யாருக்கெல்லாம் உங்கள் முன்ஜென்ம சாஸ்திரம் பற்றி தெரியும் !! பிறந்ததேதி மூலம் முன்ஜென்மத்தில் எப்படி இருந்தீர்கள் என தெரிஞ்சுக்கலாம் !!

ஆன்மீகம்

இன்பம் துன்பம் இன்பம் துன்பம் இரண்டும் இணைந்தது தான் வாழ்க்கை. இரண்டுக்கும் இடையில் நடக்கும் போ ரா ட் டம் தான் மனிதனை இந்த உலகில் வாழ வைக்கிறது. வெறுமனே சந்தோசம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கை ரெம்ப அலுத்து விடும், அதுவே துன்பம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கையே அநேகருக்கு வெறுத்துவிடும். இரண்டுமே அளவாக இருக்கிற போது வாழ்க்கை சிறப்பாக அமைந்துவிடும். அதே நேரத்தில் வாழ்க்கையை எப்பொழுதுமே ரசித்து வாழ வேண்டும். இன்றைய சமூகத்தில் இந்த நிலைப்பாடு குறைந்து செல்கிறது, கடவுள் பக்தியும், ஜோதிட நம்பிக்கையும் தற்போது மக்களிடையே அதிகரித்துள்ளது. எந்த விடயங்களையும் முழு நம்பிக்கையுடன் செய்தால் வெற்றி நிச்சயம்.

நாம் எப்படி இருந்தோம் எப்படி வாழ்ந்தோம் என்பது பற்றிய சிந்தனை இன்றி தான் இந்த உலகில் ஒவ்வொருவரும் வாழ்ந்து வருகிறோம். உங்கள் பிறந்ததேதி, எண் போதும். முன்ஜென்மத்தில் எப்படி இருந்தீர்கள் என்பதை பற்றி தெரிஞ்சுக்கலாம். முன் ஜென்மத்தில் நாம் எப்படி இருந்தோம் என்பதை அறிந்துகொள்ள அனைவருக்குமே ஆர்வம் இருக்கும். தற்போது இங்கு காணலாம்.

எண் 1ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில்- உங்களை தியாகம் செய்து மற்றவர்களை மகிழ்விப்பீர்கள். உங்களுக்கு முன் ஜென்மத்தில் சுயமரியாதை, சுயமதிப்பு மிகவும் குறைவாக இருந்திருக்கும். இந்த ஜென்மத்தை அதை சரியாக உணரநேரம் என நினைத்துக் கொள்ளுங்கள். எண் 2 ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில்- போன ஜென்மம் பொருள்தேடி அலையும் நிலை இருந்திருக்கும். முன் ஜென்மம் முழுவதும் பணம், பொருள் தேடி ஓடிவிட்டீர்கள். இந்த ஜென்மத்தில் அதை உணர்ந்து எஞ்சிய காலத்தை மகிழ்ச்சியோடு கழியுங்கள்

எண் 3 ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில்-அசெளரிய மனநிலை, அச்சம், சுயமதிப்பு குறைபாடு ஆகியவற்றோடே கடந்த ஜென்மம் நகர்ந்திருக்கும். அடக்குமுறையால் உங்கள் தனித்தன்மையை வெளிப்படுத்த முடியாமல் இருந்திருப்பீர்கள். எண் 4 ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில் -முன் ஜென்மத்தில் குடும்ப ரீதியாக சாந்தோசம் இன்றி இருந்திருப்பீர்கள். சிலர் அநாதையாகவும், கைவிடப்பட்ட நிலையிலும் கூட இருந்திருப்பார்கள். போன ஜென்மத்தில் இழந்த சந்தோசத்தை இப்போது மீட்டெடுங்கள்.

எண் 5ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில்- போன ஜென்மத்தில் சுயநலமியாகவும், தேவைக்கு ஏற்ப செயல்படுபவராகவும் இருந்திருப்பீர்கள். உங்களுக்கு தேவையானதை செய்யாதவரை நீங்கள் மதிப்பதில்லை. இந்த ஜென்மத்தையும் அப்படிக் கடத்தாமல் பிறருக்காக வாழத் தொடங்கியிருப்பீர்கள். எண் 6ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில்- போன ஜென்மத்தில் அடிக்கடி உடல், மனநலக் கோளாறால் அவதிப்பட்டு இருப்பீர்கள். வாழ்க்கை முழுவதும் ஒருவித கைவிடப்பட்ட நிலையில் தான் நகர்ந்திருப்பீர்கள். அன்புக்காக ஏங்கி இருப்பீர்கள்.

எண் 7ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில்- முன் ஜென்மத்தில் மற்றவர்களுடன் இணைந்து வாழ்வதில் உங்களுக்கு பெரும் போராட்டம் இருந்திருக்கும். மிகச்சுதந்திரமாகவும், பெயரை உயர்த்தவும் ஓடிக்கொண்டே இருந்திருப்பீர்கள். எண் 8ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில்- கடந்தகாலத்தில் உங்கள் பொறுப்புகளை தட்டிக் கழித்திருப்பீர்கள். இந்த ஜென்மத்திலும் இது முற்காலத்தில் தொடர்ந்திருக்கும். சாதிக்க நினைப்பதைவிட, வாழ்வை நகத்திச் செல்லவே நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள்.

எண் 9ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில்- சுயமதிப்பு மிகவும் குறைவாக இருந்திருக்கும். முன் ஜென்மத்தில் பொருள்தேடி ஓடிவிட்டீர்கள். அன்புக்காக ஏங்கி இருப்பீர்கள். தேவைக்கு ஏற்ப செயல்படுபவராகவும் பிறருக்காக வாழ்பவராகவும் இருப்பீர்கள். எண் 10ல் பிறந்தவர்கள் நீங்கள் முன்ஜென்மத்தில்- முன் ஜென்மத்தில் உங்களுக்கு பெரிதாக எந்த நன்மையும் நடக்கவில்லை. ஆனால் இந்த ஜென்மம் உங்களுக்கு அழகானது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *