மணமேடையில் மணப்பெண் செய்த காரியத்தால் பரிதாபமாக நின்ற மணமகன் !! வைரலாக பரவி வரும் நம்ம மாப்பிள்ளையின் சம்பவம் பாருங்க !!

வைரல்

திருமணம் என்பது அனைவரின் வாழ்விலும் நடக்கும் நாள் என்பது மிகவும் முக்கியமான நாளாகும். ஒருவரின் வாழ்க்கையை அடியோடு மாற்றிப்போடும் வல்லமை திருமணத்திற்கு மட்டுமே உண்டு. ஏனெனில் வாழ்க்கைக்கு முழுமையான அர்த்தத்தை கொடுப்பதே திருமணம்தான்.திருமண நிகழ்வு என்பது இரு மனங்களை இணைக்கும் ஒரு பந்தம். அப்படிப்பட்ட திருமண கொண்டாட்டத்தை கண்டிப்பாக நம்மால் மறக்கவே முடியாது. திருமணங்களை மிகவும் ஆடம்பரமாக நடத்தும் வழக்கம் இருந்து வருகிறது.ஒருவரின் செல்வ செழிப்பை வெளிக்காட்டும் விஷயம் என்பதால், திருமண நிகழ்ச்சிகளுக்காக ஒரு சிலர் கோடி கணக்கில் பணத்தை வாரி இறைக்கின்றனர்.

சமீப காலமாக சாமானிய மக்களே தங்கள் திருமணத்தை சினிமாவை போல எடுக்க தான் விரும்புகிறார்கள். உலகில் நடக்கும் பல திருமண நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு திருமண ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய திருமண நிகழ்வுகளை அறிந்திட தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது,

புகைப்படம், வீடியோ எடுப்பது போய், அவுட் டோர் ஷூட், சினிமாட்டிக் ஷூட், கேண்டிட் போட்டோகிராபி, ட்ரோன் கொண்டு ஷூட் செய்வது, பாடல், நடனம், கச்சேரி என்று தூள் கிளப்புகிறார்கள்..சொந்தங்கள் கூடி ஆசிர்வதித்து சந்தோஷம் பொங்கி வழியும் நாள். திருமண மேடையில் மணமகள் ஒருவர் மணமகனை மாலை போ டவி டாமல் தவிக்க விட்டுள்ள காட்சி இணையத்தில் வைரலாகி வருகின்றது.

பொதுவாக திருமணம் என்றால் அங்கு நகைச்சுவைக்கும், ஆட்டம், பாட்டத்திற்கும் குறைவே இருக்காது. அந்த அளவிற்கு மகிழ்ச்சியினால் களைகட்டியிருக்கும். தற்போது திருமண விழாவில் மணமகன், மணமகளின் சேட்டைகள் அதிகமாகவே காணப்படுகின்றது. அப்படியொரு காட்சியினை இங்கு காணலாம். திருமணத்தின் இடையே நடைபெறும் மாலை மாற்றும் சடங்கின்போது மணமகள் தனது கையில் இருக்கும் மாலையை மணமகனுக்கு போட்டு விடுகிறார்.

பின்பு மணமகன் தனது கையில் இருக்கும் மாலையை மணமகளுக்கு போட்டுவிட முயற்சிக்கும்போது, மணமகள் செய்யும் கூத்து தான் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.
மணமேடையில் மணப்பெண் செய்த காரியத்தால் பரிதாபமாக நின்ற மணமகன் !! வைரலாக பரவி வரும் நம்ம மாப்பிள்ளையின் சம்பவம் பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத் தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *