நீங்களும் இந்த ராசியில் ஒருவரா ? இந்த ராசிக்காரங்க நல்ல பெற்றோராக இருக்க வாய்ப்பே இல்லையாம்.. எந்தெந்த ராசி தெரியுமா !!

ஆன்மீகம்

ஒவ்வொரு பெற்றோரும், அவர்கள் எவ்வளவு பணக்காரர்களாக இருந்தாலும், ஏழைகளாக இருந்தாலும், தங்கள் குழந்தைகளை வாழ்க்கையின் அனைத்து ஆடம்பரங்களுடனும் கவர்ந்திழுப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளனர். பெற்றோர்கள் தங்கள் பொருள் தேவைகளை கவனிப்பதைத் தவிர, பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தையின் உணர்ச்சி மற்றும் உளவியல் தேவைகளை ஆதரிக்கவும் வளப்படுத்தவும் நம்புகிறார்கள். தந்தையுடன் இருப்பது சின்னஞ்சிறு வயதில் குழந்தைகளுக்கான உச்சகட்ட பொழுதுபோக்கு, நண்பர்கள் யார் எனக் கேட்டால் அப்பா என சொல்லிவிடலாம். அப்பா மடியில் இருந்து கதை கேட்காத குழந்தைகளே இருக்காது. அப்பாவின் கைபிடித்து மிட்டாய் வாங்கி வந்த குழந்தைகள் தான் நாம். அப்பாகளின் சைக்கிளிலோ, ஸ்கூட்டரிலோ முன்னாள் நின்று கொண்டு சென்ற பொடிசுகள் இங்கு அதிகம்.

இருப்பினும் சில நேரங்களில், அன்பு மற்றும் பாசத்தின் இந்த நிகழ்ச்சியில், நீங்கள் எப்படியாவது உங்கள் குழந்தையை கெடுத்துக் கொண்டிருக்கலாம். இது உங்கள் ஆளுமை மற்றும் உங்கள் பிள்ளையை நோக்கிய அணுகுமுறையைப் பொறுத்து, உங்கள் ராசி அடையாளத்தின் அடிப்படையில் அவற்றை தற்போது காணலாம்.

மேஷம்
குழந்தைகளைக் கையாளும் போது, மேஷம் பெற்றோர்கள் தங்களை விட சற்று முன்னேறலாம் மற்றும் எந்த அளவிலும் தங்கள் குழந்தைகளை கெடுக்கக்கூடும். அவர்கள் ஒரே நேரத்தில் லட்சியமாகவும், மனக்கிளர்ச்சியுடனும் இருக்கும்போது, தங்கள் பிள்ளைகள் தங்கள் கனவுகளை அடைய உதவுவதில், அவர்கள் கேட்கும் எல்லாவற்றையும் அவர்கள் இருமுறை யோசிக்காமல் வழங்குவார்கள்.

ரிஷபம்
ரிஷப ராசி பெற்றோர் விசுவாசமான ஆளுமைகள். அவர்கள் பெற்றோரிடமிருந்து கற்றுக்கொண்ட அதே ஒழுக்கங்களையும் நெறிமுறைகளையும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு கற்பிக்க முனைகிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளுடன் மிகவும் கண்டிப்பாக இருக்க முடியும். அவர்களில் நல்ல மதிப்புகள் மற்றும் நம்பிக்கைகளை வளர்ப்பதற்காக, அவர்கள் ஒரு வெகுமதி முறையை நாடுகிறார்கள். இது நீண்ட காலத்திற்கு தங்கள் குழந்தைகளை கெடுக்கக்கூடும்.

மிதுனம்
மிதுன ராசி பெற்றோர்கள் அழகான உரையாடலாளர்கள், அவர்கள் தங்கள் பரிசுகளை அல்லது அசாதாரண பரிசுகளை விட தங்கள் குழந்தைகளை வார்த்தைகளால் கெடுக்க முனைகிறார்கள். அவர்களின் ஞானச் சொற்கள் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு ஆறுதலளிக்கும் சக்தியைக் கொண்டிருப்பது மட்டுமல்லாமல், பொருள்சார்ந்த ஏக்கங்களிலிருந்து அவர்களின் மனதைத் திசைதிருப்பவும் முடியும்.

கடகம்
கடக ராசியை சேர்ந்த பெற்றோர்கள் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்படும் உணர்திறன் உடையவர்கள். அவர்களின் குழந்தைகள் தங்களின் மதிப்புமிக்க உடைமை மற்றும் உலகின் ஒவ்வொரு மகிழ்ச்சியையும் அவர்களுக்கு அளிப்பதே ஒவ்வொரு கடக பெற்றோரும் நம்புவதால், அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை எந்த வரம்பும் இல்லாமல் கெடுக்கச் செய்கிறார்கள்.

சிம்மம்
அவர்களின் ஆதிக்கம் மற்றும் கவனத்தைத் தேடும் ஆளுமையைப் பொறுத்தவரை, சிம்மம் பொதுவாக ஆடம்பரமாக இருக்க விரும்புவார். ஆனால், தங்கள் குழந்தைகளை கவனித்துக்கொள்ளும்போது, அவர்கள் விரும்பும் அதே கவனத்தையும் அன்பையும் தங்கள் குழந்தைகளுக்குத் தருகிறார்கள். தங்கள் குழந்தைகளின் மதிப்பைப் புரிந்துகொள்வதோடு மட்டுமல்லாமல், தங்கள் பிள்ளைகளுக்கு என்ன தகுதியானது என்பதையும் அவர்கள் அறிவார்கள்.

கன்னி
கன்னிப் பெற்றோரிடம் வரும்போது, அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை கெடுப்பதில்லை. அதற்கு பதிலாக, அவர்கள் குறைவான விமர்சனமாகி, தங்கள் குழந்தையின் சிறப்பு உணர்வை ஏற்படுத்துவதற்காக, அவர்களின் வழக்கமான தொனியை இனிமையாக்குவார்கள். அவர்கள் இந்த நடத்தையைத் தொடர்வதைக் கருத்தில் கொண்டு, அவர்களின் இயல்பில் ஏற்பட்ட இந்த தி டீ ர் மாற்றத்தை அவர்களின் குழந்தைகள் தவறாகப் புரிந்துகொள்வதற்கும், நீண்ட காலத்திற்கு ஒரு பிராட்டாக மாறுவதற்கும் அதிக வாய்ப்பு உள்ளது.

துலாம்
துலாம் பெற்றோர்கள், அன்பையும் அமைதியையும் பேணுவதற்கான முயற்சியில், அவர்கள் விரும்பும் அனைத்தையும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு கொடுக்கக்கூடும். ஆனால் நீண்ட காலமாக, இது அவர்களின் குழந்தையின் எ தி ர் பா ர் ப் புகளை உயர்த்துவதோடு அவர்களை மேலும் கெடுத்துவிடும்.

விருச்சிகம்
அவர்களின் ஆர்வத்தால் உந்தப்பட்ட, விருச்சிக பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளில் இதேபோன்ற ஆர்வத்தையும் லட்சியத்தையும் வளர்க்க விரும்புகிறார்கள். அதனால்தான் அவர்கள் தங்கள் கனவுகளைத் தொடர அவர்கள் விரும்பும் ஒவ்வொரு உபகரணங்கள், கருவி மற்றும் பொருள் ஆதரவை தங்கள் குழந்தைக்கு வழங்க முயற்சிக்கிறார்கள். இது உடனடி எ தி ர் கா ல த்தில் தங்கள் குழந்தைக்கு உதவக்கூடும், நீண்ட காலமாக, அவர்கள் சோம்பேறிகளாக மாறக்கூடும், கடின உழைப்பை மதிக்க மாட்டார்கள்.

தனுசு
தனுசு மற்றும் ஆய்வு மீதான அன்புக்காக அறியப்பட்டாலும், அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு அதே உற்சாகத்தைக் கண்டறிய வாய்ப்பளிக்கிறார்கள். இருப்பினும், இது நிஜ வாழ்க்கையில் முக்கியமான விஷயங்களைப் பற்றி தங்கள் குழந்தைகளுக்கு தெரியாமல் போகக்கூடும்.

மகரம்
மகர பெற்றோர் கடின உழைப்பாளிகள் மற்றும் நடைமுறை மக்கள். தங்கள் குழந்தைகளுடன் தரமான நேரத்தை செலவழிக்க அவர்களுக்கு முதலீடு செய்ய நேரமில்லை என்றாலும், அவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையில் என்ன செய்ய விரும்புகிறார்களோ அதைச் செய்வதற்கான பணத்தையும் வளத்தையும் அவர்களுக்கு வழங்குவது உறுதி. இது அவர்களின் குழந்தைகளை உணர்ச்சியற்றவர்களாகவும், நம்பிக்கையற்றவர்களாகவும் ஆக்குகிறது.

கும்பம்
கும்பம் பெற்றோர் சுதந்திரமான உற்சாகமான ஆளுமைகள். ஒரு வேடிக்கையான மற்றும் சுதந்திரமான வாழ்க்கையை வாழ்வதற்கான யோசனையை அவர்களே விரும்புகிறார்கள், அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு தங்கள் தனித்துவத்தை கடைபிடிக்க அதே சுதந்திரத்தை வழங்குகிறார்கள். ஆனால் அவர்களுக்கு புரியாதது என்னவென்றால், அதே சுதந்திரம் அவர்களை பொறுப்பற்றவர்களாக்கி, அவர்களை அறியாதவர்களாக மாற்றக்கூடும்.

மீனம்
ஒரு மீன ராசி பெற்றோரைப் பொருத்தவரை, அவர்கள் பெற்றோருக்கு ஒரு அற்புதமான அணுகுமுறையைக் கொண்டுள்ளனர். ஆனால் சில நேரங்களில் அது சற்று கருத்தியலாகத் தோன்றலாம். வாழ்க்கையின் எல்லா ஆ ப த் து க ளிலி ரு ந்தும் தங்கள் குழந்தையைப் பாதுகாப்பதாக அவர்கள் நம்புகிறார்கள். இது உலகின் யதார்த்தங்களைப் பற்றி அவர்களுக்குத் தெரியாது. அதைப் பின்பற்றி, சாத்தியமான ஒவ்வொரு சூழ்நிலையிலிருந்தும் ஒரு சுலபமான வழியை அவர்கள் எப்போதும் தேர்வு செய்யலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *