உங்கள் உள்ளங்கை அ ரி த்தால் அதற்கு என்ன அறிகுறி என தெரியுமா!! காசு வராதாம் அப்போ வேற என்னதான் வரும் !!

ஆன்மீகம்

நிறைய பேர் இரிடேஷன் மற்றும் எக்ஸிமா சம்மந்தமான பல்வேறு பிரச்சினைகளை கொண்டுள்ளனர். டிஷைட்ராடிக் எக்ஸிமா என்பது நமது உள்ளங்கைகளிலும் கால்களின் பாதங்களிலும், ஒரு அடுக்கான திரவ நிரப்பு தோல் அல்லது கொப்புளமாக உருவாகும். இந்த கொ.ப்.பு.ள.ங்கள் 3 வாரங்களுக்கு நீடித்தவாறு அரி.ப்.பை ஏற்படுத்தும். கொ.ப்.பு.ள.ங்கள் காய்ந்தவுடன், பிளவுகளின் வளர்ச்சி மற்றும் தோப்புகள் காணப்படும். இந்த செயல்முறை சிறிது கடினமாகவே இருக்கும். இதற்கான சிகிச்சை வழிகளில் சில, ஈர அ ழுத்தம், அல்ட்ரா வயலட் ஒளி மற்றும் ட்ரோபிக்கள் கிரீம் பயன்பாடு போன்றவை.

கை அரிப்பு
அ.டிக்..க.டி நமக்கு அ.ரி.ப்.பு உடல் முழுவதும் ஏற்படாது. மாறாக கை, கால், உள்ளங்கை, மற்றும் உள்ளங்கால் போன்ற இடத்தை மட்டுமே பாதி.க்.கி.ன்.றன. அந்த பகுதியில் உருவாகின்றன கொ.ப்.பு.ள.ங்கள் சிறியதாக காணப்பட்டாலும் அதனால் ஏற்படும் அ.ரி.ப்.பை நம்மால் தாங்க முடியாது. இது ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கு ஒரு பொதுவான தோல் வியாதியாக அமைகிறது.
சருமத்தில் சிக்கல் இருக்கும்போது, நாம் அனைவரும் ஒரு மருத்துவரிடம் விரைந்து செல்வது மிகவும் பொதுவான ஒன்று. ஆனால், அதற்கு முன்பு சில வீட்டு வைத்தியத்தை முயற்சி செய்வது ஆரோக்கியமானது.

காரணங்கள்
ஹே காய்ச்சல் தோ.ல.ழ.ற்.சி.க்கு ஒரு காரணமாக அமையும். மேலும், ஆஸ்துமாவும் ஒரு காரணமாக அமையும். ஒவ்வாமை மூச்சுக்குழாய் அ.ழ.ற்சி வீக்கத்தை அதிகரிக்கும். திறப்பு மற்றும் நிறைவுடன் இருக்கக்கூடிய சீரம் சரும செல்கள் மற்றும் இடைவெளிகளின் மூடுதலுக்கு தொடர்புடையதாக இருக்கும். டாக்டர்களின் சொல்படி, ஸ்பான்ஜியோசிஸின் வளர்ச்சி மைக்ரோஸ்கோப் மூலம் எளிதாக காண முடியும்.

மற்றொரு குழுவினரின் கருத்துப்படி, டிஷைட்ராடிக் எக்ஸிமா எனப்படும் தோ.ல.ழ.ற்.சி அ.ரி.ப்.பு.க்கு வழிவகுக்கிறது. இன்னொரு குழுவினர்களுக்கு, கையில் ஏற்படும் அ.ரி.ப்.பு வலியை அதிகரித்து கைகளின் பயன்பாட்டை பா.தி.க்.கி.றது. டிஷைட்ராடிக் எக்ஸிமா / தோலழற்சியின் பிரச்சனையை ஒழிக்க நீங்கள் சில பயனுள்ள வீட்டு வைத்தியம் வைத்தியத்தை பின்படுத்தலாம்.

ஓட்மீல் – ஓட்மீல் ஆன்டி-இனபிலம்மாட்டோரி குணங்களை கொண்டுள்ளது. அதனால் இது நமைச்சலைக் குறைக்ககூடியது. முகப்பரு, தடிப்புகள் மற்றும் வறட்சி போன்ற பல தோல் சம்பந்தப்பட்ட பிரச்சினைகளை குணப்படுத்துவதில் ஓட்மீல் நன்கு பயனளிக்கும். இது ஸ்கின்னுக்கு ஒரு எஸ்போலியடராக செயல்படுகிறது. மேலும், இது இ.ற.ந்த செல்கள் மற்றும் பாக்டீரியாவை நீக்க பயன்படுகிறது. ஓட்மீல் குளிர்ச்சியான பின்னர் பா.தி.க்கப்பட்ட பகுதிகளில் அதை நேரடியாக அப்ளை செய்து உலர்ந்த பின்னர் அதை கழுவவும்.

ஆலிவ் ஆயில்
நமது ஸ்கின்னில் ஆலிவ் ஆயில் பயன்படுத்தி வர அது தோ.ல.ழ.ற்.சி.யி.லி.ருந்து விலகிச் செல்ல சிறந்த தீர்வுகளில் ஒன்றாக விளங்குகிறது. இந்த வகையான தோல் நோய், உங்கள் கை, கால்கள், பாதங்கள், உள்ளங்கை மற்றும் உள்ளங்கால் போன்ற இடத்தில் சிறிய கொ.ப்.பு ளங்களை உருவாக்குகிறது. உங்கள் கையில் சிறிது ஆலிவ் ஆயில் எடுத்துக் கொண்டு, ஸ்கின் பிரச்சினை உள்ள இடத்தில் தடவ வேண்டும். உங்கள் கால்களுக்கும் அதையே செய்யுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *