இளம் பெண்களையும் மிஞ்சிய வைரல் பாட்டியின் செயல் !! பைக்ஓட்டி பார்வையாளர்களை பி ர ம்மித்து மி ர ள வைத்த காணொளி காட்சியை பாருங்க !!

வைரல்

உலகம் முழுவதும் கொரோனாவால் மக்கள் வீட்டுக்குள் முடங்கி இருக்கின்றனர். அவர்களுக்கு சிறந்த பொழுதுபோக்கு என்றால் சமூக ஊடகங்கள் என்றால் மிகையாகாது. சமூக ஊடகங்களில் மூழ்கியிருப்பவர்களுக்கு தீனி போ டு ம் வகையில் வயதான பெண் ஒருவரின் காணொளி வெளியாகி வருகின்றது. இன்பம் துன்பம் இன்பம் துன்பம் இரண்டும் இணைந்தது தான் வாழ்க்கை. இரண்டுக்கும் இடையில் நடக்கும் போ ரா ட் டம் தான் மனிதனை இந்த உலகில் வாழ வைக்கிறது. வெறுமனே சந்தோசம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கை ரெம்ப அலுத்து விடும், அதுவே துன்பம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கையே அநேகருக்கு வெறுத்துவிடும்.

இரண்டுமே அளவாக இருக்கிற போது வாழ்க்கை சிறப்பாக அமைந்துவிடும். அதே நேரத்தில் வாழ்க்கையை எப்பொழுதுமே ரசித்து வாழ வேண்டும். இன்றைய சமூகத்தில் இந்த நிலைப்பாடு குறைந்து செல்கிறது, சிறப்பான வாழ்க்கையை மேம்படுத்துவதற்கும் ஆரோக்கியத்திற்கும் எப்பொழுதுமே வயது ஒரு தடை இல்லை. எந்த வயதிலும் ஆரோக்கியமாக இருப்பதற்கு ஒவ்வொருவருடைய மனநிலை தான் காரணம், எண்ணமும் சிந்தனையும் சீர்பொருந்தி விட்டால் வாழ்க்கை மேன்மை அடைந்து விடும்.

இன்றைய உலகில் காணப்படும் யாவுமே மாற்றத்தினை நோக்கி தான் பயணித்து கொண்டு இருக்கிறது, மாற்றம் மட்டும் தான் மாறாதாது என்று கூறுமளவிற்கு இன்றைய நவீன உலகத்தின் வளர்ச்சி முன்னேறி வருகிறது, இன்றைய காலகட்டத்தில் நாளுக்கு நாள் புதிய பல விடயங்களை இணைய தளங்களில் காணவும் அவதானிக்கவும் முடிகிறது.

உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்திட தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது,

இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது, அந்த வகையில் வயதான பெண் ஒருவர் பைக் ஓட்டும் காணொளியை பலரும் பார்த்து பி ர ம் மித்து போயுள்ளனர். இந்த காணொளி பெண்களுக்கு எந்த வயதிலும் சாதிக்கலாம் என்ற தன்னம்பிக்கையை கொடுத்துள்ளது. பலரும் வயது முதிர்ந்த பெண்ணின் செயலை பாராட்டி வருகின்றனர்.

இளம் பெண்களையும் மிஞ்சிய வைரல் பாட்டியின் செயல் !! பைக்ஓட்டி பார்வையாளர்களை பி ரம் மித்து மி ர ள வைத்த காணொளி காட்சியை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *