உங்கள் வீடு இந்த திசையில் இருந்தால் உங்கள் வீடுகளில் பலமடங்கு செல்வம் பெருக வேண்டுமா? வீட்டின் படுக்கையறை இந்த திசையில் மட்டும் கட்டவே கூடாது !!

ஆன்மீகம்

தற்போது மக்களிடையே கடவுள் பக்தியும், ஜோதிட நம்பிக்கையும் சற்று அதிகரித்துள்ளது. இதனால் தான் தற்போது பலர் எந்த ஒரு செயலை செய்வதற்கு முன்பும் ஜோதிடர்களை சந்தித்து, தங்களது ஜாதகங்களைக் கொடுத்து நல்ல காலமா என்பதைப் பார்க்கிறார்கள். மேலும், ஜோதிடர்கள் தங்களுக்கு சாதகமாக என்ன கூறினாலும் அதை செய்யவும் தயாராக உள்ளனர். இது சிலருக்கு பொருந்தும், சிலருக்கு பொருந்தாமலும் இருக்கும். எந்த விடயங்களையும் முழு நம்பிக்கையுடன் செய்தால் வெற்றி நிச்சயம்.வாஸ்து சாஸ்திரம் பல நூற்றாண்டுகளாக கடைபிடிக்கப்பட்டு வரும் ஒரு கட்டிடக்கலை சாஸ்திரமாகும். வாஸ்து என்பது மிகவும் சுவாரஸ்யமான மற்றும் மிகவும் பயனுள்ள விஞ்ஞானமாகும். நம் வீடுகளின் அனைத்து இடங்களையும் சரியாக அமைக்கவும்,

எப்படி அமைத்தால் நம் வாழ்க்கை நலமாக இருக்கும் என்பதை விளக்கவும் வாஸ்துவில் அனைத்து வழிகளும் உள்ளது. வீட்டின் வாஸ்துவை பொறுத்தவரை அதன் திசை மிகவும் முக்கியமாகும். எந்த திசையில் வீடு கட்டினால் உங்களுக்கு நிம்மதியும், அதிர்ஷ்டமும் வந்து சேரும் இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.
பிரதான கதவின் திசை – பெரும்பாலும் பிரதான கதவின் திசை ஒரு சர்ச்சைக்குரிய விஷயமாகும். மக்கள் தங்கள் வீட்டை எதிர்கொள்வது குறித்து குழப்பத்தில் உள்ளனர். வீட்டின் திசை உங்கள் பிரதான கதவு எதிர்கொள்ளும் திசையாகும். வேறு வார்த்தைகளில் கூறுவதானால்,

நீங்கள் வீட்டை விட்டு வெளியே வரும்போது நீங்கள் செல்லும் திசையே அது. வேறு வார்த்தைகளில் கூறுவதானால், நீங்கள் வீட்டை விட்டு வெளியே வரும்போது நீங்கள் செல்லும் திசையே அது. வீட்டின் திசையைத் திட்டமிடுவது – ஒரு வீடு எதிர்கொள்ளக்கூடிய நான்கு முக்கிய திசைகள் கிழக்கு, மேற்கு, வடக்கு மற்றும் தெற்கு. இந்த கார்டினல் திசைகளில் ஏதேனும் ஒன்றை எதிர்கொண்டு ஒரு வீட்டைக் கட்ட முடியும் என்றாலும், ஒவ்வொன்றும் அதன் சொந்த நன்மை தீமைகளைக் கொண்டுள்ளன.

வீட்டில் வடகிழக்கு மூலை ஏன் முக்கியம் – வீட்டின் வடகிழக்கு மூலையில் வியாழன் (குரு) மற்றும் நீரால் ஆளப்படுகின்றன. குரு மனிதர்களின் நன்மைக்கு மிக முக்கியமான கடவுள் என்பதால், வடகிழக்கு மூலை ‘ஈஷா’ மூலை என்று அழைக்கப்படுகிறது. இந்த நிலை பூஜை அறைக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.

வடகிழக்கு மூலை – உங்களின் தூங்கும் அறையையும் வடகிழக்கு மூலையில் அமைக்கலாம். படுக்கை அறை, சமையலறை அல்லது கழிப்பறை இந்த இடத்தை ஒருபோதும் ஆக்கிரமிக்கக்கூடாது என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். உங்கள் படுக்கையறையை இங்கே திட்டமிட்டால், இந்த பகுதியில் ஒரு நீரூற்று அமைத்து, தொடர்ந்து தண்ணீர் இருக்கும்படி செய்யலாம்.

வீட்டில் தென்கிழக்கு மூலையில் என்ன செய்ய வேண்டும் – தென்கிழக்கு மூலையின் அதிபதி சுக்கிரன் மற்றும் நெருப்பாகும் . எனவே இது அக்னி மூலை என்று அழைக்கப்படுகிறது. இந்த இடத்தில் உங்கள் சமையலறையை நீங்கள் திட்டமிட வேண்டும், இந்த பகுதியில் ஒருபோதும் லிவிங் அறை, கழிப்பறை அல்லது படுக்கையறை கட்டக்கூடாது.


வடமேற்கு மூலை – வீட்டின் வடமேற்கு மூலை சந்திரன் மற்றும் காற்று ஆகியவற்றின் அதிபதியாக உள்ளது. எனவே இது வாயு மூலை என்று அழைக்கப்படுகிறது. நீங்கள் இங்கே லிவிங் அறையைத் திட்டமிடலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *