முட்டை இட்டு ஒளிந்து கொண்டு இருந்த மயில் !! இறுதியில் நடந்த மனதை வருடும் செயலை பாருங்க வைரலாகி வரும் காணொளி !!

வைரல்

இந்த உலகில் காணப்படும் ஒவ்வொறு உயிரினங்களும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது. நம்முடைய சிந்தனைக்கும் அப்பாற்பட்ட உயிரினங்கள் ஒவ்வொரு நாளும் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து அறியப்பட்டு வருகின்றன. அந்த வகையில் நாம் கண்டிராத கேட்டிராத சில வினோத உயிரினங்களைப் பற்றி கேள்விப்படுகின்ற பொழுது அவை நம்மை வியப்பில் ஆழ்த்துவது இயல்பானதே, எனினும் நாம் அறிந்த ஒரு சில விலங்குகளின் செயல்பாடுகளும் சற்று நம்மை ஆ ச் ச ர் யப்படுத்திவிடும். அந்த வகையில் நீங்கள் இந்த காணொளியை முழுமையாக பார்த்தால் உங்களை அ தி ர் ச்சி யில் ஆழ்த்தும் என்பது மட்டும் நிச்சயம் இன்றைய உலகில் கிட்டத்தட்ட 86 இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் இந்த உலகில் வாழ்கின்றன.

இந்த பல்வேறு வகைப்பட்ட ஒவ்வொரு வகை விலங்குகளும் மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் தன்மை உடையன. அதாவது தமக்கென ஒரு சூழலை அமைத்து அதற்கேற்ப வாழும் இயல்புடையது. மக்களுக்கும் தெரியும் ஒரு சில வகை உயிரினங்கள் இருந்தாலும் அதிகமான உயிரினங்களின் செயற்பாடுகள் மக்களால் இலகுவாக நேரில் கண்டிட முடியாது. உலகில் நடக்கும் சில அரியவகை காட்சிகளை நம் கண்களால் காணமுடியாது, ஏனெனில் இவாறான நிகழ்வுகள்

சம்பவங்கள் பல ஜே=காடுகளிலும் மனித கண்களுக்கு தெரியாத இடங்களிலும் நடைபெறுகின்றன, ஆனால் தற்போதைய சமூக வலைதள பாவனையானது இதனை இலகு படுத்தியுள்ளது. அதிகமாக நேரங்களில் நாம் ரசித்து வியக்கும் சம்பவங்கள் நிகழ்வுகள் நேரடியாக பார்க்கும் பொழுது ஒரு வித சந்தோசத்தை ஏற்படுத்தும் சில நிகழ்வுகளை பார்க்கும் பொழுது அது நமது மனதிற்கு கவலையையும் சோகத்தையும் ஏற்படுத்தி விடுவது உண்டு.

இயற்கை அழகை மனிதர்கள் ரசிப்பது பொதுவான ஓன்று. அதே நேரத்தில் மயில்களை ரசிப்பவர்கள் அதிகம் என்று தான் கூறலாம். அதிலும் மயில்கள் தமது தோகைகளை விரித்து இருக்கும் காட்சி இன்று வரை புதுமையாக பலரால் ரசிக்க மற்றும் விரும்பப்படுகிறது.

இங்கு ஒரு காட்சியில் முட்டை இட்ட மயில் ஓன்று ஒளிந்து காணப்படுகிறது. அந்த நேரத்தில் அங்கு வரும் ஒரு சிறுவனால் இது அவதானிக்கப்படுகிறது. பின்னர் என்ன ஆனது என்பதை நீக்கள் பாருங்கள். வீடியோ கீழே லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

முட்டை இட்டு ஒளிந்து கொண்டு இருந்த மயில் !! இறுதியில் நடந்த மனதை வருடும் செயலை பாருங்க வைரலாகி வரும் காணொளி வீடியோ காட்சி தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *