயில் பிரச்னை உள்ளவர்கள் கண்டிப்பாக இந்த பழத்தை வெறும் வயிற்றில் சாப்பிடவே கூடாது. இது போன்ற பழங்களில் வைட்டமின் சி, ஃபைபர், ஆக்ஸிஜனேற்றங்கள் நிறைந்திருக்கும். இதற்கு பதிலாக நீங்கள் ஸ்ட்ராபெர்ரி, தர்பூசணி, ப்ளூபெர்ரி, ஆப்பிள், ராஸ்பெர்ரி ஆகியவற்றை உண்ணலாம்.

கார்பனேற்றப்பட்ட பானங்கள்

உண்மையில், நீங்கள் கார்பனேற்றப்பட்ட பானங்கள் சாப்பிட கூடாது என்று தான் கூறவேண்டும். ஆனால் மக்களால அப்படி இருக்கமுடியாது. இந்த பானங்கள் புற்றுநோய், இதய நோய், நீரிழிவு, மற்றும் கல்லீரல் சேதங்களின் ஆபத்தை அதிகரிப்பதாக ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. சோடா பொதுவாக 8 முதல் 10 தேக்கரண்டி சர்க்கரை கொண்டிருக்கிறது, இது வெறு வயிற்றில், 6 முதல் 8 மடங்கு அதிகமாக இரத்தத்தில் உட்செலுத்துவது போல் இருப்பதால் இன்சுலினை அதிகரித்து சக்கரை அளவை விரைவாக அதிகரிக்கும்.

காபி

காலையிலேயே காபி குடிப்பது என்று பலருக்கும் பழக்கமான ஒன்றுதான். ஆனால் இது முற்றிலும் தவறான ஒரு பழக்கம். வெறும் வயிற்றில் காபி குடித்தால் அது வயிற்றில் ஹைட்ரோகுளோரிக் அமில அளவுகளை அதிகரிக்கும். அப்படி அதிகமானால் செரிமானத்தை அது குறைப்பதோடு, வாந்தி அல்லது மலச்சிக்கல்களையும் ஏற்படுத்தும்.

பெருங்குடல் புற்றுநோய் ஆகியவற்றை ஏற்படுத்துகிறது. இதேபோல் காபியை வெறும் வயிற்றில் குடித்தால் வயிற்றில் பித்தத்தையும் அமிலத்தையும் குறைத்து, உங்கள் பசியையும் குறைக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *