யானையிடம் சி க்கி தப்பிக்க வழி தெரியாமல் தடுமாறும் இளைஞன் !! கடைசியில் நடந்தது என்ன தெரியுமா.. வைரலாகும் காணொளியை பாருங்க !!

வைரல்

உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்திட தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது, இந்த இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தள வளர்ச்சியானது, பலருடைய வாழ்விலும் மாற்றங்களை கொண்டு வந்து விட்டன, பொதுவாக அநேகர் கற்றிடவும் கற்றுக்கொடுத்திடவும் இந்த இணையதளம் உதவுகிறது. அதே நேரத்தில் அறியாதவற்றை அறிந்திடவும், உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளை இருந்த இடத்திலிருந்து அறிந்திட தற்போதைய இணைய வளர்ச்சி பெரிதும் பயனுள்ளது.

ஏனைய விலங்குகளை விட நேரடியாக மனிதர்களுக்கு சேதத்தை செய்யும் விலங்குகளாக இருப்பது யானைகள் தான். ஏனெனில் வீடுகளுக்கும் மற்றும் ஊர்களுக்கு வந்து பாரிய சே த ங் களை ஏற்படுத்தி விடும். அதே நேரங்களில் பயிர் செய்கை காலங்களிலும் ஊர் மனைகளுக்குள் வந்து யானைகள் செய்யும் அ ட் ட கா ச ங்கள் சொல்ல முடியாத அளவிற்கு காணப்படும்.

ஏனைய விலங்குகளை விட விலங்குகளில் பெரிய உருவமாக இருக்கும் யானையை பார்க்கும் போது நிச்சயமாக எல்ல்லோருக்குள்ளும் ஒரு வித ப ய உ ண ர்வு ஏற்படுவது வழமையான ஓன்று தான். பல நேரங்களில் யானைகளின் குறும்புத்தனம் பலரை மகிழ்விக்கும். பார்ப்பதற்கே ப ய ங் க ரமாக இருக்கும் பெரிய உருவமான யானை உருவத்தில் பிறரை அ ச் சு று த்தும் தன்மை கொண்டது.

அதெ நேரங்களில் யானையிடம் தனியாக சி க் கி க்கொ ண் டால் அவர்களின் நிலைமை அவ்வ்ளோ தான். ஏனெனில் பொதுவாக யானை என்றாலே அவைகளை மனிதனுக்கு சே த த்தை ஏற்படுத்துபவை என்ற எண்ணம் எல்லோருக்குள்ளும் இருக்கும். அப்படி இருக்கும் போது குறித்த காணொளி ஒன்றில் தனியாக சென்று யானையிடம் சி க் கி ய நபர் ஒருவருடைய வீடியோ காட்சி இணையத்தில் பரவி வருகிறது. வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

யானையிடம் சி க்கி தப்பிக்க வழி தெரியாமல் தடுமாறும் இளைஞன் !! கடைசியில் நடந்தது என்ன தெரியுமா.. வைரலாகும் காணொளியை பாருங்க !!தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.வீடியோ ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *