கோயில் தூண் மீது சுழலும் கல்.. இப்படியொரு அதிசயமா? வி ழிபி துங்கி பார்க்க வைத்த வீடியோ வைரல் !!

ஆன்மீகம்

இன்றைய உலகில் காணப்படும் யாவுமே மாற்றத்தினை நோக்கி தான் பயணித்து கொண்டு இருக்கிறது, மாற்றம் மட்டும் தான் மாறாதாது என்று கூறுமளவிற்கு இன்றைய நவீன உலகத்தின் வளர்ச்சி முன்னேறி வருகிறது, இன்றைய காலகட்டத்தில் நாளுக்கு நாள் புதிய பல விடயங்களை இணைய தளங்களில் காணவும் அவதானிக்கவும் முடிகிறது. உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன,

எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்திட தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது. ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது, இந்த இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தள வளர்ச்சியானது, பலருடைய வாழ்விலும் மாற்றங்களை கொண்டு வந்து விட்டன, பொதுவாக அநேகர் கற்றிடவும் கற்றுக்கொடுத்திடவும் இந்த இணையதளம் உதவுகிறது. அதே நேரத்தில் அறியாதவற்றை அறிந்திடவும், உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளை இருந்த இடத்திலிருந்து அறிந்திட தற்போதைய இணைய வளர்ச்சி பெரிதும் பயனுள்ளது.

அநேக நேரங்களில் சில காரியங்கள் அதிகமானவற்றை தெரிந்து கொ ள் வ தில்லை. ஆனால் இன்றைய நவீன உலகில் எல்லாமே நம் கைகளில் வந்துள்ளன என்று தான் சொல்ல முடியும் அந்தளவுக்கு இணைய பாவனை இன்று எல்லா இடங்களிலும் பரவி உள்ளது. இதன் காரணமாக என்னனென்ன தேவைகளோ அதனை இணைய தளங்களில் இருந்து அறிந்திட முடியும்.

இன்று விஞ்ஞானத்தின் வளர்ச்சியால் நாம் பெரிய, பெரிய கண்டுபிடிப்புகளை நிகழ்த்துவதைப் பார்க்கிறோம். ஆனால், அன்றைய காலத்திலேயே நம் முன்னோர்கள் பெரிய அதிசயங்களைச் செய்திருக்கிறார்கள் அந்த வரிசையில் ஒரு சம்பவம் நடந்திருக்கிறது. இந்து கோயில்களைச் சுற்றி ஏராளமான அதிசயங்கள் உள்ளன. அதுபோல், திருவனந்தபுரத்தில் உள்ள பத்மநாபசுவாமி கோவிலில் பாதாள அறையைத் திறந்த போது கட்டுக், கட்டாக இருந்த தங்கமும், வைரமும் இதற்குச் சாட்சி.

இதேபோல் பல கோயில்களிலும் விக்கிரகங்கள் தொடங்கி பலவற்றிலும் பல ஆச்சர்யங்கள் உள்ளன.
அந்த வகையில் இப்போது பெங்களூர் ரங்கநாத சுவாமி கோயிலில் ஒரு அதிசயம் நிகழ்ந்துள்ளது. அங்கிருக்கும் கல்தூணில் சுழலும் கல் சக்கரம் இருப்பது ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது. தற்போது இது தொடர்பான வீடியோவை பார்த்த நெட்டிசன்கள்,

இந்த சிற்பி கல்பேரிங் கண்டுபிடிச்ச விஞ்ஞானியா இருந்துருக்காரே என்று பதிவு செய்து வருகின்றனர். தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத் தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *