படுக்கையின் அருகில் இந்த பொருட்களை வைத்து தூங்கினால் ஏற்படும் பெரிய பிரச்சினைகள் என்ன தெரியுமா?

மருத்துவம்

வீட்டில் நாம் செய்யும் சில விஷயங்கள் தான் வாஸ்து தொடர்பான தற்செயலான தவறுகளை ஏற்படுத்துகிறது. அவற்றைப் பற்றி அறிந்துகொண்டால் குடும்பத்தில் பிரச்சனைகள் வராமல் தடுக்கலாம். பூட்ஸ் மற்றும் செருப்பை சிலர் தங்கள் படுக்கைகளுக்கு அருகில், அதாவது தலையணைக்கு அருகில் தூங்குகிறார்கள்.இது வீட்டிற்கு எதிர்மறை சக்தியைக் கொண்டுவருகிறது. ஒருபோதும் படுக்கைக்கு அடியில் அல்லது தலையை நோக்கி ஒருபோதும் காலணிகள் அல்லது செருப்புகளை கழற்ற வேண்டாம். உங்கள் கார், அலுவலகம் அல்லது வீட்டு சாவியுடன் நீங்கள் தூங்கினால், இந்த பழக்கத்தை இன்று விட்டுவிடுங்கள். வாஸ்துவின் படி, அவ்வாறு செய்வது வீட்டில் பணப் பற்றாக்குறையை ஏற்படுத்துகிறது. தலையணையின் அருகே எண்ணெயையும் உங்கள் தலைக்கு அருகில் விட்டால், நீங்கள் பல சிரமங்களை சந்திக்க நேரிடும்.

காலணிகள் எப்படி ஒருவரது தொழிலையும், செல்வ நிலையையும் பாதிக்கும் எனத்  தெரியுமா? | Vastu Shastra: Ways How Your SHOES Can Pull Down Your Career  And Wealth! - Tamil BoldSky

உங்கள் தலையில் தண்ணீர் பாத்திரம் அல்லது குடம் வைக்கும்போது ஒருபோதும் தூங்க வேண்டாம். இது சந்திரனை பாதிக்கிறது மற்றும் மனநோயை ஏற்படுத்துகிறது. படுக்கை நேரத்தில் ஒருபோதும் உங்கள் பணப்பையை உங்கள் தலையில் வைக்க வேண்டாம். இது உங்கள் தேவையற்ற செலவுகளை அதிகரிக்கிறது. அதே நேரத்தில், இது வீட்டிலுள்ள நிதி இழப்பையும், குவிப்பையும் ஏற்படுத்துகிறது. குபேரா மற்றும் லட்சுமியின் தங்குமிடமான பணம் எப்போதும் பெட்டகத்திலோ அலமாரியிலோ இருக்கும்.

செம்பு பாத்திரத்தில் தண்ணீர் வைத்துக் குடிப்பதால் இவ்வளவு நன்மைகளா! - தமிழ்  செய்திகள் | சுடச் சுட புதிய செய்திகள் | கிசுகிசு சினிமா ...

தூங்குவதற்கு முன், உங்கள் பணப்பையை சரியான இடத்தில் வைத்திருக்கிறீர்கள் என்று முடிவு செய்யுங்கள். இரவில் தூங்கும் போது மருந்துகளை தலையணைக்கு அருகில் வைக்கக்கூடாது. இது ஆரோக்கியத்தில் மோசமான விளைவை ஏற்படுத்துகிறது. எனவே மருந்துகளை உங்கள் தலைக்கு அருகில் வைத்து தூங்க மறக்காதீர்கள்.

மொபைல் அல்லது மடிக்கணினி:
ஆன்லைன் கிளாஸ் சண்டைகள்!' -லேப்டாப் வாங்கப் போகும் அப்பாக்களின்  கவனத்துக்கு.. #MyVikatan| Tips to buy good laptops at reasonable rate

வாட்ச், மொபைல், தொலைபேசி, மடிக்கணினி, டிவி, வீடியோ கேம் போன்ற மின்சார உபகரணங்கள் வாஸ்துவில் தானாகவே கருதப்படுகின்றன. அதாவது அவை எப்போதும் இயங்குகின்றன. மேலும், மின்சார விஷயங்கள் ராகுவுடன் தொடர்புடையவை, மேலும் இது ராகுடோஷாவை ஏற்படுத்துகிறது, எனவே அவற்றை படுக்கை நேரத்தில் அருகில் வைக்கக்கூடாது.

செய்தித்தாள் அல்லது பத்திரிகை:
Newspaper and Magazine Advertising

வாஸ்து சாஸ்திரத்தின்படி ஒரு நபர் செய்தித்தாள், பத்திரிகை போன்றவற்றை தனது தலையணைக்கு அடியில் வைக்கக்கூடாது. இவற்றை வைத்திருப்பது ஒரு மனிதனின் வாழ்க்கையை பாதிக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *